PDA

View Full Version : Quan hệ GMD kích dục bằng miệng( Oral sex).

chodoi1234
21-07-2013, 01:34
chào mọi người .tối hôm qua và hôm kia e có đi oral sex o quán
gmd làm cho e rất lâu .tầm 20 phút .do e uống rượu nên ko làm chủ được bản thân .a tuấn và mọi người tư vấn dùm em với .e có cần dùng pep không.o việt nam đã ai bị nhiễm hiv từ sex miệng chưa a .e đang rất lo lăng

Tuanmecsedec
21-07-2013, 02:58
chao moi nguoi .toi hom qua va hom kia e co di oral sex o quan gmd lam cho e rat lau .tam 20 phut .do e uong ruou nen ko lam chu duoc ban than .a tuan va moi nguoi tu van dum em voi .e co can dung pep khong.o viet nam da ai bi nhiem hiv tu sex mieng chua a .e dang rat lo lang

Bạn có thể tìm hiểu trên diễn đàn có rất nhiều câu hỏi tương tự,được trả lời không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

CrisM
21-07-2013, 02:58
Bạn không cần dùng pep trong trường hợp này

chodoi1234
21-07-2013, 08:51
cho e hỏi có bao nhiêu người bị nhiễm hiv qua oral sex hả anh tuấn.e lo lắng quá

Nguyen Ha
21-07-2013, 09:36
cho e hoi co bao nhieu nguoi bi nhiem hiv qua oral sex ha anh tuan.e lo lang qua

Trong tài liệu thì không thấy có trường hợp nào dương tính với HIV từ hành vi oral sex.
Bạn không phải lo lắng, trường hợp của bạn không có nguy cơ.

chodoi1234
21-07-2013, 12:04
hôm đó gmd làm cho em rất lâu .về nhà thấy dương vật rất rát và xót .e sợ em là trường hợp đầu tiên của việt nam