PDA

View Full Version : Sợ dính dịch trong khách sạn vào tay, đeo bao cao su rồi uan hẹ vói bạn gái CÓ KINH

Hoangkhang
18-04-2018, 19:42
Mong anh chị tư vấn giùm em với ạ. Em lo lắng là em vô tình chạm phải phần dịch của khách trước dính trên cần gạc nước ạ. Rồi sau đó em có đeo bao cao su vào rồi quan hệ với bạn gái em lúc cô ấy đang có kinh ạ. Em sợ phần dịch đó dính vào bao và có khả năng lây nhiễm cho bạn gái em vì cô ấy đang có kinh ạ. Anh chị có thể giải đáp giùm em không ạ. Bạn gái em có nguy cơ không ạ?

Nguyen Ha
18-04-2018, 20:47
Mong anh chị tư vấn giùm em với ạ. Em lo lắng là em vô tình chạm phải phần dịch của khách trước dính trên cần gạc nước ạ. Rồi sau đó em có đeo bao cao su vào rồi quan hệ với bạn gái em lúc cô ấy đang có kinh ạ. Em sợ phần dịch đó dính vào bao và có khả năng lây nhiễm cho bạn gái em vì cô ấy đang có kinh ạ. Anh chị có thể giải đáp giùm em không ạ. Bạn gái em có nguy cơ không ạ?
Bạn hoàn tòn yên tâm bạn gái bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
19-04-2018, 06:23

Bạn đã mở chủ đề hỏi rồi và đã được tư vấn,bạn Click vào xem lại.

Chủ đề: Mong anh chị tư vấn giúp em ạ sợ nguy cơ từ grap giường (http://www.diendanhiv.vn/threads/58955-Mong-anh-chi-tu-van-giup-em-a-so-nguy-co-tu-grap-giuong)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.