PDA

View Full Version : Anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp em với ! Matxa kích dục bằng miệng.

mylinhcaoquynh
21-07-2013, 01:37
chào anh tuấn và mọi người , hôm thứ 6 ngày 20 / 6 /2013 e lỡ có trót dại đi matxa không lành mạnh , em vào quán matxa nhân viên có dung miệng cho em 2 lần mỗi lần khoảng 1p , e về nhà tắm rữa lại thì thấy dương vật của em có nổi những nốt sần , hôm qua em đi khám ở bv Bình Dân người ta nói bị mào gà anh ah , e thực sự bùn và hoang mang , e ko biết liệu e đang bị bệnh mà e đi matxa thì khả năng của e bị nhiễm hiv có cao hơn ko ạ , e có cần dùng thuốc phơi nhiễm không anh ! xin anh tuấn và mọi người tư vấn giúp em , e đang hoang mang quá ạ !

Tuanmecsedec
21-07-2013, 02:56
chao anh tuan va moi nguoi , hom thu 6 ngay 20 / 6 /2013 e lo co trot dai di matxa khong lanh manh , em vao quan matxa nhan vien co dung mieng cho em 2 lan moi lan khoang 1p , e ve nha tam rua lai thi thay duong vat cua em co noi nhung not san , hom qua em di kham o bv Binh Dan nguoi ta noi bi mao ga anh ah , e thuc su bun va hoang mang , e ko biet lieu e dang bi benh ma e di matxa thi kha nang cua e bi nhiem hiv co cao hon ko a , e co can dung thuoc phoi nhiem khong anh ! xin anh tuan va moi nguoi tu van giup em , e dang hoang mang qua a !

Các bệnh tình dục như : lậu, giang mai. mào gà .v.v.v hoặc HIV thì mỗi Vi rút khác nhau.Vấn đề Oral sex (kích thích bằng miệng lẫn nhau ). Thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu... viêm gan siêu vi B,...

Bạn tìm hiểu thêm ở đây:

: Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

CrisM
21-07-2013, 02:57
Os không cho nguy cơ nhiễm hiv nhưng các bệnh tình dục khác thì có thể lây nhiễm

mylinhcaoquynh
21-07-2013, 07:15
cảm ơn anh tuấn và crisM , như vậy là em ko cần dùng thuốc pep hả a , trường hợp của e khi đang bị bệnh sùi mào gà thì khả năng nhiễm qua hành vi này cũng không có hả anh , e lo sợ quá ăn ngủ ko được anh ah , em có cần đi xét nghiệm sau 6 tuần ko anh !

CrisM
21-07-2013, 07:17
dung vay, ban khong can dung pep, va xet nghiem la khong can thiet

mylinhcaoquynh
21-07-2013, 07:31
cảm ơn crisM rất nhiều , xin mạo mụi dùng từ bạn với crisM nha , tại ko biết crisM bao nhiêu tuổi , bạn ơi cho mình hỏi thêm là , mình bị nỗi mào gà thì vết nỗi đó rất nhạy cảm và dễ bị xước , nếu lỡ tình trạng răng miệng của bé matxa đó tệ thì mình có bị nhiễm ko ạ ! nói thật là mình ko có kiến thức về vấn đề này nên rất sợ nên có mua 2 hủ thuốc phơi nhiễm hết 7x nhưng chưa dám uống bạn ah !!!!

mylinhcaoquynh
22-07-2013, 07:21
mọi người ơi ! e có thắc mắc thế này ạ , là e có dùng tay cho vào âm hộ của người đó , mà ngón tay em có bị xước , phần xước của e là bị xước ở dưới móng tay nó đau nhưng ko chảy máu , nhứ thế e có nguy cơ ko ạ !

hfbayby
22-07-2013, 07:29
moi nguoi oi ! e co thac mac the nay a , la e co dung tay cho vao am ho cua nguoi do , ma ngon tay em co bi xuoc , phan xuoc cua e la bi xuoc o duoi mong tay no dau nhung ko chay mau , nhu the e co nguy co ko a !

không bạn ạ, ko có nguy cơ.phải là vết thương hở thì mới có nguy cơ

mylinhcaoquynh
22-07-2013, 07:37
ko thấy chảy máu nhưng khi bóp lại có nước dịch chảy ra thì có sao ko ạ !

Nguyen Ha
22-07-2013, 07:52
ko thay chay mau nhung khi bop lai co nuoc dich chay ra thi co sao ko a !

Không sao hết bạn ạ.

chotdai
22-07-2013, 08:40
xin cảm ơn mọi người !