PDA

View Full Version : Thuốc có tác dụng hay là ko có tác dụng vậy ạ?

Nguyễn châu long
23-04-2018, 13:37
Mới 1 2 ngày đầu em dùng thuốc là em nghe lời bác sĩ em cố ngủ liền...ngủ tới sáng mới đau đầu xoay vòng vòng...tầm mấy ngày nay em uống thuốc xong là em thức tầm 2-3 tiếng mới ngủ á...mà lúc đó thuốc thấm rồi vẫn ko đau đầu ...em mới dùng dc 10 ngày à...nên em sợ thuốc ko có tác dụng khi mấy ngày nay em uống thuốc mà ko ngủ liền..nên em lo lắng zị ạ?

Tuanmecsedec
23-04-2018, 14:05
Mới 1 2 ngày đầu em dùng thuốc là em nghe lời bác sĩ em cố ngủ liền...ngủ tới sáng mới đau đầu xoay vòng vòng...tầm mấy ngày nay em uống thuốc xong là em thức tầm 2-3 tiếng mới ngủ á...mà lúc đó thuốc thấm rồi vẫn ko đau đầu ...em mới dùng dc 10 ngày à...nên em sợ thuốc ko có tác dụng khi mấy ngày nay em uống thuốc mà ko ngủ liền..nên em lo lắng zị ạ?

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Nguy cơ em cao ko ạ ..em dùng m152 (http://www.diendanhiv.vn/threads/59238-Nguy-co-em-cao-ko-a-em-dung-m152)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.