PDA

View Full Version : Tháo bao cao su dịch âm đạo dính vào lỗ sáo dương vật bị sước

mrmevius
24-04-2018, 22:22
A/C giải đáp giúp e với ạ...2 hôm trước e có đi GMD sau khi quan hệ xong GMD tháo BSC ra e nhìn thấy dịch AD vô tình dính vào lỗ sáo DV của e chỗ bị sước...như vậy có khả năng lây nhiễm k ạ...e lo lắng quá

Nguyen Ha
24-04-2018, 22:31
A/C giải đáp giúp e với ạ...2 hôm trước e có đi GMD sau khi quan hệ xong GMD tháo BSC ra e nhìn thấy dịch AD vô tình dính vào lỗ sáo DV của e chỗ bị sước...như vậy có khả năng lây nhiễm k ạ...e lo lắng quá

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

mrmevius
24-04-2018, 23:06
chỗ bị sước hơi rỉ máu cũng không sao ạ

Nguyen Ha
25-04-2018, 06:00

Bạn yên tâm không sao.

Tuanmecsedec
25-04-2018, 06:26

Yên tâm không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mrmevius
25-04-2018, 10:30
em cảm ơn ạ.như vậy là e an toàn với hiv nhưng còn các bệnh khác như giang mai,lậu thì sao ạ?

Tuanmecsedec
25-04-2018, 13:51
em cảm ơn ạ.như vậy là e an toàn với hiv nhưng còn các bệnh khác như giang mai,lậu thì sao ạ?

Uhm !!! Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
25-04-2018, 17:59

Quan trọng khi quan hệ BCS không sự cố gì là bạn an toàn, xong trận tháo bao dù có như nào cũng không có nguy cơ.

mrmevius
25-04-2018, 23:25
dạ em cảm ơn ạ...vì e nghe nói các bệnh như giang mai và lậu rất dễ lây...e đã có vợ và đang định có em bé ạ...phần trăm nhiễm bệnh như giang mai hay lậu là bao nhiêu ạ...e lo quá

Tuanmecsedec
26-04-2018, 06:40
dạ em cảm ơn ạ...vì e nghe nói các bệnh như giang mai và lậu rất dễ lây...e đã có vợ và đang định có em bé ạ...phần trăm nhiễm bệnh như giang mai hay lậu là bao nhiêu ạ...e lo quá

Không có nguy cơ bệnh nào đâu bạn.