PDA

View Full Version : Giúp em với. Mát xa Oral sex khoảng 30 giây

Muốn Âm tính
28-04-2018, 09:01
E chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn. Em xin trình bày nguy cơ của em là. Khoảng 22h30 ngày 30/03/2018 em có cùng mấy người bạn đi massage ỏ KS Mường Thanh. Vào đó nhân viên có OS cho e 2 lần, mỗi lần khoảng 30 giây e cũng không nhớ chính xác nhưng chỉ khoảng đó thôi. Sau đó e tự dùng tay mình thủ dâm. OS cũng nhẹ nhàng thôi. Sau đó vào ngày 26/04/2018 tức là 27 ngày e có đi xét nghiệm HIV và giang mai kết quả Âm tính. hiện tại e cũng chưa thấy có biểu hiện SMG. hôm nay là 29 ngày rùi. E hoang mang lắm anh chị ạ.

Charles
28-04-2018, 09:13
E chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn. Em xin trình bày nguy cơ của em là. Khoảng 22h30 ngày 30/03/2018 em có cùng mấy người bạn đi massage ỏ KS Mường Thanh. Vào đó nhân viên có OS cho e 2 lần, mỗi lần khoảng 30 giây e cũng không nhớ chính xác nhưng chỉ khoảng đó thôi. Sau đó e tự dùng tay mình thủ dâm. OS cũng nhẹ nhàng thôi. Sau đó vào ngày 26/04/2018 tức là 27 ngày e có đi xét nghiệm HIV và giang mai kết quả Âm tính. hiện tại e cũng chưa thấy có biểu hiện SMG. hôm nay là 29 ngày rùi. E hoang mang lắm anh chị ạ.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 09:19
Em cảm ơn anh Trường Xuân. E xét nghiệm Combo AT, và xét nghiệm cả Giang mai cũng trong ngày 26/04. Vậy Giang mai đã yên tâm chưa anh. Còn SMG nữa. Ôi sao em ngu thế chứ, sao lại đi chiu vào chỗ ấy.

Charles
28-04-2018, 09:23
Em cảm ơn anh Trường Xuân. E xét nghiệm Combo AT, và xét nghiệm cả Giang mai cũng trong ngày 26/04. Vậy Giang mai đã yên tâm chưa anh. Còn SMG nữa. Ôi sao em ngu thế chứ, sao lại đi chiu vào chỗ ấy.

Bạn không có nguy cơ với bệnh nào nên không phải lo lắng nữa.

Nguyen Ha
28-04-2018, 09:29

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ, kết quả xét nghiệm âm tính của bạn đã chứng minh điều đó.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 09:35
Em nhát lắm anh ạ. Cả tháng nay không dám gần vợ rồi. đi làm thi đầu óc rối tinh lên. ngày nào cũng xem trên người mình có vấn đề gì không ý. Em có phải đi xét nghiệm tại tuần 12 cho các loại bệnh không anh nhỉ. e chết vì strées mất.

Nguyen Ha
28-04-2018, 09:43
Em nhát lắm anh ạ. Cả tháng nay không dám gần vợ rồi. đi làm thi đầu óc rối tinh lên. ngày nào cũng xem trên người mình có vấn đề gì không ý. Em có phải đi xét nghiệm tại tuần 12 cho các loại bệnh không anh nhỉ. e chết vì strées mất.

Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa vì trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 09:59
Chị Hà ơi. Em xét nghiệm giang mai ở 27 ngày ( tuần 4) đã yên tâm chưa ạ. Còn SMG nữa hôm nay là 29 ngày rồi e chưa thấy biểu hiện gì thì có yên tâm đươck không ạ.

Nguyen Ha
28-04-2018, 10:09
Chị Hà ơi. Em xét nghiệm giang mai ở 27 ngày ( tuần 4) đã yên tâm chưa ạ. Còn SMG nữa hôm nay là 29 ngày rồi e chưa thấy biểu hiện gì thì có yên tâm đươck không ạ.
Bạn yên tâm luôn vỉ trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 10:13
Vâng e cảm ơn chị. Còn SMG e vẫn phải theo dõi hả chị. Khi nào e mới đc gần vợ đây. khổ thân em thế.

Nguyen Ha
28-04-2018, 10:18
Vâng e cảm ơn chị. Còn SMG e vẫn phải theo dõi hả chị. Khi nào e mới đc gần vợ đây. khổ thân em thế.
Có nguy cơ đâu mà theo dõi.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 10:21
Có nghĩa là e không có nguy cơ với HIV, Giang mai và SMG hả chị. Còn Lậu thì chắc ok rùi vì e không thấy ra mủ.

Nguyen Ha
28-04-2018, 10:25
Có nghĩa là e không có nguy cơ với HIV, Giang mai và SMG hả chị. Còn Lậu thì chắc ok rùi vì e không thấy ra mủ.
Trong trường hợp này em yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả vì thời gian OS của em ngắn.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 10:33
Vâng. em cảm ơn các anh chị rất nhiều. e cũng đỡ lo chút rồi ạ.

Tuanmecsedec
28-04-2018, 14:12

Bạn không cần lo lắng nữa,vì những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết,vì vậy bạn hoàn toàn 100% yên tâm kết quả này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 14:17
Có lẽ e lo lắng quá anh Tuấn ạ. e cũng đã gọi cho anh rồi. nghe a tư vấn e cũng đỡ nhiều. E ngày nào cũng vào mạng đọc thông tin về OS, đọc nhiều càng sợ nhiều, e định cuối tháng 5 là khoảng 9 hay 10 tuần đi XN phát nữa để yên tâm chốt ở 12 tuần. 27 ngày AT của em vẫn làm e lo lắng anh ạ.

Tuanmecsedec
28-04-2018, 14:23
Có lẽ e lo lắng quá anh Tuấn ạ. e cũng đã gọi cho anh rồi. nghe a tư vấn e cũng đỡ nhiều. E ngày nào cũng vào mạng đọc thông tin về OS, đọc nhiều càng sợ nhiều, e định cuối tháng 5 là khoảng 9 hay 10 tuần đi XN phát nữa để yên tâm chốt ở 12 tuần. 27 ngày AT của em vẫn làm e lo lắng anh ạ.

Bạn yên tâm khi Tuanmecsedec trực tiếp tư vấn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 14:37
Vâng em cảm ơn anh nhiều lắm. Giang mai e XN ngày 27 sau nguy cơ thì yên tâm chưa a. Còn SMG nữa.

Tuanmecsedec
28-04-2018, 14:39
Vâng em cảm ơn anh nhiều lắm. Giang mai e XN ngày 27 sau nguy cơ thì yên tâm chưa a. Còn SMG nữa.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 14:42
Tuần trước e thấy lên mấy cái mụn như đầu tăm ở đầu DV nhưng 1 đến 2 hôm thì hết. Có phải GM ko anh.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 14:44
Em có đọc 1 trang mạng người ta viết thế này về XN Combo đúng không a Tuấn. Đây là phương pháp xét nghiệm đắt, ít phổ biến nhưng có độ chính xác bởi xét nghiệm từ kĩ thuật cao, các nguyên lý hoạt động được tìm trực tiếp kháng nguyên HIV trong thời gian sau lấy nhiễm từ 3 – 4 tuần.
Nếu xét nghiệm HIV theo phương pháp combo này vào ngày thứ 17 và 30 sau khi quan hệ tình dục không an toàn với người bị phơi nhiễm HIV thì sẽ tìm ra được kết quả chính xác có bị bệnh này hay không.

Nguyen Ha
28-04-2018, 14:50
Em có đọc 1 trang mạng người ta viết thế này về XN Combo đúng không a Tuấn. Đây là phương pháp xét nghiệm đắt, ít phổ biến nhưng có độ chính xác bởi xét nghiệm từ kĩ thuật cao, các nguyên lý hoạt động được tìm trực tiếp kháng nguyên HIV trong thời gian sau lấy nhiễm từ 3 – 4 tuần.
Nếu xét nghiệm HIV theo phương pháp combo này vào ngày thứ 17 và 30 sau khi quan hệ tình dục không an toàn với người bị phơi nhiễm HIV thì sẽ tìm ra được kết quả chính xác có bị bệnh này hay không.

Tâm lý của các bạn luôn lăn tăn không ổn định nên BQT khuyên nên đợi đủ 28 ngày hãy đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý bằng phương pháp xét nghiệm combo HIV.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 15:02
Không phải em lăn tăn chị Hà ạ. e biết là ở ngày 27 sau nguy cơ của e là 4 tuần rồi. Chắc có le vẫn phải chốt thôi chị ạ. 10 tuần e sẽ XN phát nữa để tuần 12 chốt. Nếu thoát nạn lần này chắc chắn e sẽ không bao jo vào những chỗ đó nữa.

Tuanmecsedec
28-04-2018, 15:07
Tuần trước e thấy lên mấy cái mụn như đầu tăm ở đầu DV nhưng 1 đến 2 hôm thì hết. Có phải GM ko anh.

Không phải sùi mào gà bạn.

Nguyen Ha
28-04-2018, 15:09
Không phải em lăn tăn chị Hà ạ. e biết là ở ngày 27 sau nguy cơ của e là 4 tuần rồi. Chắc có le vẫn phải chốt thôi chị ạ. 10 tuần e sẽ XN phát nữa để tuần 12 chốt. Nếu thoát nạn lần này chắc chắn e sẽ không bao jo vào những chỗ đó nữa.
Xét nghiệm chi nhiều thế? Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 15:09
E sợ đó là biểu hiện giang mai anh ạ. E đã XN cả Giang mai ở tuần 4 ( 27 ngày âm tính rồi) vậy có yên tâm không a Tuấn.

Nguyen Ha
28-04-2018, 15:10
E sợ đó là biểu hiện giang mai anh ạ.

Giang mai phải xét nghiệm mới rõ.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 15:14
Em đã XN giang mai ở tuần 4, cùng ngày với XN combo HIV rồi chị ạ. vậy yên tâm với giang mai chưa chị.

Tuanmecsedec
28-04-2018, 15:23
Em đã XN giang mai ở tuần 4, cùng ngày với XN combo HIV rồi chị ạ. vậy yên tâm với giang mai chưa chị.

Giang mai sau 4 tuần ( 1 tháng) xét nghiệm bằng 2 phương pháp hoặc TPHA mới chính xác.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 15:28
E không biết là PP gì anh ạ. E chỉ biết XN HIV thì làm Combo. e XN ở Trung tâm YTDP. không biết ở đó có các PP như a nói không nhỉ.

Tuanmecsedec
28-04-2018, 15:37
E không biết là PP gì anh ạ. E chỉ biết XN HIV thì làm Combo. e XN ở Trung tâm YTDP. không biết ở đó có các PP như a nói không nhỉ.

TTYTDP chỉ làm Test tìm kháng thể thôi,không có làm HIV Combo.

Muốn Âm tính
28-04-2018, 15:43
Có làm Combo anh ạ. vì anh bác sỹ trực tiếp làm XN cho em là chỗ quen biết, anh ý nói là làm combo và thêm cả PP gì nữa e cũng không hiểu cho XN HIV cho em. Còn giang mai thì e không hỏi là làm PP gì.

Nguyen Ha
28-04-2018, 16:16

Quan trọng là phải biết giang mai xetd nghiệm bằng phương pháp nào ở thời điểm sau nguy cơ 4 tuần thì mới trả lời được đã an toàn hay chưa.

Muốn Âm tính
29-04-2018, 15:08
Em an toàn với các bệnh phải không các anh chị. e chỉ OS có 2 lần mỗi lần 30s thôi. E chết vì lo lắng mất.

Tuanmecsedec
29-04-2018, 18:59
Em an toàn với các bệnh phải không các anh chị. e chỉ OS có 2 lần mỗi lần 30s thôi. E chết vì lo lắng mất.

Uhm !!! Không sao đâu.

Muốn Âm tính
02-05-2018, 07:25
A Tuấn ơi. 2 ngày nữa là được 5 tuần chính xác là 33 ngày rồi. E chưa thấy dấu hiệu SMG và giang mai vậy có yên tâm được phần nào chưa anh. E định 8 tuần e sẽ đi XN lần nữa để yên tâm chốt ở tuần 12.

Tuanmecsedec
02-05-2018, 07:28
A Tuấn ơi. 2 ngày nữa là được 5 tuần chính xác là 33 ngày rồi. E chưa thấy dấu hiệu SMG và giang mai vậy có yên tâm được phần nào chưa anh. E định 8 tuần e sẽ đi XN lần nữa để yên tâm chốt ở tuần 12.

Đã tư vấn bạn có nguy cơ đâu mà biểu hiện hay không biểu hiện.

Nguyen Ha
02-05-2018, 07:30

Bạn không có nguy cơ thì xét nghiệm làm gì?

Muốn Âm tính
02-05-2018, 08:36
E vẫn lo anh chị ạ. Có lẽ vẫn phải chốt để yên tâm hẳn. đc anh chị tư vấn e cũng đỡ nhìu rồi. Chắc là các anh chị hiểu tâm trạng em lúc này mà.

Charles
02-05-2018, 10:07
E vẫn lo anh chị ạ. Có lẽ vẫn phải chốt để yên tâm hẳn. đc anh chị tư vấn e cũng đỡ nhìu rồi. Chắc là các anh chị hiểu tâm trạng em lúc này mà.

Nếu chỉ có XN bạn mới yên tâm thì bạn cứ XN đi, kết quả 100% sẽ là âm tính.

Muốn Âm tính
02-05-2018, 15:15
Vâng. em cảm ơn các anh chị nhiều. 8 tuần e sẽ làm XN rồi chốt ở 12 tuần. Hy vọng mọi vc sẽ ổn

Charles
02-05-2018, 15:20
Vâng. em cảm ơn các anh chị nhiều. 8 tuần e sẽ làm XN rồi chốt ở 12 tuần. Hy vọng mọi vc sẽ ổn

Đúng là dư máu thừa tiền. Tiền đó để mà tẩm bổ, hoặc làm công tác từ thiện còn có ý nghĩa hơn.

Nguyen Ha
02-05-2018, 15:24

Xét nghiệm là quyền bạn. Còn kết quả BQT chắc chắn đã biết đó là âm tính.

Muốn Âm tính
02-05-2018, 15:57
Các anh chị biết tâm trạng và sự lo lắng của em lúc này mà. E cũng tin là mình không sao, nhưng đầu óc không thoát ra được. chỉ còn cách đi XN mới giải tỏa được thôi. SMG 5 tuần rồi không thấy biểu hiện gì đã yên tâm được nhiều chưa anh chị.

Nguyen Ha
02-05-2018, 16:42
Các anh chị biết tâm trạng và sự lo lắng của em lúc này mà. E cũng tin là mình không sao, nhưng đầu óc không thoát ra được. chỉ còn cách đi XN mới giải tỏa được thôi. SMG 5 tuần rồi không thấy biểu hiện gì đã yên tâm được nhiều chưa anh chị.

Vậy bạn cứ đi xét nghiệm thoải mái đi.

Tuanmecsedec
03-05-2018, 06:36

Có nguy cơ gì đâu mà xoắn.

Muốn Âm tính
06-05-2018, 09:50
A Tuấn ơi. Bước sang tuần thứ 6 rồi mà e chưa có biểu hiện Giang mai, và SMG thì cũng chưa có biểu hiện gì ở DV thì đã khả quan chưa anh. Giang mai thì e sẽ XN tiếp lần nữa ở tuần 8.

Tuanmecsedec
06-05-2018, 14:08
A Tuấn ơi. Bước sang tuần thứ 6 rồi mà e chưa có biểu hiện Giang mai, và SMG thì cũng chưa có biểu hiện gì ở DV thì đã khả quan chưa anh. Giang mai thì e sẽ XN tiếp lần nữa ở tuần 8.

Ban quản trị đã tư vấn rất nhiều là không có nguy cơ bệnh nào hết,mà bạn vẫn Spam bài.

Muốn Âm tính
26-05-2018, 17:27
E đã XN cả Giang mai và HIV tại tuần 8 ( 56 ngày). KQ âm tính.

Charles
26-05-2018, 17:35
E đã XN cả Giang mai và HIV tại tuần 8 ( 56 ngày). KQ âm tính.

Kết quả này đã chứng minh những gì Ban quản trị tư vấn cho bạn là đúng.

Muốn Âm tính
26-05-2018, 17:46
Vâng. E cảm ơn anh Trường Xuân. E rất tin các anh chị. nhưng cũng như e nói trước đó là e sẽ làm XN ở tuần 12 nữa. hy vọng mọi vc sẽ tốt. E muốn hỏi thêm là Sùi MG 8 tuần đã yên tâm chưa anh, e không có biểu hiện gì. E cũng đc bác sỹ nói nếu bị thì 8 tuần là thấy rồi.

Charles
26-05-2018, 17:53
Vâng. E cảm ơn anh Trường Xuân. E rất tin các anh chị. nhưng cũng như e nói trước đó là e sẽ làm XN ở tuần 12 nữa. hy vọng mọi vc sẽ tốt. E muốn hỏi thêm là Sùi MG 8 tuần đã yên tâm chưa anh, e không có biểu hiện gì. E cũng đc bác sỹ nói nếu bị thì 8 tuần là thấy rồi.

Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả, vì vậy yên tâm hay chưa là ở bản thân bạn thôi.

Tuanmecsedec
27-05-2018, 06:21

Bạn muốn xét nghiệm hay kiểm tra gì là quyền của bạn.Vì đó là máu của bạn và tiền của bạn.Trường hợp của bạn thì ban quản trị đã tư vấn hết rồi.

Bạn nói rất tin ban quản trị mà còn nói trước là bạn phải đi xét nghiệm ?.Nếu vậy là bạn tin ở chổ nào ?.Như vậy bạn có tin gì đâu,nếu không tin thì hỏi ban quản trị làm gì,chỉ làm mất thời gian của ban quản trị chúng tôi thôi.