PDA

View Full Version : bao cao su bị lủng lỗ lớn

tâm bình
28-04-2018, 17:44
em chào các anh.
e có qhtd đồng giới với 1 bạn, sau khi quan hệ khoảng vài phút e rút ra và vào phòng vệ sinh kiểm tra thì bcs thủng 1 lỗ bằng đầu que tăm, cho nước vào thì có 1 tia bắn ra mạnh. lúc quan hệ e vẫn chưa xuất tinh .
không biết e có nguy cơ với hiv không? e có cần phải uống pep không ạ, em là người cho ạ

Nguyen Ha
28-04-2018, 18:35
em chào các anh.
e có qhtd đồng giới với 1 bạn, sau khi quan hệ khoảng vài phút e rút ra và vào phòng vệ sinh kiểm tra thì bcs thủng 1 lỗ bằng đầu que tăm, cho nước vào thì có 1 tia bắn ra mạnh. lúc quan hệ e vẫn chưa xuất tinh .
không biết e có nguy cơ với hiv không? e có cần phải uống pep không ạ, em là người cho ạ

Bạn yên tâm không cần uống PEP trong trường hợp này vì những gì bạn kể không có nguy cơ.

tâm bình
28-04-2018, 19:02
Bạn yên tâm không cần uống PEP trong trường hợp này vì những gì bạn kể không có nguy cơ.
em lo lắng quá. vì cái lỗ đó lủng nước chảy ra chắc bằng đầu tăm bông.
a chị giải thích kỹ cho e hiểu thêm đc ko ạ

Nguyen Ha
28-04-2018, 19:53
Bcs thủng thì người nữ mới là người có nguy cơ nếu như bạn là người có H. Còn đối vớ người nam thì không có nguy cơ vì dịch sinh dục không thể từ ngoài chui qua lỗ thủng vào lây cho bạn được. Đơn giản là nước không chảy ngược dòng được.

Charles
29-04-2018, 05:52
em chào các anh.

Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này, không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
29-04-2018, 06:28
em chào các anh.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.Khi nào bao cao su bị rách lớn mà lòi đầu dương vật ra khỏi bao mà bạn vẫn quan hệ thì khi ấy mới lo.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.