PDA

View Full Version : Đi xe cán ống chích nguy hiểm không

tuvanvehiv
28-04-2018, 23:52
Anh chị diễn đàn cho em hỏi là đi xe cán lên ống chích mà chẳng may máu trong đó phun ra trúng mình thì có nguy hiểm không ạ. Do nhiều lần em đi em gặp ống chích dưới lề đường ạ

Charles
29-04-2018, 05:42
Anh chị diễn đàn cho em hỏi là đi xe cán lên ống chích mà chẳng may máu trong đó phun ra trúng mình thì có nguy hiểm không ạ. Do nhiều lần em đi em gặp ống chích dưới lề đường ạ

100% không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
29-04-2018, 06:33

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tuvanvehiv
29-04-2018, 21:27
Do em hay đi xe em sợ xe cán làm cái máu đó dính lên chân. Mà nếu máu đó dính lên chân có vết thương hở thì nguy cơ cao không ạ.
Nếu chẳng may ông tiêm bị văng lên quẹt trầy chân thì nguy cơ cao không ạ.
Em cám ơn ạ

Tuanmecsedec
30-04-2018, 06:55
Do em hay đi xe em sợ xe cán làm cái máu đó dính lên chân. Mà nếu máu đó dính lên chân có vết thương hở thì nguy cơ cao không ạ.
Nếu chẳng may ông tiêm bị văng lên quẹt trầy chân thì nguy cơ cao không ạ.
Em cám ơn ạ

Chuyện mà bạn nói chẳng may là 100% không bao giờ có bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tuvanvehiv
30-04-2018, 10:43
Dạ vậy anh cho em hỏi ống chích tác động tới mình thế nào thì nguy hiểm ạ :(
Em bị ám ảnh ra đường gặp ống chích được 10 mấy năm rồi ấy ạ

Tuanmecsedec
30-04-2018, 14:09
Dạ vậy anh cho em hỏi ống chích tác động tới mình thế nào thì nguy hiểm ạ :(
Em bị ám ảnh ra đường gặp ống chích được 10 mấy năm rồi ấy ạ

Khi nào bạn bị ống kim tiêm mà có máu còn tươi trong ống xi lanh mà bị đâm bơm máu vào trong cơ thể mới lo.

tuvanvehiv
01-05-2018, 00:17
Vậy những gì em kể là không có nguy cơ đúng không anh. Cho em hỏi xíu nữa nếu kim chỉ quẹt mình chảy máu hoặc đâm vô không sâu thì có nguy hiểm không ạ .

Nguyen Ha
01-05-2018, 04:02
Vậy những gì em kể là không có nguy cơ đúng không anh. Cho em hỏi xíu nữa nếu kim chỉ quẹt mình chảy máu hoặc đâm vô không sâu thì có nguy hiểm không ạ .
Nhưng bạn có bị đâm đâu,

Tuanmecsedec
01-05-2018, 06:51

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.