PDA

View Full Version : em kích dục bằng miệng, Anh chị cho e hỏi có nguy cơ không

Sugiupdo
01-05-2018, 10:15
Em vào mass ạ, sau đó em có đeo BCS vào ạ, cô gái đó dùng miệng bú dương vật cho em ạ, sau khi xong em vào phòng vệ sinh bơm nước vào và bóp thì thấy BCS vỡ tung ra ạ, nếu BCS bị rách và miệng cô gái đó có chảy máu thì em có nguy cơ k ạ

Nguyen Ha
01-05-2018, 10:56
Em vào mass ạ, sau đó em có đeo BCS vào ạ, cô gái đó dùng miệng bú dương vật cho em ạ, sau khi xong em vào phòng vệ sinh bơm nước vào và bóp thì thấy BCS vỡ tung ra ạ, nếu BCS bị rách và miệng cô gái đó có chảy máu thì em có nguy cơ k ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Sugiupdo
01-05-2018, 12:18
Chị ơi cho em hỏi nếu BCS rách và miệng cô ấy có chảy máu thì e có lây k ạ

Tuanmecsedec
01-05-2018, 14:02

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Sugiupdo
01-05-2018, 14:36
Em đọc thấy bảo nếu miệng cô ấy mà chảy máu thì có nguy cơ anh ạ, tại BCS bị rách ạ

Tuanmecsedec
01-05-2018, 14:43
Em đọc thấy bảo nếu miệng cô ấy mà chảy máu thì có nguy cơ anh ạ, tại BCS bị rách ạ

Khi nào quan hệ trực tiếp mà bị rách bao cao su lòi đầu dương vật ra vẫn quan hệ thì mới lo bạn,còn bạn thử bao cao su bơm nước vào rồi bóp mạnh vị rách bao cao su là đúng rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Sugiupdo
01-05-2018, 15:23
Da vâng em cảm ơn anh ạ, có nghĩa là BCS mà thủng và miệng cô ấy có chảy máu thì em cũng k sao đung k ạ, có sợ nó đi vào lỗ sáo k ạ, máu trong miệng cô ấy ạ

Tuanmecsedec
01-05-2018, 15:29
Da vâng em cảm ơn anh ạ, có nghĩa là BCS mà thủng và miệng cô ấy có chảy máu thì em cũng k sao đung k ạ, có sợ nó đi vào lỗ sáo k ạ, máu trong miệng cô ấy ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV.

Sugiupdo
01-05-2018, 21:12
Em đọc xong thì thấy các anh chị tư vấn là kể cả nếu không đeo BCS thì khi cô ấy bú dương vật cho em cũng k lây đc HIV đúng k ạ

Nguyen Ha
01-05-2018, 21:18
Em đọc xong thì thấy các anh chị tư vấn là kể cả nếu không đeo BCS thì khi cô ấy bú dương vật cho em cũng k lây đc HIV đúng k ạ
Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
02-05-2018, 06:32

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Sugiupdo
09-05-2018, 00:26
Khi quan hệ mà rách BCS ạ, có bao giờ rách li ti k ạ, hay một khi đã thủng và rách là nó sẽ toạc
ra và kéo BCS xuống gốc dương vật đúng k ạ

Tuanmecsedec
09-05-2018, 07:16
Khi quan hệ mà rách BCS ạ, có bao giờ rách li ti k ạ, hay một khi đã thủng và rách là nó sẽ toạc

Khi nào bị rách bao cao su mà lòi đầu dương vật ra khỏi bao vẫn quan hệ từ 1 phút trở lên thì mới có nguy cơ.Còn các vấn đề khác không có sao.

Nguyen Ha
09-05-2018, 07:28

Rách li ti thì không gọi là rách được. Khi bao rách đầu dương vật hở ra, bcs cuộn hết về gốc dương vật.

Sugiupdo
09-05-2018, 08:25
Nếu rách bao mà lòi đầu dương vật ra, mà e vẫn tiếp tục quan hệ là em phải thấy có cảm giác khác lạ ngay đúng k ạ

Nguyen Ha
09-05-2018, 09:24
Nếu rách bao mà lòi đầu dương vật ra, mà e vẫn tiếp tục quan hệ là em phải thấy có cảm giác khác lạ ngay đúng k ạ
Bcs rách rất dễ nhận biết.

Tuanmecsedec
09-05-2018, 15:48

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Sugiupdo
09-05-2018, 20:40
Em đi mass k hiểu sao tự dưng quy đầu của em nó tụt vào âm đạo của cô gái mass đó tận 30s anh ơi, cho em hỏi em có nguy cơ k ạ, e k quan hệ ạ, chỉ quy đầu bị tụt vào âm đạo 30s thôi ạ

Nguyen Ha
09-05-2018, 21:42
Em đi mass k hiểu sao tự dưng quy đầu của em nó tụt vào âm đạo của cô gái mass đó tận 30s anh ơi, cho em hỏi em có nguy cơ k ạ, e k quan hệ ạ, chỉ quy đầu bị tụt vào âm đạo 30s thôi ạ
Như vậy không có nguy cơ.

Sugiupdo
09-05-2018, 22:38
Quy đầu bị tụt vào âm đạo tận 30s chị ạ, quy đầu ở trong âm đạo luôn ấy ạ

Nguyen Ha
09-05-2018, 22:48

Dù là quan hệ thì cũng ko có nguy cơ vì 30s chưa đủ thời gian tiếp xúc.

Tuanmecsedec
10-05-2018, 06:36

Không có sao bạn.

Sugiupdo
10-05-2018, 07:55
Tự dưng e thấy nó bị tụt vào trong tận 30s anh ạ, lo quá ạ

Tuanmecsedec
10-05-2018, 07:59
Tự dưng e thấy nó bị tụt vào trong tận 30s anh ạ, lo quá ạ

Yên tâm không có sao đâu bạn.

Sugiupdo
10-05-2018, 13:17
Tại em có đọc thì thấy bảo nếu thụt quy đầu vào âm đạo 30s như thế thì k khác gì quan hệ k an toàn cả anh ạ, vẫn có nguy cơ anh ạ

Charles
10-05-2018, 14:27
Tại em có đọc thì thấy bảo nếu thụt quy đầu vào âm đạo 30s như thế thì k khác gì quan hệ k an toàn cả anh ạ, vẫn có nguy cơ anh ạ

Thời gian tiếp xúc ngắn như vậy không có sao bạn.

Sugiupdo
10-05-2018, 18:12
anh tuấn bảo e là kể cả thụt quy đầu vào âm đạo có 30s cũn k sao ạ

Nguyen Ha
10-05-2018, 18:28

Đúng rồi bạn, không sao.

Sugiupdo
10-05-2018, 20:33
Chết e mất ạ, em vừa kiểm tra lại dương vật ạ, thấy có một vết xước ngay tại quy đầu anh ơi, nó nhỏ thôi anh ạ, em sợ nó chảy ít máu ra sau đó quy đầu của em nó bị tụt vào âm đạo cùng với vết xước đó cũng đi vào âm đạo ạ, có nguy cơ lây k ạ

Nguyen Ha
10-05-2018, 20:45
Chết e mất ạ, em vừa kiểm tra lại dương vật ạ, thấy có một vết xước ngay tại quy đầu anh ơi, nó nhỏ thôi anh ạ, em sợ nó chảy ít máu ra sau đó quy đầu của em nó bị tụt vào âm đạo cùng với vết xước đó cũng đi vào âm đạo ạ, có nguy cơ lây k ạ
Không có nguy cơ đâu bạn

Sugiupdo
10-05-2018, 20:53
Chị ơi em xem lại thấy vết xước chị ơi, em sợ nó chảy máu rồi tụt cùng quy đầu vào âm đạo tầm 30s chị ạ

Nguyen Ha
10-05-2018, 21:00
Chị ơi em xem lại thấy vết xước chị ơi, em sợ nó chảy máu rồi tụt cùng quy đầu vào âm đạo tầm 30s chị ạ
30s chưa đủ thời gian tiếp xúc. Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-05-2018, 07:02

Ngay cả bạn có quan hệ thật sự thì thời gian chỉ có 30 giây thì không sao đâu bạn.

Sugiupdo
11-05-2018, 07:33
Anh ơi còn vết xước nhỏ trên quy đầu cỏ hơi chảy máu mà tụt vào cùng âm đạo có sao k ạ

Tuanmecsedec
11-05-2018, 07:37
Anh ơi còn vết xước nhỏ trên quy đầu cỏ hơi chảy máu mà tụt vào cùng âm đạo có sao k ạ

Bạn không đọc bài trên của Tuanmecsedec tư vấn hả ?. Tuanmecsedec đã tư vấn ngay cả bạn có quan hệ thật sự thì thời gian chỉ có 30 giây thì không sao đâu bạn.

Sugiupdo
11-05-2018, 12:03
Em cảm ơn ạ, nhưng em có vết xước nhỏ có chảy ít máu ra ạ, sau đó nó tụt vào âm đạo cùng với quy đầu 30s thì em mới sợ thôi ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 13:53
Em cảm ơn ạ, nhưng em có vết xước nhỏ có chảy ít máu ra ạ, sau đó nó tụt vào âm đạo cùng với quy đầu 30s thì em mới sợ thôi ạ
Nếu có nguy cơ thì BQT không để bạn phải hỏi tới tận trang 2 rồi mới nói. Đề nghị bạn đọc lại.

Tuanmecsedec
11-05-2018, 14:34

Hình như bạn chỉ biết hỏi mà không chịu đọc những gì đã được tư vấn thì phải ?. Như vậy là Spam đó bạn.

Sugiupdo
11-05-2018, 15:33
Ban quản trị xóa bài dạng Spam.

Sugiupdo
11-05-2018, 20:02
Thực sự thì em lo đến vết xước nhỏ hơi chảy máu đó của em có hơi bị tụt cùng quy đấu vào âm đạo ạ, em hỏi hơi nhiều nhưng chưa thấy anh chị nào chả lời là vết xước đó của em có bị thụt vào âm đạo 30s có sao k ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 20:13

30s chưa đủ thời gian tiếp xúc. Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Ngay cả bạn có quan hệ thật sự thì thời gian chỉ có 30 giây thì không sao đâu bạn.

Thời gian tiếp xúc ngắn như vậy không có sao bạn.

Đúng rồi bạn, không sao.

Mắt bạn có kém không? Hay không chịu đọc?

Sugiupdo
11-05-2018, 21:33
Nhưng đọc mãi mà chưa thấy anh chị tư vấn đến vết xước đó ạ

Tuanmecsedec
12-05-2018, 06:15
Nhưng đọc mãi mà chưa thấy anh chị tư vấn đến vết xước đó ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.