PDA

View Full Version : Có ai như tôi k

binhyen2511
02-05-2018, 17:01
B là mình bị H cố kìm nén nhưng k hiểu sao nhiều lúc vẫn thèm quan hệ td một cách kinh khủng chắc là do sinh lý bình thg của con ng. Các ae có kinh nghiệm gì chia sẻ cho e với quan hệ mà đeo bao cao su có phòng tránh lây nhiễm dc hoàn toàn k ạ

Nguyen Ha
02-05-2018, 17:04
B là mình bị H cố kìm nén nhưng k hiểu sao nhiều lúc vẫn thèm quan hệ td một cách kinh khủng chắc là do sinh lý bình thg của con ng. Các ae có kinh nghiệm gì chia sẻ cho e với quan hệ mà đeo bao cao su có phòng tránh lây nhiễm dc hoàn toàn k ạ
Quan hệ tình dục có dùng bcs là tình dục an toàn.

longlong89
02-05-2018, 18:59
Dùng bcs nhưng có oral sex thì có khả năng lây cho ng khác ko chị. em cũng đang dùng arv rồi. suc khỏe cũng tốt

Nguyen Ha
02-05-2018, 19:20
Dùng bcs nhưng có oral sex thì có khả năng lây cho ng khác ko chị. em cũng đang dùng arv rồi. suc khỏe cũng tốt
Oral sex không có nguy cơ với HIV.

VoviMhan
03-05-2018, 06:39

Muốn qhtd đó là sinh lý bình thường của người bình thường nếu không thèm qhtd thì mới là khác thường. Tuy cơ địa mỗi người sẽ có mức độ nhu cầu cao hay thấp thôi. Mình cũng như bạn vẫn luôn mong muốn chuyện đó tuy nhiên bây giờ bị bệnh này mình cũng ý thức và có trách nhiệm bảo vệ cho mình cũng như cho bạn tình của mình