PDA

View Full Version : KHẨN CẤP giúp em với Trường Hợp của em quan hệ bị tuột bao, có cần dùng PEP không

namdesign87
30-11-2013, 21:22
chào Anh Tuấn và các Anh, Chị trong diễn đàn

Chiều này 30/11 em có quan hệ với bạn gái quen biết qua mạng. Em có mang BCS đầy đủ nhưng mà chết cái khi em xuất tinh xong cô ấy cứ bắt em để DV trong AD của cô ấy, khoảng 5p ỉu xìu thì em rút ra thì BCS vẫn ở trong đó cô ấy phải lấy ra. Trường hợp này của em có phải là quan hệ không có BCS không

Em quan hệ từ lúc 4h chiều trường hợp này như thế nào EM MONG TẤT CẢ ANH CHỊ GIÚP EM

Cám ơn tất cả!

Tuanmecsedec
30-11-2013, 21:28

Chiều này 30/11 em có quan hệ với bạn gái quen biết qua mạng. Em có mang BCS đầy đủ nhưng mà chết cái khi em xuất tinh xong cô ấy cứ bắt em để DV trong AD của cô ấy, khoảng 5p ỉu xìu thì em rút ra thì BCS vẫn ở trong đó cô ấy phải lấy ra. Trường hợp này của em có phải là quan hệ không có BCS không

Em quan hệ từ lúc 4h chiều trường hợp này như thế nào EM MONG TẤT CẢ ANH CHỊ GIÚP EM

Cám ơn tất cả!

Bạn cần xác định lại.Nếu xong trận bạn rút dương vật ra mới tuột bao cao su thì không sao.Không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Còn bạn không biết tuột lúc nào vẫn quan hệ ,khi xong trận mới phát hiện bị tuột thì có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
30-11-2013, 21:29

Cám ơn tất cả!
Bạn QHTD xong rùi rút DV BCS ở lại k có nguy cơ

namdesign87
30-11-2013, 21:30
Em quan hệ xong rồi nhưng em ấy cứ muốn DV em ở trong đó. Em để trong AD được 5p thì nó ủi xìu em rút ra thì BCS vẫn ở trong AD anh à

namdesign87
30-11-2013, 21:32
Lúc trong trận vẫn còn BCS khi dừng lại không quan hệ nữa thì của em nhỏ lại rút ra thì BCS vẫn ở trong Các Anh à

songchungvoi_HIV
30-11-2013, 21:33
Em quan hệ xong rồi nhưng em ấy cứ muốn DV em ở trong đó. Em để trong AD được 5p thì nó ủi xìu em rút ra thì BCS vẫn ở trong AD anh à
Như vậy bạn k có nguy cơ

namdesign87
30-11-2013, 21:40
Em Cám ơn các Anh đã tư vấn cho Em. Chúc các Anh luôn nhiều sức khỏe

Tuanmecsedec
30-11-2013, 21:50

Như vậy thì bạn không có nguy cơ.Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.