PDA

View Full Version : Tinh trùng bạn tình dính lên dương vật

Minh 1996
05-05-2018, 13:26
Anh chị cho em hỏi là tinh trùng bạn tình dính lên dương vật em đang lúc cương cứng, sau đó em rửa sạch bằmg nuớc và xà bông rồi, cũng không thấy trầy xước hay đau rát gì. Cho em hỏi như vây có nguy cơ không. Em cảm ơn quý anh chị

Tuanmecsedec
05-05-2018, 13:52
Anh chị cho em hỏi là tinh trùng bạn tình dính lên dương vật em đang lúc cương cứng, sau đó em rửa sạch bằmg nuớc và xà bông rồi, cũng không thấy trầy xước hay đau rát gì. Cho em hỏi như vây có nguy cơ không. Em cảm ơn quý anh chị

Bạn yên tâm những gì bạn kể không sao,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
05-05-2018, 13:58
Như vậy không có nguy cơ bạn ạ.

Minh 1996
05-05-2018, 14:02
Lỡ như dương vật em có những vết xước nhỏ mà mắt thường không thấy thì tinh trùng người ta có xâm nhập vào đó không anh chị. Em lo quá

Tuanmecsedec
05-05-2018, 14:05
Lỡ như dương vật em có những vết xước nhỏ mà mắt thường không thấy thì tinh trùng người ta có xâm nhập vào đó không anh chị. Em lo quá

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
05-05-2018, 14:10

Quan hệ trực tiếp không dùng bcs thì mới lo nguy cơ, còn trường hợp dính dịch thì ko sao, ko có nguy cơ.

Minh 1996
05-05-2018, 23:21
Vậy em yên tâm hơn phần nào rồi. 1 tháng sau em đi xét nghiệm combo cho an tâm. Em cảm ơn anh chị