PDA

View Full Version : Có nên tin một người

phannhon
05-05-2018, 13:35
Chào các bạn . Các bạn góp ý cho mình
Mình có quen một bs khoa mắt . Cũng lớn tuổi . Cũng có địa vị trong xã hội . Và đang sống cùng vợi con
Nhưng mình chỉ os là chín . Nhưng mình cũng có tâm sự . Đó giòi chua . Quen ai . Thì ông bs kia uống luôn tin trùng của mình . Mình củng có hỏi đó giời bs co . Quen ai ko . Thì bs trả lời là có . Những học trò . Và máy người ak . Không phải ai cũng thích
Theo các bạn mình có nên os tiếp . Với bs nay ko . Khoản 1 tháng 1 lần ak . Vì trong tgt 3 này phức tạp lám

phannhon
05-05-2018, 13:43
Đó giờ mình cũng không quen ai .
Mình cũng đọc nhiều về vấn đề nhiều về os
Người nói có kẻ nói không . Và các bệnh tình dục khác
Các bạn chia sẻ kinh nghĩ . mình cũng muốn dùng lại mà ko dc . Vì ai mà không có dục vọng .

Tuanmecsedec
05-05-2018, 13:55
Chào các bạn . Các bạn góp ý cho mình
Mình có quen một bs khoa mắt . Cũng lớn tuổi . Cũng có địa vị trong xã hội . Và đang sống cùng vợi con
Nhưng mình chỉ os là chín . Nhưng mình cũng có tâm sự . Đó giòi chua . Quen ai . Thì ông bs kia uống luôn tin trùng của mình . Mình củng có hỏi đó giời bs co . Quen ai ko . Thì bs trả lời là có . Những học trò . Và máy người ak . Không phải ai cũng thích
Theo các bạn mình có nên os tiếp . Với bs nay ko . Khoản 1 tháng 1 lần ak . Vì trong tgt 3 này phức tạp lám

Rất đơn giản,nếu sợ ướt thì đừng đi ngoài mưa.

VoviMhan
05-05-2018, 14:08
Lớn rồi nên chịu trách nhiệm với những quy định của mình. Dám làm dám chịu giờ hỏi có nên tin không? Chính bạn là người trong cuộc con không biết có nên tin ko thì người bên ngoài sao có thể trả lời

phannhon
15-05-2018, 20:13
Thì cuộc sống ai mà không có dục vọng . Tại chưa có nguoi gắn bó lâu dài . Thì phải chiu .
25 tui chỉ cho 3 người os . Tong cộng 5 lần tất cả

Cuocdoitrongmattoi
11-12-2018, 08:46
Thì cuộc sống ai mà không có dục vọng . Tại chưa có nguoi gắn bó lâu dài . Thì phải chiu .
25 tui chỉ cho 3 người os . Tong cộng 5 lần tất cả

Tất cả những nguy cơ tiềm ẩn đều đến từ những lần tự thỏa hiệp như vậy. Hihi