PDA

View Full Version : Kích dục tay

Azxcvbnm
06-05-2018, 18:21
Cách đây 65 ngày e có đi GMD... Mà e ko hề quan hệ, chỉ để cô gái dùng tay kích dục, tay cô gái đó thì e thấy bt ko chảy máu gì hết, e ko cho quan hệ miệng luôn, kích dục tay đc vài phút thì cô gái đó chủ động lấy bcs đeo cho e, nhưng vì sợ mà e ko quan hệ và e tự dùng tay sục tiếp cho nó ra...., trong khi kích dục tay thì e có dùng tay sờ âm đạo và đã rửa lại bằng nước ngay sau đó...
Em không biết e có nguy cơ với tình huống trên ko?? Mong anh chị giúp đỡ...

Nguyen Ha
06-05-2018, 20:48
Cách đây 65 ngày e có đi GMD... Mà e ko hề quan hệ, chỉ để cô gái dùng tay kích dục, tay cô gái đó thì e thấy bt ko chảy máu gì hết, e ko cho quan hệ miệng luôn, kích dục tay đc vài phút thì cô gái đó chủ động lấy bcs đeo cho e, nhưng vì sợ mà e ko quan hệ và e tự dùng tay sục tiếp cho nó ra...., trong khi kích dục tay thì e có dùng tay sờ âm đạo và đã rửa lại bằng nước ngay sau đó...
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-05-2018, 06:19

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.