PDA

View Full Version : Kích dục bằng miêng với gái massage

Hoihan099
06-05-2018, 21:34
mong bác sĩ tư vấn giúp em với vừa rồi em có đi massage kích dục bằng miệng được tầm 10p thì xuất ra ngoài có ra rửa DV ko thấy rát gì cả và có phát hiện có dính 1 2 chấm màu đỏ ko dõ là máu hay son nữa nếu khả năng là máu thì em có thể bị nhiệm ko với tay em có xước măng rô sờ ad liệu con khả năng nhiễm H+ ko mong bác sĩ tư vấn giúp em

Nguyen Ha
06-05-2018, 21:36
mong bác sĩ tư vấn giúp em với vừa rồi em có đi massage kích dục bằng miệng được tầm 10p thì xuất ra ngoài có ra rửa DV ko thấy rát gì cả và có phát hiện có dính 1 2 chấm màu đỏ ko dõ là máu hay son nữa nếu khả năng là máu thì em có thể bị nhiệm ko với tay em có xước măng rô sờ ad liệu con khả năng nhiễm H+ ko mong bác sĩ tư vấn giúp em

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.
Đối với lậu, nếu sau nguy cơ 7 ngày không có biểu hiện tiểu nóng, buốt, rát, chảy mủ thì yên tâm không bị.
Đối với mào gà, nếu sau nguy cơ 10-90 ngày không thấy biểu hiện các u nhú sần sùi xuất hiện và phát triển thì yên tâm không bị.
Đối với giang mai và viêm gan b phải xét nghiệm mới rõ, bạn xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần bằng phương pháp TPHA hoặc xét nghiệm bằng 2 phương pháp RPR (VDRL) + Syphilis (Siemens) đối với giang mai và phương pháp HBsAg đối viêm gan b.
Tay xước măng rô cũng không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
07-05-2018, 06:22

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hoihan099
08-05-2018, 09:19
Nếu khả năng dính máu thì liệu có bị nhiễm ko ạ giờ tâm lý em hoang mang quá stress nặng

Charles
08-05-2018, 09:40

Nếu khả năng dính máu thì liệu có bị nhiễm ko ạ giờ tâm lý em hoang mang quá stress nặng

Bạn không có nguy cơ HIV trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
08-05-2018, 14:03

Không có sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.