PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Xicalo1235
07-05-2018, 11:46
Hôm qua e có trót dại đi bóc bánh,nhưng em cẩn thận nên mua bcs riêng
trong lúc quan hệ em cũng đeo bcs để gái gọi làm bằng miệng sau đó lúc chuẩn bị quan hệ em lại cẩn thận thay bcs mới vào,nhưg lúc đấy gái gọi có dùng lưỡi kích thích ngực e và tinh hoàn e nhưng có 1 chút thôi ạ,bác sĩ cho hỏi e có nguy cơ bị chlamydia hay herpes k ạ,em bị lo nghĩ từ hqa giờ sợ lắm rồi ạ,mong sớm nhận đc hồi âm của bsi ạ,e xin cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
07-05-2018, 13:45
Hôm qua e có trót dại đi bóc bánh,nhưng em cẩn thận nên mua bcs riêng
trong lúc quan hệ em cũng đeo bcs để gái gọi làm bằng miệng sau đó lúc chuẩn bị quan hệ em lại cẩn thận thay bcs mới vào,nhưg lúc đấy gái gọi có dùng lưỡi kích thích ngực e và tinh hoàn e nhưng có 1 chút thôi ạ,bác sĩ cho hỏi e có nguy cơ bị chlamydia hay herpes k ạ,em bị lo nghĩ từ hqa giờ sợ lắm rồi ạ,mong sớm nhận đc hồi âm của bsi ạ,e xin cảm ơn ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Xicalo1235
07-05-2018, 14:18
Dạ vâng ạ,e cảm ơn bsi nhiều ạ

Xicalo1235
09-05-2018, 11:04
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
bác sĩ ơi,em cũg có 1 vấn đề quên k hỏi ạ,cách đây 1 thág 8/4 e có đi massage,gái massage có BJ cho e,1 tháng rồi e chưa có 1 hiện tượng gì lạ cả,như vậy e cũg an toàn vs herpes và chlamydia đúg k ạ? E xin cảm ơn ạ

Nguyen Ha
09-05-2018, 11:38
bác sĩ ơi,em cũg có 1 vấn đề quên k hỏi ạ,cách đây 1 thág 8/4 e có đi massage,gái massage có BJ cho e,1 tháng rồi e chưa có 1 hiện tượng gì lạ cả,như vậy e cũg an toàn vs herpes và chlamydia đúg k ạ? E xin cảm ơn ạ
Với giang mai, viêm gan b thì phải xét nghiệm mới rõ.

Tuanmecsedec
09-05-2018, 15:56

Nếu 1 tháng không có biểu hiện herpes và chlamydia thì yên tâm.

Xicalo1235
09-05-2018, 15:58
Dạ vâng em cảm ơn anh chị ạ,cái kia e sẽ xét nghiệm sớm ạ :)