PDA

View Full Version : Em đi massage có hôn ngực vú cô gái

Levantien
08-05-2018, 19:23
Hiv
4 tháng nay em có những nguy cơ cảm thấy lo lắng,mong anh chị giải đáp giúp em.
Em đi massage có hôn ngực vú cô gái , lúc đó em bị sưng nướu, em có nguy cơ gì không ạ
Em đi xuống chổ làm đất , đạp đinh chảy máu, nguy cơ gì không ạ
ở nhà em đang ngồi chơi vô tình bàn tay đè lên miếng đồ chơi lego chảy máu, em có nguy cơ gì không ạ
mấy nay em thức đêm rồi dậy sớm nên hơi nhức đầu thỉnh thoảng, co phải là triệu chứng không ạ
Cám ơn anh chị

Nguyen Ha
08-05-2018, 19:52
Hiv
Em đi massage có hôn ngực vú cô gái , lúc đó em bị sưng nướu, em có nguy cơ gì không ạ
ở nhà em đang ngồi chơi vô tình bàn tay đè lên miếng đồ chơi lego chảy máu, em có nguy cơ gì không ạ
mấy nay em thức đêm rồi dậy sớm nên hơi nhức đầu thỉnh thoảng, co phải là triệu chứng không ạ
Cám ơn anh chị

Bạn yên tâm những tình huống bạn đưa rs không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
09-05-2018, 07:03
Hiv

Cám ơn anh chị

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.