PDA

View Full Version : có nguy cơ trong trường hợp này không kích dục bằng miệng 3 giây

nguyenduy13111994
09-05-2018, 10:51
em là đồng tính nam
sau khi đi vệ sinh em có quan hệ bằng miệng cho một người cũng vừa đi vệ sinh xong nhưng thời gian rất rất ngắn, chỉ tầm 3 giây, em ko rõ lúc này đã có dịch sinh dục chưa nhưng hoàn toàn chưa có tinh dịch
sau đó em nhổ nước bọt thì thấy nó chất gì đó mà em ko rõ là máu hay cặn thức ăn (vì em thường xuyên nhổ ra máu hoặc cặn thức ăn) và sáng hôm đó em có triệu chứng của viêm họng
sau khi tham khảo nhiều tài liệu thì em vẫn không chắc chắn được là mình có nguy cơ hay không
mong được các anh chị giải đáp
em cảm ơn

Nguyen Ha
09-05-2018, 10:59
em là đồng tính nam
sau khi đi vệ sinh em có quan hệ bằng miệng cho một người cũng vừa đi vệ sinh xong nhưng thời gian rất rất ngắn, chỉ tầm 3 giây, em ko rõ lúc này đã có dịch sinh dục chưa nhưng hoàn toàn chưa có tinh dịch
sau đó em nhổ nước bọt thì thấy nó chất gì đó mà em ko rõ là máu hay cặn thức ăn (vì em thường xuyên nhổ ra máu hoặc cặn thức ăn) và sáng hôm đó em có triệu chứng của viêm họng
sau khi tham khảo nhiều tài liệu thì em vẫn không chắc chắn được là mình có nguy cơ hay không
em cảm ơn
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
09-05-2018, 15:51
em là đồng tính nam
em cảm ơn

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.