PDA

View Full Version : đầu dương vật em chạm vào ga trải giường sợ nguy cơ

EmDangRatLo
09-05-2018, 18:58
Chào các anh chị ạ. Hôm trước em có đi nhà nghỉ với người yêu em, trong lúc quan hệ có vài lần em không để ý em để đầu dương vật em chạm vào ga trải giường của nhà nghỉ (Em không có đeo bao cao su ạ). Em nhớ là có một lần trong lúc đang xuất tinh và 2-3 lần trong lúc đang quan hệ (Đều không đeo bao cao su ạ). Các anh chị cho em hỏi em có nguy cơ không ạ :(

Thực sự em đang lo lắng lắm ạ, em cám ơn ạ :(

Nguyen Ha
09-05-2018, 20:26
Chào các anh chị ạ. Hôm trước em có đi nhà nghỉ với người yêu em, trong lúc quan hệ có vài lần em không để ý em để đầu dương vật em chạm vào ga trải giường của nhà nghỉ (Em không có đeo bao cao su ạ). Em nhớ là có một lần trong lúc đang xuất tinh và 2-3 lần trong lúc đang quan hệ (Đều không đeo bao cao su ạ). Các anh chị cho em hỏi em có nguy cơ không ạ :(

HIV không sống được trên ga giường. Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
10-05-2018, 06:27

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.