PDA

View Full Version : Anh chị cho em hỏi ạ cắt móng tay hơi sâu sợ dính dịch âm đạo

kl90
10-05-2018, 20:00
Chỗ góc ngón tay em bị đau như kiểu bị cắt móng tay quá sâu ạ. Sờ vào thấy đau. Như thế nếu dính dịch mà có hiv thì có lây không ạ.

Nguyen Ha
10-05-2018, 20:04
Chỗ góc ngón tay em bị đau như kiểu bị cắt móng tay quá sâu ạ. Sờ vào thấy đau. Như thế nếu dính dịch mà có hiv thì có lây không ạ.

Như vậy đâu phải vết thương hở. Hoàn toàn không có nguy cơ.

kl90
10-05-2018, 20:08
Như vậy đâu phải vết thương hở. Hoàn toàn không có nguy cơ.
Dạ. Ý em là vừa cắt xong mà dính dịch luôn ấy ạ. Cho em hỏi thêm. Bị ng khác lấy móng tay cào có lây hiv k ạ

Nguyen Ha
10-05-2018, 20:12
Dạ. Ý em là vừa cắt xong mà dính dịch luôn ấy ạ. Cho em hỏi thêm. Bị ng khác lấy móng tay cào có lây hiv k ạ

Không có nguy cơ.

kl90
10-05-2018, 20:21
Không có nguy cơ.

Dạ. Em cảm ơn chị ạ

kl90
10-05-2018, 20:35
Không có nguy cơ.
Em xin trình bày như thế này ạ. Hôm trước em gặp 1 bạn gái. Em chỉ hôn sâu và cho tay vào âm đạo. Em không quan hệ. Em cho cái tay vào âm đạo thì em tay ấy em không thấy vết xước nào. Nhưng tay bên kia lúc về em ấn vào thấy đau đau như kiểu cắt móng tay quá sâu ạ. Và em có lấy tay dính dịch sờ vào vú cô gái đó. Sau em hôn lên thì có nguy cơ k ạ.

Nguyen Ha
10-05-2018, 20:44
Em xin trình bày như thế này ạ. Hôm trước em gặp 1 bạn gái. Em chỉ hôn sâu và cho tay vào âm đạo. Em không quan hệ. Em cho cái tay vào âm đạo thì em tay ấy em không thấy vết xước nào. Nhưng tay bên kia lúc về em ấn vào thấy đau đau như kiểu cắt móng tay quá sâu ạ. Và em có lấy tay dính dịch sờ vào vú cô gái đó. Sau em hôn lên thì có nguy cơ k ạ.
Đó không phải là vết thương hở đang chảy máu nên bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.

kl90
10-05-2018, 20:48
Đó không phải là vết thương hở đang chảy máu nên bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.

Em có cần uống pep k ạ. Vì em vẫn còn thời gian ạ.

Nguyen Ha
10-05-2018, 20:52
Em có cần uống pep k ạ. Vì em vẫn còn thời gian ạ.
Không có nguy cơ thì uống PEP làm gì? Mua PEPsi về uống đi, thêm đá vào nữa cho hạ nhiệt suy nghĩ

kl90
10-05-2018, 20:54
Không có nguy cơ thì uống PEP làm gì? Mua PEPsi về uống đi, thêm đá vào nữa cho hạ nhiệt suy nghĩ

Dạ. Em chỉ uống sting thôi chị à. Em k uống pepsi.

Nguyen Ha
10-05-2018, 21:01
Dạ. Em chỉ uống sting thôi chị à. Em k uống pepsi.������������

Sting thay PEP cũng được.

kl90
10-05-2018, 21:16
Sting thay PEP cũng được.
Mà chị ơi. Tất cả hành vi đó k có nguy cơ ạ

Nguyen Ha
10-05-2018, 21:28
Mà chị ơi. Tất cả hành vi đó k có nguy cơ ạ
Không có nguy cơ.

kl90
10-05-2018, 21:30
Không có nguy cơ.

Dạ. Cảm ơn chị ạ

Tuanmecsedec
11-05-2018, 07:04

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

kl90
11-05-2018, 07:54
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Sao e vẫn lo lắng quá anh tuấn ơi. Cứ suy nghĩ lung tung.

Tuanmecsedec
11-05-2018, 07:59
Sao e vẫn lo lắng quá anh tuấn ơi. Cứ suy nghĩ lung tung.

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

kl90
11-05-2018, 08:15
Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

K quan hệ tình dục là k có nguy cơ phải k anh. Hôn sâu k có nguy cơ. Cho tay vào âm đạo khi tay có vết thương hở thì mới có nguy cơ đúng k ạ.

Tuanmecsedec
11-05-2018, 08:25
K quan hệ tình dục là k có nguy cơ phải k anh. Hôn sâu k có nguy cơ. Cho tay vào âm đạo khi tay có vết thương hở thì mới có nguy cơ đúng k ạ.

Uhm !!! Không có nguy cơ.

kl90
11-05-2018, 08:55
Uhm !!! Không có nguy cơ.

Dạ. Em cảm ơn anh

Nguyen Ha
11-05-2018, 10:00
Không quan hệ tình dục thì không có nguy cơ. Hôn sâu không có nguy cơ. Cho tay vào âm đạo khi tay có vết thương hở đang chảy nhiều máu thì mới có nguy cơ.

kl90
11-05-2018, 14:18
Dạ. Em cảm ơn anh

Anh ơi cho em hỏi thêm cô nhân viên đó có dùng tay kích thích dương vật em tầm 3 hoặc 4 cái gì đấy ạ. Tay em có dính dịch mà chạm vào DV thì có sao k ạ. Em kiểm tra thì dv em k thấy vết xước nào ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 14:25
Anh ơi cho em hỏi thêm cô nhân viên đó có dùng tay kích thích dương vật em tầm 3 hoặc 4 cái gì đấy ạ. Tay em có dính dịch mà chạm vào DV thì có sao k ạ. Em kiểm tra thì dv em k thấy vết xước nào ạ

Không sao, không có nguy cơ.

kl90
11-05-2018, 14:28
Không sao, không có nguy cơ.

Tóm lại những hành vi đó của em k có nguy cơ ạ. Tại em sắp cưới vợ nên em lo quá. Mà thời gian để em dùng pep chỉ còn hết ngày mai nữa thôi ạ.

Nguyen Ha
11-05-2018, 14:31
Tóm lại những hành vi đó của em k có nguy cơ ạ. Tại em sắp cưới vợ nên em lo quá. Mà thời gian để em dùng pep chỉ còn hết ngày mai nữa thôi ạ.
Bạn đọc lại xem chỗ nào nói bạn có nguy cơ.

kl90
11-05-2018, 14:33

Dạ. Em cảm ơn chị ạ. Được anh chị tư vấn em bớt lo rồi ạ.

kl90
12-05-2018, 16:43

Chị hà ơi cho em hỏi thêm 1 tý ạ. Nếu chỗ cắn móng tay chảy một ít máu thì có nguy cơ k ạ

Tuanmecsedec
12-05-2018, 16:53
Chị hà ơi cho em hỏi thêm 1 tý ạ. Nếu chỗ cắn móng tay chảy một ít máu thì có nguy cơ k ạ

Bạn đừng hỏi chữ NẾU kiểu này,nếu trả lời theo chữ NẾU của bạn thì bạn bị té ghế thì ráng mà chịu nhé.

Bạn hỏi lạ nhĩ, NẾU tay chảy máu tức có vết thương hở mà hỏi đưa vào âm đạo kích thích có nguy cơ không.

kl90
12-05-2018, 17:03
Bạn đừng hỏi chữ NẾU kiểu này,nếu trả lời theo chữ NẾU của bạn thì bạn bị té ghế thì ráng mà chịu nhé.

Bạn hỏi lạ nhĩ, NẾU tay chảy máu tức có vết thương hở mà hỏi đưa vào âm đạo kích thích có nguy cơ không.

Dạ. Em biết rồi ạ. Tại lúc đó em say k biết cắn móng tay lúc nào.mà sáng em tỉnh dậy kiểm tra thì k thấy vết máu hay gì cả. Mà chiều hôm đó em giặt đồ. Đụng vào thấy đau đau ạ. Tại em lo lắng quá. Mong anh chị thông cảm ạ.

Charles
12-05-2018, 17:45
Dạ. Em biết rồi ạ. Tại lúc đó em say k biết cắn móng tay lúc nào.mà sáng em tỉnh dậy kiểm tra thì k thấy vết máu hay gì cả. Mà chiều hôm đó em giặt đồ. Đụng vào thấy đau đau ạ. Tại em lo lắng quá. Mong anh chị thông cảm ạ.

Không thấy có máu tức đó không phải vết thương hở. Bạn đừng cố suy diễn để tự dọa mình.