PDA

View Full Version : Giúp em với quan hệ gái mại dâm bị tuột bao cao su khi rút ra

lamlo97
11-05-2018, 06:50
Đêm qua em có say xỉn nên trót dại qh vs gmd và có đeo bao. Trong lúc qh khi đổi tu thế em xuất tinh. Nhưng vẫn cố nhịp và ngâm lâu trong đó. Khi rút ra thì em nhìn xuống thì bcs đã rớt ra ngoài. Nhìn sơ qua có chút dịch trong đó. Em hỏi thì gmd nói khi rút ra thì nó tuột va nói nếu không tin thì sờ vào ad gmd xem khô rang. Nhưng e vẫn hoang mang lắm ạ
1 khi dv đã xìu mà em vẫn cố qh một hồi lâu và ngâm như vậy có sao không
2 em có đi xn không ạ
Em cảm ơn ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 06:57
Đêm qua em có say xỉn nên trót dại qh vs gmd và có đeo bao. Trong lúc qh khi đổi tu thế em xuất tinh. Nhưng vẫn cố nhịp và ngâm lâu trong đó. Khi rút ra thì em nhìn xuống thì bcs đã rớt ra ngoài. Nhìn sơ qua có chút dịch trong đó. Em hỏi thì gmd nói khi rút ra thì nó tuột va nói nếu không tin thì sờ vào ad gmd xem khô rang. Nhưng e vẫn hoang mang lắm ạ
2 em có đi xn không ạ
Em cảm ơn ạ

Như vậy là khi xong trận mới bị tuột bao. Bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
11-05-2018, 07:11
2 em có đi xn không ạ
Em cảm ơn ạ

Những gì bạn kể cho thấy bạn rút ra bị tuột bao cao su thì yên tâm,bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lamlo97
11-05-2018, 07:21
Dạ cám ơn 2 anh chị. E sợ bao bị tuột từ lúc nào ấy. Do dv em đã xìu ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 07:24
Quan trọng là lúc quan hệ bcs vẫn còn. Bạn vẫn nhìn thấy tinh dịch trong bao tức xong trận bao mới tuột. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-05-2018, 07:24

Nếu bạn bị tuột bao cao su lúc nào không biết mà vẫn quan hệ thì theo lực đẩy của dương vật,bao cao su sẽ nằm tuốt trong âm đạo,khi ấy phải dùng tay thọt vào móc ra và bạn sẽ cảm nhận được liền.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lamlo97
11-05-2018, 07:26
Dạ. Của em thì rớt ra ngoài ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 07:26
Như vậy yên tâm 100% không có nguy cơ.

lamlo97
11-05-2018, 07:28
Dạ cám ơn anh chị. E yên tâm nhìu r ạ

Tuanmecsedec
11-05-2018, 07:28

Như vậy là tuột khi rút dương vật ra thôi.

lamlo97
13-05-2018, 21:39
Dạ thưa anh. Sau khi dc tư vấn e cũng bớt hoang mang. Nhưng e vẫn không thôi suy nghĩ ạ. Vì lúc đang xuất tinh e đổi tư thế. Và cố nhấp đến 5 phút dù dv đã xìu ạ. Do say quá ạ. Rút ra thì đã thấy bcs ở dưới đất ạ. Em còn vài giờ dùng pep ạ. Hic

Nguyen Ha
13-05-2018, 21:47
Dạ thưa anh. Sau khi dc tư vấn e cũng bớt hoang mang. Nhưng e vẫn không thôi suy nghĩ ạ. Vì lúc đang xuất tinh e đổi tư thế. Và cố nhấp đến 5 phút dù dv đã xìu ạ. Do say quá ạ. Rút ra thì đã thấy bcs ở dưới đất ạ. Em còn vài giờ dùng pep ạ. Hic

Như vậy khi xong trận rút dương vật ra bao mới bị tụt. Bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống PEP.

lamlo97
13-05-2018, 21:50
Như vậy khi xong trận rút dương vật ra bao mới bị tụt. Bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống PEP.

Dạ. Trót dại một lầnnnnn

Nguyen Ha
13-05-2018, 21:55
Dạ. Trót dại một lầnnnnn ������

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
14-05-2018, 06:31

Bạn yên tâm,những gì bạn kể cho thấy bạn bị tuột bao cao su khi rút ra thôi.

lamlo97
14-05-2018, 07:28
Dạ cảm ơn 2a nhìu ạ

lamlo97
14-05-2018, 21:19
Cho em xin hỏi một câu hỏi cuối ạ. Lúc qh cô ấy có dùng móng tay cào quào em. Cổ em giờ vẫn còn nhiều vết xước thấy rõ ạ. Có sao không ạ

lamlo97
14-05-2018, 21:53
Với lại. Em sợ lúc dv teo e đút ra đút vô ad, bcs đã rớt từ lúc nào mà k hay . Do dv teo nên không còn cảm giác ạ. Câu hỏi cuối cùng và e không làm phiền achi nữa hic

Charles
14-05-2018, 22:58
Cho em xin hỏi một câu hỏi cuối ạ. Lúc qh cô ấy có dùng móng tay cào quào em. Cổ em giờ vẫn còn nhiều vết xước thấy rõ ạ. Có sao không ạ

Không sao bạn.

Charles
14-05-2018, 23:00
Với lại. Em sợ lúc dv teo e đút ra đút vô ad, bcs đã rớt từ lúc nào mà k hay . Do dv teo nên không còn cảm giác ạ. Câu hỏi cuối cùng và e không làm phiền achi nữa hic

Nếu bcs tuột từ lúc nào bạn không biết thì quá trình quan hệ bao sẽ chui sâu trong AD làm gì có chuyện bao rơi ra ngoài được.

Tuanmecsedec
15-05-2018, 06:31

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

lamlo97
29-05-2018, 20:31
Mấy anh ơi. Sau khi dc yên tâm. Nhưng dạo này con H lại ám ảnh em hic hic. E chỉ nhớ lúc dv đã xìu vẫn làm rất lâu. Sau khi rút k nhịp được nưa e rút ra thì thì dv trần như nhộng ướt từ đầu tới gốc dv. Còn bcs thì e không biết là gmd dùm tay kéo ra rùi vứt dưới nệm hay không hay là luc kéo dv rớt ra. E nhìn vô bao thì thấy dịch trắng trắng rất nhìu ở chỗ gần vòng tròn bcs lúc t đeo vào ấy. Em nghe gmd la hư tù quá. E có hỏi bị hồi nào vậy chị. Gmd bảo chắc lúc rút ra thui niếu không ad ướt nhẹp rùi.h suy nghĩ lại e không biết là gmd có rút ra hay là bcs nó rớt. Em snghi hoài lun ạ hic

Nguyen Ha
29-05-2018, 20:37
Mấy anh ơi. Sau khi dc yên tâm. Nhưng dạo này con H lại ám ảnh em hic hic. E chỉ nhớ lúc dv đã xìu vẫn làm rất lâu. Sau khi rút k nhịp được nưa e rút ra thì thì dv trần như nhộng ướt từ đầu tới gốc dv. Còn bcs thì e không biết là gmd dùm tay kéo ra rùi vứt dưới nệm hay không hay là luc kéo dv rớt ra. E nhìn vô bao thì thấy dịch trắng trắng rất nhìu ở chỗ gần vòng tròn bcs lúc t đeo vào ấy. Em nghe gmd la hư tù quá. E có hỏi bị hồi nào vậy chị. Gmd bảo chắc lúc rút ra thui niếu không ad ướt nhẹp rùi.h suy nghĩ lại e không biết là gmd có rút ra hay là bcs nó rớt. Em snghi hoài lun ạ hic

Suy nghĩ loanh quanh thế này chỉ làm hại não mà chết thôi. Quan trọng là mắt nhìn thấy dịch trắng trắng rất nhiều ở BCS như vậy đã chứng minh bạn không có nguy cơ rồi.

Tuanmecsedec
30-05-2018, 06:42

Những gì bạn kể là bị tuột bao cao su khi rút dương vật ra thôi.

lamlo97
31-05-2018, 06:50
Dạ vấn đề là e đã xuât tinh và dv đã xìu không còn cảm giác và làm rất lâu ạ. Giờ nghĩ lại e không xác định dc ạ. Sợ tuột không biết hic

Tuanmecsedec
31-05-2018, 07:13
Dạ vấn đề là e đã xuât tinh và dv đã xìu không còn cảm giác và làm rất lâu ạ. Giờ nghĩ lại e không xác định dc ạ. Sợ tuột không biết hic

Bạn yên tâm,do bạn lo lắng suy diễn vậy thôi.Vì nếu bị tuột trong lúc quan hệ thì theo lực đẩy của dương vật,bao cao su sẽ nằm tuốt trong âm đạo phải dùng tay móc ra.

lamlo97
31-05-2018, 10:30
Niếu kẹt lại trong âm đạo mất một thời gian mới móc ra đc phải không anh chị

Nguyen Ha
31-05-2018, 10:46
Niếu kẹt lại trong âm đạo mất một thời gian mới móc ra đc phải không anh chị

Nếu bcs bị tuột khi đang quan hệ lúc rút ra mới biết bị tuột thì bcs nằm sâu trong âm đạo, cô gái kia phải dùng tay lấy bcs ra, như vậy mới có nguy cơ. Còn trường hợp của bạn khi xong trận rút dương vật ra bcs mới bị tuột là hoàn toàn không có nguy cơ.

lamlo97
31-05-2018, 17:18
Dạ cho em hỏi thêm lúc qh e có xót xót gần chỗ đầu khấc không biết có lỗ nhỏ hay cạ gì nữa ạ. Em cũng băn khoăn chỗ đó. Tl giúp em.để em an tâm.lấy vk ạ hic

Nguyen Ha
31-05-2018, 23:15
Dạ cho em hỏi thêm lúc qh e có xót xót gần chỗ đầu khấc không biết có lỗ nhỏ hay cạ gì nữa ạ. Em cũng băn khoăn chỗ đó. Tl giúp em.để em an tâm.lấy vk ạ hic
Quan trọng là khi quan hệ có dùng bcs là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-06-2018, 07:00

Dù bạn có bị gì thì bao cao su bảo vệ rồi bạn.

lamlo97
01-06-2018, 07:26
Dạ em hỏi có phải là do ma sát với túi đựng tinh không ạ. Tl giúp em rùi khóa chủ đề lại cho e. Để yên tâm mà sống ạ

Tuanmecsedec
01-06-2018, 07:37
Dạ em hỏi có phải là do ma sát với túi đựng tinh không ạ. Tl giúp em rùi khóa chủ đề lại cho e. Để yên tâm mà sống ạ

Nguyên nhân do đâu thì không cần biết bạn,quan trọng dù có bị gì thì bao cao su cũng đã bảo vệ cho bạn rồi.

lamlo97
02-06-2018, 17:53
Dạ sau khi được tư vấn em cũng an tâm nhưng mấy ngày e chóng mặt đau đầu suốt. Mình mẩy ngứa ngấy gãi ra cả máu. Nổi hột hột. Dưới cằm có hạch nên e rất lo lắng ạ

Charles
02-06-2018, 18:17
Dạ sau khi được tư vấn em cũng an tâm nhưng mấy ngày e chóng mặt đau đầu suốt. Mình mẩy ngứa ngấy gãi ra cả máu. Nổi hột hột. Dưới cằm có hạch nên e rất lo lắng ạ

Được tư vấn mà vẫn không yên tâm thì chỉ có đi XN thôi bạn.

Tuanmecsedec
03-06-2018, 07:26

Bạn không có nguy cơ đâu đừng xoắn nữa.

lamlo97
03-06-2018, 07:59
Dạ cảm ơn các anh. Tại đọc nhiều tin về hiv quá nên sinh ra stress ạ

lamlo97
04-09-2018, 18:08
Mấy anh ơi sẵn dịp trở lại dđ cho em hỏi thêm câu. Em cũng hay đi oral sex cà phê trá hình có lúc trầy xước đau rát vs quan hệ có bcs khi say xỉn mà không rửa liền. Về nhà ngủ lun. Đọc trên dđ thấy ai cũng rửa xà phòng này nọ. Vụ tuột bao mấy a tư vấn em cũng lăn đùng ra ngủ. Cho em hỏi vụ không vệ sinh liền có sao không ạ. Cảm ơn các anh ạ

Charles
04-09-2018, 21:39
Mấy anh ơi sẵn dịp trở lại dđ cho em hỏi thêm câu. Em cũng hay đi oral sex cà phê trá hình có lúc trầy xước đau rát vs quan hệ có bcs khi say xỉn mà không rửa liền. Về nhà ngủ lun. Đọc trên dđ thấy ai cũng rửa xà phòng này nọ. Vụ tuột bao mấy a tư vấn em cũng lăn đùng ra ngủ. Cho em hỏi vụ không vệ sinh liền có sao không ạ. Cảm ơn các anh ạ

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
05-09-2018, 06:40

Không có sao bạn.Nhưng sau này rửa vệ sinh cho sạch sẽ.