PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

minhtuan1222
11-05-2018, 12:05
Hôm qua e có qhtd với gái mại dâm có đeo bao cao su cộng oral sẽ với cô ấy nhưng dương vật em lúc đó có nổi mụn và mẩn đỏ e quan hệ thì có dùng bao cao su anh chị cho em hỏi dương vật mà bị mụn và mẩn đỏ như vậy quan hệ thì có sao không ạ e lo lắng quá xin các a tư vấn sớm dùm em với

Nguyen Ha
11-05-2018, 13:50
Hôm qua e có qhtd với gái mại dâm có đeo bao cao su cộng oral sẽ với cô ấy nhưng dương vật em lúc đó có nổi mụn và mẩn đỏ e quan hệ thì có dùng bao cao su anh chị cho em hỏi dương vật mà bị mụn và mẩn đỏ như vậy quan hệ thì có sao không ạ e lo lắng quá xin các a tư vấn sớm dùm em với

Bạn yên tâm không cần dùng PEP trong trường hợp này vì những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
11-05-2018, 14:31

Bạn quan hệ trực tiếp mà có sử dụng bao cao su thì yên tâm dù dương vật có bị gì.Nhưng vấn đề kích dục bằng miệng thì :

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

minhtuan1222
11-05-2018, 16:16
Nhưng mà ở thân dương vật của em có trứng cá và cuối dương vật có trứng cá và mẩn đỏ như vậy thì có sao không ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 17:52
Nhưng mà ở thân dương vật của em có trứng cá và cuối dương vật có trứng cá và mẩn đỏ như vậy thì có sao không ạ
Ko sao. Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-05-2018, 06:12

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.