PDA

View Full Version : Đã qua 48 giờ, em cần tư vấn gấp quan hệ đồng giới

Zai_ba_9999
11-05-2018, 13:44
2 ngày trước em có QHTD với một người đàn ông đã có gia đình.
ban đầu em chỉ hôn nhẹ, oral sex một chút, không có dấu hiệu đau nhức hay xước sát gì xảy ra.
nhưng khi em đổi sang anal sex, thì lúc đầu chưa có bao, mà chỉ còn có ít dầu bôi trơn, do đó em chỉ đưa nhẹ vào, kĩ hơn mà nói thì là mới chỉ đưa phần đầu dương vật qua hậu môn. Nhưng do người đàn ông đó có nói rằng cũng bị ngoại cỡ, và có chút đau nên em liền rút ra ngay, tuyệt đối không ấn thêm sâu.
sau đó em có sử dụng bao cao su và quan hệ bình thường.
Em thì không có vấn đề gì về sức khoẻ và đối phương cũng vậy, do anh ta còn có gia đình.
phiền mọi người cho em hỏi liệu em có nguy cơ nhiễm H không ạ? Em cần tư vấn gấp để còn sử dụng thuốc chống phôi nhiễm ạ. Em cảm ơn.

Nguyen Ha
11-05-2018, 13:49
ban đầu em chỉ hôn nhẹ, oral sex một chút, không có dấu hiệu đau nhức hay xước sát gì xảy ra.
nhưng khi em đổi sang anal sex, thì lúc đầu chưa có bao, mà chỉ còn có ít dầu bôi trơn, do đó em chỉ đưa nhẹ vào, kĩ hơn mà nói thì là mới chỉ đưa phần đầu dương vật qua hậu môn. Nhưng do người đàn ông đó có nói rằng cũng bị ngoại cỡ, và có chút đau nên em liền rút ra ngay, tuyệt đối không ấn thêm sâu.
Em thì không có vấn đề gì về sức khoẻ và đối phương cũng vậy, do anh ta còn có gia đình.
phiền mọi người cho em hỏi liệu em có nguy cơ nhiễm H không ạ? Em cần tư vấn gấp để còn sử dụng thuốc chống phôi nhiễm ạ. Em cảm ơn.

Theo những gì bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Zai_ba_9999
11-05-2018, 13:52
Theo những gì bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Em cũng lo lắng vì sau khi quan hệ có bao xong thì người đàn ông đó có kêu đau. Liệu em có nên sợ vì khi đau thì thường bị xước sát ạ?

Nguyen Ha
11-05-2018, 13:58
Em cũng lo lắng vì sau khi quan hệ có bao xong thì người đàn ông đó có kêu đau. Liệu em có nên sợ vì khi đau thì thường bị xước sát ạ?
Bạn là người đưa dương vật vào, chỉ là đưa đầu dương vật vào và thời gian ngăn nên bạn yên tâm không có nguy cơ.

Zai_ba_9999
11-05-2018, 13:59
Vâng em cảm ơn chị nhiêu ạ!

Tuanmecsedec
11-05-2018, 14:39

Bạn đã gọi điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec rồi và đã được tư vấn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Zai_ba_9999
11-05-2018, 16:08
Vâng em cảm ơn bác sĩ. Em yên tâm hơn nhiều rồi ạ