PDA

View Full Version : Cần mọi người tư vấn 16 tuần xét nghiệm âm tính

Vuotquanoilo57
12-05-2018, 17:29
Ngày 20-1 em có đi massage bằng miệng sau đó 16 tuần em đi xét nghiệm combo ở hoà hảo cho kết quả âm tính
Nguy cơ 2:Em đi trên đường về thấy vết xước trên tay có khi nào em bị lây nhiễm qua trường hợp này ko?
Sau ombo 16 tuần em bị vi khuẩn hp dương tính và trao ngược dạ dày cho em hỏi phải là triệu chứng hiv và virus bắt đầu sản sinh phải không va có trường hợp nào 6 tháng em dương tính em lo quá

Charles
12-05-2018, 18:06
Ngày 20-1 em có đi massage bằng miệng sau đó 16 tuần em đi xét nghiệm combo ở hoà hảo cho kết quả âm tính
Nguy cơ 2:Em đi trên đường về thấy vết xước trên tay có khi nào em bị lây nhiễm qua trường hợp này ko?
Sau ombo 16 tuần em bị vi khuẩn hp dương tính và trao ngược dạ dày cho em hỏi phải là triệu chứng hiv và virus bắt đầu sản sinh phải không va có trường hợp nào 6 tháng em dương tính em lo quá

Dù nguy cơ cao tận mây xanh luôn thì 16 tuần âm tính là một kết quả an toàn tuyệt đối. Còn vấn đề vết xước trên tay khi bạn đi đường thì không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
13-05-2018, 07:09

Sau 16 tuần bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn có thật sự nguy cơ luôn thì 100% đã an toàn,huống chi những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Vuotquanoilo57
19-05-2018, 16:08
Anh tuấn cho em hỏi một người có nhiều nguy cơ thì lấy nguy cơ cuối làm mốc xét nghiệm nếu nguy cơ cuối an toàn thì sao anh

Tuanmecsedec
19-05-2018, 16:14
Anh tuấn cho em hỏi một người có nhiều nguy cơ thì lấy nguy cơ cuối làm mốc xét nghiệm nếu nguy cơ cuối an toàn thì sao anh

Uhm !!! Đúng rồi lấy cột mốc cuối cùng an toàn thì những nguy cơ trước đồng nghĩa cũng an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Vuotquanoilo57
19-05-2018, 16:21
Em có 7 nguy cơ os thì nguy hiểm ko anh khi em đã 16 tuần combo cho nguy cơ cuối có lật kèo không amh

Tuanmecsedec
19-05-2018, 16:43
Em có 7 nguy cơ os thì nguy hiểm ko anh khi em đã 16 tuần combo cho nguy cơ cuối có lật kèo không amh

Có nguy cơ đâu mà lật kèo.Trong khi đó xét nghiệm sau 16 tuần HIV Combo âm tính thì dù có nguy cơ cao ngất trời xanh cũng an toàn 100% rồi bạn.