PDA

View Full Version : sợ nhiểm hiv

Phungkhoa113
13-05-2018, 10:54
Mấy anh ưi cho em tư vấn trước 2 năm trước em có quẹo vào con hẻm hẻm khá nhỏ em gặp 2 thanh niên cằm ống chích trước mặc xe để ngang hết đường thấy em qua 2 thanh niên đó liền dắc xe vô và cho em qua lúc qua em để ý không thấy hiện tượng đâm lúc tối về nhà em phát hiển một chấm đỏ đỏ dưới đuồi em em rất hoang mang hiện giờ em đang có triệu chứng đao họng hay bị cảm giao mùa người hay mệt mõi không biết em bị hiv không mấy anh

Tuanmecsedec
13-05-2018, 14:34
Mấy anh ưi cho em tư vấn trước 2 năm trước em có quẹo vào con hẻm hẻm khá nhỏ em gặp 2 thanh niên cằm ống chích trước mặc xe để ngang hết đường thấy em qua 2 thanh niên đó liền dắc xe vô và cho em qua lúc qua em để ý không thấy hiện tượng đâm lúc tối về nhà em phát hiển một chấm đỏ đỏ dưới đuồi em em rất hoang mang hiện giờ em đang có triệu chứng đao họng hay bị cảm giao mùa người hay mệt mõi không biết em bị hiv không mấy anh

Bạn lo lắng suy diễn tự hù mình thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Phungkhoa113
14-05-2018, 10:32
Tại em thấy em mới vừa bị cảm hết cái 1-2 tuần sau em bị đao họng cảm lại em lo lắng

Charles
14-05-2018, 10:55

Tại em thấy em mới vừa bị cảm hết cái 1-2 tuần sau em bị đao họng cảm lại em lo lắng

Đau họng chỉ là bệnh thông thường, nhất là khi mùa nắng nóng hay uống nước lạnh cũng dễ bị. Trường hợp bạn chỉ suy diễn hoang tưởng; nếu lo lắng thì thời gian đã lâu rồi bạn có thể XN giải tỏa tâm lý.