PDA

View Full Version : Em sợ quá anh chị ơi

thainguyen1993
13-05-2018, 20:42
Chuyện là e nge mấy bà trong xóm em nói... mấy người mà nhiễm HIV sẽ có thời gian tự nhiên mập vô cớ... rồi sao này sẽ phát bệnh... nên giờ e sợ quá, e cũng tự nhiên mập vô cớ. Một tháng mấy ngày mà em lên gần 10 kilo ... có khi nào e bị....xin a chị tư vấn giúp em...

Nguyen Ha
13-05-2018, 21:56
Chuyện là e nge mấy bà trong xóm em nói... mấy người mà nhiễm HIV sẽ có thời gian tự nhiên mập vô cớ... rồi sao này sẽ phát bệnh... nên giờ e sợ quá, e cũng tự nhiên mập vô cớ. Một tháng mấy ngày mà em lên gần 10 kilo ... có khi nào e bị....xin a chị tư vấn giúp em...

Quay lại hỏi mấy bả đó để các bả ấy tư vấn cho.

thainguyen1993
13-05-2018, 22:15
Em ám ảnh quá , xin anh chị tư vấn giúp em mà

Nguyen Ha
13-05-2018, 22:20
Em ám ảnh quá , xin anh chị tư vấn giúp em mà

Tư vấn gì nữa. Mọi tình huống của bạn đưa ra đề đã được tư vấn ở các chủ đề trước rồi. Bạn tin thì đọc lại, không tin thì đi xét nghiệm. Đừng nghe linh tinh ở ngoài rồi mang vào diễn đàn thắc mắc.

Tuanmecsedec
14-05-2018, 06:46

Mấy bà này ở xóm nhà lá hả bạn?. Mấy bà này suy diễn tào lao mía lao rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.