PDA

View Full Version : sợ lây nhiễm hiv từ việc tay cầm bao cao su đã sự dụng dính dịch.?.

sherlock123
01-12-2013, 20:13
nãy em có gọi cho a.Tuấn nhưng giờ em xin trình bày rõ ràng xin anh cho em lại ý kiến...
Tối hwa e với bạn gái có vào ks...khi vào thì e thấy 1 bcs đã qua sử dụng chắc là của cặp trc' còn tinh dịch,k bik sao bọn dọn phòng lại k dọn chắc do dọn mà sót,e liền lấy bỏ vào sọt rác,do sơ ý mà tinh dịch chảy lên tay em,tay e k có vết xước j,sau đó e rửa tay,chỉ rửa bằng nước,sau đó e qh với bạn gái bằng tay,e rất sợ là tay e còn tinh dịch sẽ lây cho bạn gái vì e cho ngón tay vào sây AD....rất mong anh cho em lại ý kiến

Tuanmecsedec
01-12-2013, 20:15
nãy em có gọi cho a.Tuấn nhưng giờ em xin trình bày rõ ràng xin anh cho em lại ý kiến...
Tối hwa e với bạn gái có vào ks...khi vào thì e thấy 1 bcs đã qua sử dụng chắc là của cặp trc' còn tinh dịch,k bik sao bọn dọn phòng lại k dọn chắc do dọn mà sót,e liền lấy bỏ vào sọt rác,do sơ ý mà tinh dịch chảy lên tay em,tay e k có vết xước j,sau đó e rửa tay,chỉ rửa bằng nước,sau đó e qh với bạn gái bằng tay,e rất sợ là tay e còn tinh dịch sẽ lây cho bạn gái vì e cho ngón tay vào sây AD....rất mong anh cho em lại ý kiến

Tuanmecsedec đã trả lời trong điện thoại cho bạn rồi.Bạn yên tâm, vấn đề bạn gái không sao.

songchungvoi_HIV
01-12-2013, 20:16
Rữa với nước rùi là sạch dù k rữa xà phòng, nước có nhiệm vụ tẩy và đẩy lùi chất bận, bạn gái bạn k có nguy cơ trong trường hợp này

sherlock123
01-12-2013, 20:18
vâng cảm ơn 2 anh rất nhiều...em lo từ tối qua tới giờ

sherlock123
01-12-2013, 20:54
cho em hỏi thêm chút nữa thôi là virus bị nước rửa trôi đi luôn đúng k a

songchungvoi_HIV
01-12-2013, 20:59
Trôi xuống cống

Tuanmecsedec
01-12-2013, 21:00

Rửa nước kiểu đó ,Tuanmecsedec và bạn cũng trôi,huống hồ là tinh dịch.

sherlock123
01-12-2013, 21:02
e cứ sợ rửa k sạch dính móng tay...vậy chính e hại bạn gái e

Tuanmecsedec
01-12-2013, 21:04

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa,trong trường hợp này bạn gái của bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
01-12-2013, 21:05
Virut chứ có phải bạch tuộc mô mà nó bám bác. Bó tay bác luôn, Nếu HIV có chân hay răng chắc BCS thủng lun chứ đừng nói chi. hahaha

sherlock123
01-12-2013, 22:59
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa,trong trường hợp này bạn gái của bạn không có nguy cơ.

em chỉ xin hỏi a 1 câu nữa để hoàn toàn an tâm và không nghĩ lung tung nữa...là a có thể giải thích cho e là sao a khẳng định là k có nguy cơ vậy ạ...xin rất cảm ơn anh

songchungvoi_HIV
01-12-2013, 23:29
em chỉ xin hỏi a 1 câu nữa để hoàn toàn an tâm và không nghĩ lung tung nữa...là a có thể giải thích cho e là sao a khẳng định là k có nguy cơ vậy ạ...xin rất cảm ơn anh
Bạn có biết đọc chử Việt Nam Quốc Ngử không? Bạn có bao giờ nghe nói con HIV sống trong móng tay chưa hả? Rửa tay rùi sợ cái gì? Bạn của bạn đã được chia sẻ rỏ ràng và bạn gái bạn k có nguy cơ, để bạn có thời gian tìm hiểu kiến thức và con đường lây nhiễm của HIV và thế nào là nguy cơ. songchungvoi_HIV khóa topic này lại