PDA

View Full Version : Hỏi về Xét nghiệm HIV Combo

xinduocgiaumat
16-05-2018, 21:44
Mình có quen 1 bạn gái đã quan hệ td w nhau ( k bcs) . Trc đó bạn đó có quan hệ w bạn trai cũ. Bạn trai cũ là ng ăn chơi nên mình lo đi xét nghiệm sau 1 tháng ở Hòa Hảo từ lần quan hệ cuói thì âm tính. Còn bạn gái cũng đi xét nghiệm ở hòa hảo sau làn cuói quan hê bạn trai cũ cỡ 1.5 tháng cũng âm tính. Không biêt như vậy có an toàn chưa ạ ... cảm ơn mn

Nguyen Ha
16-05-2018, 23:29
Mình có quen 1 bạn gái đã quan hệ td w nhau ( k bcs) . Trc đó bạn đó có quan hệ w bạn trai cũ. Bạn trai cũ là ng ăn chơi nên mình lo đi xét nghiệm sau 1 tháng ở Hòa Hảo từ lần quan hệ cuói thì âm tính. Còn bạn gái cũng đi xét nghiệm ở hòa hảo sau làn cuói quan hê bạn trai cũ cỡ 1.5 tháng cũng âm tính. Không biêt như vậy có an toàn chưa ạ ... cảm ơn mn
Bộ y tế khuyến cáo xét nghiệm chốt cho 1 hành vi nguy cơ là sau nguy cơ 12 tuần.

Tuanmecsedec
17-05-2018, 06:39

Nếu sau 1 tháng bạn xét nghiệm âm tính và cô bạn gái này sau 1,5 tháng cũng xét nghiệm HIV Combo âm tính thì bạn yên tâm không cần lo lắng nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.