PDA

View Full Version : masa có cho tay vào âm đạo

Doanhung
18-05-2018, 17:44
Chào các anh.em muốn hỏi về nguy cơ lây nhiễm hiv được không?
Hôm qua do say rượu em và mấy bạn có đi masa lúc đó em có cho tay vào âm đạo của người nhân viên đó.như vậy có bị lây hiv không?
Ở đó người ta nói có quan hệ kiểu ngậm dương vật nhưng em không đồng ý.tay em không có vết thương chảy máu gì.em.nghe nói có thuốc phơi nhiễm em có thể mua ở đâu vậy? Tại mới tối qua nên giờ em muốn uống thuốc vẫn kịp.giúp em với các anh?

Charles
18-05-2018, 18:05
Hôm qua do say rượu em và mấy bạn có đi masa lúc đó em có cho tay vào âm đạo của người nhân viên đó.như vậy có bị lây hiv không?
Ở đó người ta nói có quan hệ kiểu ngậm dương vật nhưng em không đồng ý.tay em không có vết thương chảy máu gì.em.nghe nói có thuốc phơi nhiễm em có thể mua ở đâu vậy? Tại mới tối qua nên giờ em muốn uống thuốc vẫn kịp.giúp em với các anh?

Dùng tay kích thích là tình dục an toàn, đó không phải đường lây HIV. Bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Nguyen Ha
18-05-2018, 18:56

Bạn yên tâm không cần uống thuốc trong trường hợp này vì những gì bạn kể không có nguy cơ.

Doanhung
18-05-2018, 21:45
Tư vấn cho em với các anh.chuyện là cách đây vài giờ em đi massa trrong lúc say bia em nhớ là người nhân viên đó có lấy cái gì đó gọi là dầu ra bôi vào dương vật em.về sau có lấy khăn giấ lau dương vật em nữa và em chỉ cho ngón tay vào âm đạo người đó thôi.em cũng có gọi cho anh tuấn rồi.như.vây em muốn hỏi là em phải uống thuốc không.hành vi của em chỉ có như vậy.mong các anh giúp em với

Doanhung
18-05-2018, 21:47
Để cho chắc chắn em nên làm gì bây giờ.

Nguyen Ha
18-05-2018, 21:47
Tư vấn cho em với các anh.chuyện là cách đây vài giờ em đi massa trrong lúc say bia em nhớ là người nhân viên đó có lấy cái gì đó gọi là dầu ra bôi vào dương vật em.về sau có lấy khăn giấ lau dương vật em nữa và em chỉ cho ngón tay vào âm đạo người đó thôi.em cũng có gọi cho anh tuấn rồi.như.vây em muốn hỏi là em phải uống thuốc không.hành vi của em chỉ có như vậy.mong các anh giúp em với

Chỉ như vậy thôi thì không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Doanhung
18-05-2018, 21:52
Tự làm khổ bản thân chị ơi.cách đây gần năm em cũng có trường họp tương tự.lần đó em có tiền còn lần này lại người ta....lấy thuốc ở bv nhiệt đới phải không chị.em muốn cho chắc chắn

Nguyen Ha
18-05-2018, 21:56
Tự làm khổ bản thân chị ơi.cách đây gần năm em cũng có trường họp tương tự.lần đó em có tiền còn lần này lại người ta....lấy thuốc ở bv nhiệt đới phải không chị.em muốn cho chắc chắn
Thuốc phơi nhiễm chứ không phải kẹo cao su thích thì nhai. 100% khôbg cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Doanhung
18-05-2018, 22:04
Lỡ chẳng may thì sao chị.em run quá.vào bv hỏi mua thuốc là dc đúng không ạ

Nguyen Ha
18-05-2018, 22:39
Lỡ chẳng may thì sao chị.em run quá.vào bv hỏi mua thuốc là dc đúng không ạ
Đọc lại những gì được tư vấn đi.

Charles
19-05-2018, 07:00

Chủ đề: masa có cho tay vào âm đạo (http://diendanhiv.vn/threads/59761-masa-co-cho-tay-va-o-am-da-o)

Tuanmecsedec
19-05-2018, 07:00

Hình như bạn đã gọi trực tiếp điện thoại cho Tuanmecsedec hỏi vấn đề này rồi và đã được tư vấn không có nguy cơ,không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Doanhung
19-05-2018, 20:04
Dạ.mà sau khi vệ sinh bộ phận sinh dục thì sao ạ.đi masa mà anh.nếu có xây xước gì thì làm sao em biết.lần chót trong cuộc đời em đó.

Doanhung
19-05-2018, 20:05
Em đang đi mua thuốc nhưg trời sai gon mưa quá.em sắp điên lên rồi

Nguyen Ha
19-05-2018, 20:15

Dạ.mà sau khi vệ sinh bộ phận sinh dục thì sao ạ.đi masa mà anh.nếu có xây xước gì thì làm sao em biết.lần chót trong cuộc đời em đó.

Không có nguy cơ thì mua thuốc làm gì cho phí tiền.

Doanhung
19-05-2018, 22:48
Em suy nghĩ nên lo đủ thứ chị.em chi còn 24h nữa thôi để quyết định có uống hay không.nếu họ thấy em say sỉn hại em thì sao.nên mới đáng ngại

Nguyen Ha
19-05-2018, 22:50
Em suy nghĩ nên lo đủ thứ chị.em chi còn 24h nữa thôi để quyết định có uống hay không.nếu họ thấy em say sỉn hại em thì sao.nên mới đáng ngại

Bạn tin những gì được tư vấn thì không cần mua thuốc uống. Còn nếu không tin thì uống thuốc là quyền bạn.

Tuanmecsedec
20-05-2018, 06:41

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Doanhung
20-05-2018, 07:51
Không có nguy cơ là điều chắc chắn chứ anh.nếu có sơ sảy gì thì chết.sau 72h em lại sống trong lo âu.anh cho em lời khuyên đi

Tuanmecsedec
20-05-2018, 08:00
Không có nguy cơ là điều chắc chắn chứ anh.nếu có sơ sảy gì thì chết.sau 72h em lại sống trong lo âu.anh cho em lời khuyên đi

Kiểu nói của bạn là ban quản trị của chúng tôi tư vấn bừa hay sao ?.

Nếu không tin thì cứ đi xét nghiệm,có quyền muốn uống thuốc gì kệ bạn.Nếu tin thì lên đây ban quản trị chúng tôi tư vấn.Còn cảm thấy không tin thì ....Tự hiểu nhé.

Doanhung
20-05-2018, 08:42
Ý em không phải là như vậy.nghĩ vậy tội nghiệp em.việc là do em tạo ra nên không biết là còn điều gì em không nhớ để nói cho các anh tư vấn hay không thôi.ơn của các anh đến giờ em còn chưa trả được nũa lag

Tuanmecsedec
20-05-2018, 08:53
Ý em không phải là như vậy.nghĩ vậy tội nghiệp em.việc là do em tạo ra nên không biết là còn điều gì em không nhớ để nói cho các anh tư vấn hay không thôi.ơn của các anh đến giờ em còn chưa trả được nũa lag

Khi ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi.

Doanhung
21-05-2018, 18:56
Em nên tiếp tục dùng thuốc hay dừng lại các anh.tác dụng phụ ghê gớm quá em không làm gì được

Doanhung
21-05-2018, 19:57
Cho em hỏi thêm là vết thương cách tay 20cm khi vệ sinh có sao không ạ

Nguyen Ha
22-05-2018, 00:29
Em nên tiếp tục dùng thuốc hay dừng lại các anh.tác dụng phụ ghê gớm quá em không làm gì được

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, không có nguy cơ thì tất nhiên không cần uống thuốc.

Nguyen Ha
22-05-2018, 00:29
Chả sao cả.

Tuanmecsedec
22-05-2018, 06:31

Khi ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Doanhung
22-05-2018, 17:16
Hôm nay ngày thứ 5 em nhìn kỹ thì thấy một vết xước ở ngón tay đã thành sẹo.có lẽ hôm đó là có da non.mà em thì đã bỏ thuốc tối qua rồi.giờ em uống lại chắc là không được nữa phải không ạ

Charles
22-05-2018, 22:18
Hôm nay ngày thứ 5 em nhìn kỹ thì thấy một vết xước ở ngón tay đã thành sẹo.có lẽ hôm đó là có da non.mà em thì đã bỏ thuốc tối qua rồi.giờ em uống lại chắc là không được nữa phải không ạ

Bạn uống tiếp hay bỏ là tùy bạn, BQT đã tư vấn rõ ràng rồi bạn không được spam bài như vậy.

Doanhung
23-05-2018, 17:40
Dạ.số là hôm sau em cứ chăm chăm nhìn vào cái ngón trỏ mà không để ý gì đến ngón giữa.cho em hỏi thêm là vết thương đó không còn chảy máu nũa có được gọi là nguy cơ không các anh.em cố nuốt thôi không đùa với tử thần được.vì chính em còn không biết viết thương đó có từ bao lâu

Nguyen Ha
23-05-2018, 22:50
Dạ.số là hôm sau em cứ chăm chăm nhìn vào cái ngón trỏ mà không để ý gì đến ngón giữa.cho em hỏi thêm là vết thương đó không còn chảy máu nũa có được gọi là nguy cơ không các anh.em cố nuốt thôi không đùa với tử thần được.vì chính em còn không biết viết thương đó có từ bao lâu
Vết thương không còn chảy máu tức là vết thương đã lành, không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
24-05-2018, 06:48

Vết thương không còn chảy máu không gọi là vết thương hở.

Charles
24-05-2018, 07:00

Vết thương không còn chảy máu tức niêm mạc đã đóng, đó không phải là vết thương hở. Còn bạn vẫn muốn uống tiếp thì tùy bạn. Cảm thấy sợ như vậy thì từ giờ tránh xa các dịch vụ trá hình ra.

Doanhung
24-05-2018, 19:58
Cái quan trọng là em không biết nó có từ bao giờ nên em thấy 50/50
Anh cho em lời khuyên đi ạ

Doanhung
24-05-2018, 20:07
Mà uống thuốc đã 73h.dc tư vấn là không có nguy cơ nên nghỉ 1 ngày.hôm sau lo nên uống tiếp.em cũng không biết nó đi đến đâu nữa.haizzz....

Nguyen Ha
24-05-2018, 23:15
Mà uống thuốc đã 73h.dc tư vấn là không có nguy cơ nên nghỉ 1 ngày.hôm sau lo nên uống tiếp.em cũng không biết nó đi đến đâu nữa.haizzz....
Trời! PEP chứ đâu phải kẹo cao su thích thì nhai không thích thì bỏ, bỏ rồi lại nhai vậy trời??????

Doanhung
25-05-2018, 07:23
Ý em muốn hỏi là như vậy có còn tác dụng dự phòng nữa không ạ?

Charles
25-05-2018, 07:35

Coi như bạn quên 1 bữa, nếu bạn vẫn uống đúng những ngày còn lại thì vẫn có tác dụng. Vấn đề của bạn không uống luôn cũng chả chết ai.

Tuanmecsedec
25-05-2018, 07:36

Theo nguyên tắc thì thuốc phơi nhiễm phải uống liên tục và chọn đúng giờ.Bạn bỏ 1 ngày rồi uống lại thì không ai biết trước thành công hay không.

Mà trường của bạn,Tuanmecsedec đã tư vấn không có nguy cơ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm rồi.

Doanhung
25-05-2018, 17:25
Các anh luôn quả quyết trường hợp của em thì em cũng yên tâm.em vừa uống bù 1 viên cho 4 hôm trước.chính em cũng không biết em đang làm gì nữa.21h lại uống lần nữa cho ngày hôm nay.khiếp hồn...
Say bất tỉnh nhân sự

Charles
25-05-2018, 18:03
Các anh luôn quả quyết trường hợp của em thì em cũng yên tâm.em vừa uống bù 1 viên cho 4 hôm trước.chính em cũng không biết em đang làm gì nữa.21h lại uống lần nữa cho ngày hôm nay.khiếp hồn...
Say bất tỉnh nhân sự

Bạn thích uống thì cứ uống tiếp, khi nào uống xong chờ đủ ngày đi XN, có kết quả bạn muốn thắc mắc gì lại post bài hỏi tiếp.

Doanhung
12-06-2018, 11:14
Như các anh tư vấn thì vết thương đã ngưng chảy máu thì không được gọi là vết thương hở phải không ạ? Như vạy thì không có nguy cơ với hiv phải không các anh?

Charles
12-06-2018, 11:18
Như các anh tư vấn thì vết thương đã ngưng chảy máu thì không được gọi là vết thương hở phải không ạ? Như vạy thì không có nguy cơ với hiv phải không các anh?

Đúng rồi bạn.

Doanhung
12-06-2018, 11:23
Vậy có lẽ em uống thuốc từ bữa đến giờ mệt mỏi hại sức khoẻ thôi.cho em hỏi là em nên uống nữa hay thôi ạ?và nếu có uống hết thì sau mấy hôm có thể làm xét nghiệm được anh

Doanhung
12-06-2018, 11:57
Em cực kỳ hoang mang.em xin kể em có 2 nguy cơ
Nguy cơ thứ nhất cách đây 6 tháng cũng cho tay vào âm đạo.tay quan hệ thì không có vết thương.các anh nói không có nguy cơ và em cũng đã xét nghiệm hiv 3 tháng 20 ngày kết quả âm tính.
Nguy cơ thứ 2 còn 5 ngày nữa là đủ 1 tháng.cũng quan hệ bằng tay,tay dùng quan hệ có vết thương còn mới nhưng đã ngưng chảy máu (vết thương do dây kẽm quẹt làm rách da) các anh nói không có nguy cơ vói hiv.
6 thág qua em suy sụp và không làm được gì.qua được lần này em xin chừa tới chết.chỉ ăn cơm với muối tiêu và uống nước lavie.
Cảm ơn các anh đã tư vấn cho em...

Tuanmecsedec
12-06-2018, 14:15
Vậy có lẽ em uống thuốc từ bữa đến giờ mệt mỏi hại sức khoẻ thôi.cho em hỏi là em nên uống nữa hay thôi ạ?và nếu có uống hết thì sau mấy hôm có thể làm xét nghiệm được anh

Em cực kỳ hoang mang.em xin kể em có 2 nguy cơ
Nguy cơ thứ nhất cách đây 6 tháng cũng cho tay vào âm đạo.tay quan hệ thì không có vết thương.các anh nói không có nguy cơ và em cũng đã xét nghiệm hiv 3 tháng 20 ngày kết quả âm tính.
Nguy cơ thứ 2 còn 5 ngày nữa là đủ 1 tháng.cũng quan hệ bằng tay,tay dùng quan hệ có vết thương còn mới nhưng đã ngưng chảy máu (vết thương do dây kẽm quẹt làm rách da) các anh nói không có nguy cơ vói hiv.
6 thág qua em suy sụp và không làm được gì.qua được lần này em xin chừa tới chết.chỉ ăn cơm với muối tiêu và uống nước lavie.
Cảm ơn các anh đã tư vấn cho em...

Nếu ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ,thì bạn không cần thiết uống thuốc.

Doanhung
14-06-2018, 22:39
Em đã uống thuốc gần hết rồi.chỉ còn 2 ngày nũa thôi.cho em hỏi là uống 2 ngày nữa xong em có thể làm xét nghiệm combo luôn chưa các anh

Nguyen Ha
15-06-2018, 06:45
Em đã uống thuốc gần hết rồi.chỉ còn 2 ngày nũa thôi.cho em hỏi là uống 2 ngày nữa xong em có thể làm xét nghiệm combo luôn chưa các anh
Chờ đủ 8 tuần sau ngưng PEP tức là 12 tuần sau nguy cơ mới xét nghiệm được. Bạn dùng thuốc ức chế nên xét nghiệm sớm ko chính xác.

Doanhung
15-06-2018, 20:11
...phiền các anh cho em hỏi thêm một câu nữa và một lần nữa để em thực sự ngưng suy nghĩ về vấn đề này và cũng khỏi phải tốn thêm tiền để xét nghiệm là
Cả 2 trường hợp em đã kể ở trên có phải là đều không có nguy cơ vói hiv.kể cả trường hợp vết thương còn mới nhưng đã ngưng chảy máu ở ngón tay mà cho vào âm dạo.bất kể em có uống thuốc hay không!

Nguyen Ha
15-06-2018, 22:31
...phiền các anh cho em hỏi thêm một câu nữa và một lần nữa để em thực sự ngưng suy nghĩ về vấn đề này và cũng khỏi phải tốn thêm tiền để xét nghiệm là
Cả 2 trường hợp em đã kể ở trên có phải là đều không có nguy cơ vói hiv.kể cả trường hợp vết thương còn mới nhưng đã ngưng chảy máu ở ngón tay mà cho vào âm dạo.bất kể em có uống thuốc hay không!
Ngay từ đầu bạn được tư vấn ko có nguy cơ, ko cần uống thuốc phơi nhiễm nhưng bạn vẫn quyết định uống như vậy chứng tỏ bạn không tin những gì đã được tư vấn. Vì vậy giờ xét nghiệm hay không thì bạn phải hỏi chính bạn.

Tuanmecsedec
16-06-2018, 08:00

Ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi.

Doanhung
23-06-2018, 21:01
Dạ.không phải là em không tin các anh.nhưng em cảm thấy lo.ngay sau khi uống hết thuốc ngày hôm sau em vừa xét nghiệm combo âm tính NEG s/co=0.210.như vậy có ổn không các anh

Charles
23-06-2018, 21:49
Dạ.không phải là em không tin các anh.nhưng em cảm thấy lo.ngay sau khi uống hết thuốc ngày hôm sau em vừa xét nghiệm combo âm tính NEG s/co=0.210.như vậy có ổn không các anh

Bạn có nguy cơ đâu mà không ổn.

Tuanmecsedec
25-06-2018, 06:42

Kết quả này NEG s/co=0.210 là âm tính,không ổn thì cái gì mới ổn bạn?. Trong khi có bạn kkhông có nguy cơ.

Doanhung
25-06-2018, 21:34
Dạ.em lo vừa mới uông thuốc ức chế anh ơi.với vết thương không còn chảy máu nhưng có thể vẫn chảy huyết tương thì có chắc là không có nguy cơ chứ các anh?hôm em đi xét nghiệm trả kết quả và em có nói là em có uống thuốc thì bác sĩ đó nói uống thuốc cũng không ảnh hưởng kết quả.cũng không tư vấn được nhiều.vị bác sĩ này rất tiết kiệm ngôn ngữ.chỉ vỗ vai và bảo về đi.thế thôi.như vậy các anh tư vấn thêm cho em với.em có cần xét nghiệm pcr không?em chỉ biết có pastuer có thôi nhưng họ chỉ làm cho trẻ 18 tháng

Nguyen Ha
25-06-2018, 21:46
Dạ.em lo vừa mới uông thuốc ức chế anh ơi.với vết thương không còn chảy máu nhưng có thể vẫn chảy huyết tương thì có chắc là không có nguy cơ chứ các anh?hôm em đi xét nghiệm trả kết quả và em có nói là em có uống thuốc thì bác sĩ đó nói uống thuốc cũng không ảnh hưởng kết quả.cũng không tư vấn được nhiều.vị bác sĩ này rất tiết kiệm ngôn ngữ.chỉ vỗ vai và bảo về đi.thế thôi.như vậy các anh tư vấn thêm cho em với.em có cần xét nghiệm pcr không?em chỉ biết có pastuer có thôi nhưng họ chỉ làm cho trẻ 18 tháng
Tiền làm xét nghiệm PCR mang về biếu bố mẹ đi. Không có nguy cơ xét nghiệm thế đủ rồi.

Tuanmecsedec
26-06-2018, 06:39

Bạn có nguy cơ gì đâu mà xét nghiệm nữa cho phí tiền và phí máu.

Charles
26-06-2018, 06:41

Hình như bạn nhiều tiền quá không biết để làm gì nên chỉ muốn đi XN ?

Doanhung
26-06-2018, 07:36
Các anh vẫn bảo vệ quan điểm không có nguy cơ như vậy sao.em chỉ biết là combo ag/ab là đầu tiên nhưng cũng là cuối cùng cho một nguy cơ.nhưng cho em hỏi là nếu thất bại pep thì kết quả có khác không ạ

Tuanmecsedec
26-06-2018, 07:43
Các anh vẫn bảo vệ quan điểm không có nguy cơ như vậy sao.em chỉ biết là combo ag/ab là đầu tiên nhưng cũng là cuối cùng cho một nguy cơ.nhưng cho em hỏi là nếu thất bại pep thì kết quả có khác không ạ

Ban quản trị chúng tôi không có tư vấn bừa.Vì vậy bạn đừng có kiểu dùng từ chúng tôi bảo vệ.Nếu cảm thấy không tin thì bạn đừng hỏi để làm mất thời gian của ban quản trị chúng tôi.

Còn cảm thấy không tin nữa thì cứ đi xét nghiệm đến khi nào mà cảm thấy mình an toàn thì thôi nhé bạn.

Doanhung
26-06-2018, 09:47
Nếu em ko tin thì em đã không hỏi các anh.cho em hỏi thêm về pep đi ạ.giả sử như có nguy cơ mà việc dùng pep quên 1 ngày con tất cả ngày còn lại đều đúng giờ thì có hiệu quả không ạ?

Charles
26-06-2018, 10:36
Nếu em ko tin thì em đã không hỏi các anh.cho em hỏi thêm về pep đi ạ.giả sử như có nguy cơ mà việc dùng pep quên 1 ngày con tất cả ngày còn lại đều đúng giờ thì có hiệu quả không ạ?

Không có nguy cơ là không có nguy cơ, không có chuyện giả sử. BQT đã khẳng định nhiều rồi, bạn muốn uống thì cứ uống tiếp rồi chờ thời gian XN, khi nào có kết quả XN bạn muốn thắc mắc thì post bài hỏi tiếp. Bạn còn spam thì tôi sẽ khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec
26-06-2018, 13:57

Quên 1 ngày thì không sao.

Doanhung
26-06-2018, 21:18
Vâng.em chỉ muốn các anh tư vấn về trường hợp của em thế nào thôi.chứ giờ thuốc cũng đã uống hết 28 ngày.combo cũng đã xét nghiệm âm tính.hi vọng mọi chuyện sẽ ổn

Charles
26-06-2018, 21:58
Vâng.em chỉ muốn các anh tư vấn về trường hợp của em thế nào thôi.chứ giờ thuốc cũng đã uống hết 28 ngày.combo cũng đã xét nghiệm âm tính.hi vọng mọi chuyện sẽ ổn

4 trang tư vấn bạn không đọc được gì sao mà bảo không biết trường hợp em thế nào???

Tuanmecsedec
27-06-2018, 06:20

Bạn có nguy cơ gì đâu.Mà ban quản trị đã tư vấn chủ đề của bạn rất nhiều rồi,tại bạn không chịu đọc đó thôi.

Doanhung
27-06-2018, 07:40
Cảm ơn các anh.cũng vì em say rượu nên mọi chuyện nó mơ hồ nên em mới hỏi nếu có nguy cơ thì việc uống thuốc xong và xét nghiệm combo âm tính như vậy có an toàn hay không thôi.để em yên tâm.dạo này em xuống tinh thần quá

Tuanmecsedec
27-06-2018, 07:44
Cảm ơn các anh.cũng vì em say rượu nên mọi chuyện nó mơ hồ nên em mới hỏi nếu có nguy cơ thì việc uống thuốc xong và xét nghiệm combo âm tính như vậy có an toàn hay không thôi.để em yên tâm.dạo này em xuống tinh thần quá

Bạn yên tâm 100% đi.

Doanhung
28-06-2018, 17:27
Cho em hỏi thêm là hành động áp sát dương vật vào âm đạo chẳng may có dính dịch vào có nguy cơ phải không ạ? Hiện tại thì em thấy sức khoẻ em bình thường không có gì lạ.cũng không hề sốt đau họng gì hết

Nguyen Ha
28-06-2018, 18:24
Cho em hỏi thêm là hành động áp sát dương vật vào âm đạo chẳng may có dính dịch vào có nguy cơ phải không ạ? Hiện tại thì em thấy sức khoẻ em bình thường không có gì lạ.cũng không hề sốt đau họng gì hết
Không có nguy cơ.

Doanhung
28-06-2018, 21:17
Vâng.hi vọng là vậy chị.cũng chính vì nó mơ hồ nên em mới hỏi nhiều đến thế.thuốc thì uống có thể uống trễ so với 72h là 30 phút.quên 1 ngày.bác sĩ thì nói uống thuốc cũng không ảnh hưởng kết quả xét nghiệm.người có chuyên môn thì nói xét nghiệm hiv bây giờ phân biệt có pep hay không mà chỉ xem nguy cơ cao hay thấp,nếu combo sau pep âm tính thì yên tâm vì combo rất nhạy nếu thất bại pep thì kết quả đã khác.dù hoang mang nhưng cũng có được an ủi

Nguyen Ha
28-06-2018, 22:40
Vâng.hi vọng là vậy chị.cũng chính vì nó mơ hồ nên em mới hỏi nhiều đến thế.thuốc thì uống có thể uống trễ so với 72h là 30 phút.quên 1 ngày.bác sĩ thì nói uống thuốc cũng không ảnh hưởng kết quả xét nghiệm.người có chuyên môn thì nói xét nghiệm hiv bây giờ phân biệt có pep hay không mà chỉ xem nguy cơ cao hay thấp,nếu combo sau pep âm tính thì yên tâm vì combo rất nhạy nếu thất bại pep thì kết quả đã khác.dù hoang mang nhưng cũng có được an ủi
Bạn nghe ở đâu mặc kệ bạn, nếu tin những gì BQT diễn đàn này tư vấn cho bạn thì bạn ngồi đọc lại 4 trang tư vấn này đi.

Tuanmecsedec
29-06-2018, 07:33

Áp sát vô tính có dính dịch âm đạo thì như vậy không có sao bạn.

Doanhung
30-06-2018, 07:41
Vậy em có thể hoàn toàn yên tâm phải không ạ

Tuanmecsedec
30-06-2018, 07:46
Vậy em có thể hoàn toàn yên tâm phải không ạ

Bạn hỏi câu này là chứng minh bạn không chịu đọc những gì đã được ban quản trị tư vấn.

Doanhung
01-07-2018, 08:34
Cam ơn anh.như em trình bày vậy đó.nguy cơ của em là không rõ ràng.nhưng khẳng định được là không có quan hệ tình dục thực sự.không OS.chỉ có cái combo 31 ngày là thực tế thôi.theo các anh em tin tưởng được bao nhiêu phần trăm khi xét nghiệm combo sau pep.và có trường hợp combo nao thay đổi kết quả chưa ạ

Nguyen Ha
01-07-2018, 09:15
Cam ơn anh.như em trình bày vậy đó.nguy cơ của em là không rõ ràng.nhưng khẳng định được là không có quan hệ tình dục thực sự.không OS.chỉ có cái combo 31 ngày là thực tế thôi.theo các anh em tin tưởng được bao nhiêu phần trăm khi xét nghiệm combo sau pep.và có trường hợp combo nao thay đổi kết quả chưa ạ
Ngay từ đầu tư vấn cho bạn không cần uống phơi nhiễm nhưng bạn vẫn uống. Và giờ có nói thế nào thì bạn cũng chả tin đâu. Vậy nên bạn cứ đi xét nghiệm cho thoải mái đi. Trường hợp có PEP mà xét nghiệm sau 31 ngày chưa đáng tin cậy vì PEP là thuốc ức chế, xét nghiệm sớm ko chính xác.

Doanhung
01-07-2018, 09:36
Như các anh tư vấn là dương vật bị dính dịch âm đạo là hoàn toàn khác với quan hệ tình dục thực sự.vì sao vậy ạ?
Và vết thương của em tuy không toang hoác nhưng cũng đã đứt qua lớp da vào bên trong cách nguy cơ đó ít nhất là 4 giờ 30 phút

Nguyen Ha
01-07-2018, 11:03
Như các anh tư vấn là dương vật bị dính dịch âm đạo là hoàn toàn khác với quan hệ tình dục thực sự.vì sao vậy ạ?
Và vết thương của em tuy không toang hoác nhưng cũng đã đứt qua lớp da vào bên trong cách nguy cơ đó ít nhất là 4 giờ 30 phút

Tôi có 2 phương án cho bạn lựa chọn.
1, không spam câu hỏi, ngồi đọc lại những gì được tư vấn.
2, tôi khóa nick, khóa chủ đề cho bạn có thời gian đị lại.

Tuanmecsedec
02-07-2018, 06:35

Bạn yên tâm,những gì đã được ban quản trị tư vấn đi bạn.

Doanhung
09-07-2018, 15:19
Cho em hỏi combo 7 tuần NEG s/co 0.210 như 4 tuần có ổn không các anh

Tuanmecsedec
09-07-2018, 15:22
Cho em hỏi combo 7 tuần NEG s/co 0.210 như 4 tuần có ổn không các anh

Bạn có nguy cơ đâu mà ổn hay không ổn.Bạn 100% yên tâm kết quả này đi,vì bạn không có nguy cơ.

Doanhung
09-07-2018, 15:24
Chỉ số vẫn như cũ anh.không có sự thay đổi.em đang lo tè ra quần đây

Tuanmecsedec
09-07-2018, 15:44
Chỉ số vẫn như cũ anh.không có sự thay đổi.em đang lo tè ra quần đây

Bạn lo là do bạn.Ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi,cảm thấy không tin thì cứ đi xét nghiệm đến khi nào cảm thấy mình an toàn thì thôi nhé.

Doanhung
16-07-2018, 15:20
Các anh ơi em có mấy cái nốt đỏ phía trong cánh tay không ngứa mà em lo quá.em cũng đã xét nghiệm combo 8 tuần rồi s/co 0.160.nốt đỏ này có liên quan gì không ạ

Tuanmecsedec
16-07-2018, 15:27
Các anh ơi em có mấy cái nốt đỏ phía trong cánh tay không ngứa mà em lo quá.em cũng đã xét nghiệm combo 8 tuần rồi s/co 0.160.nốt đỏ này có liên quan gì không ạ

Bạn có nguy cơ gì đâu và cũng xét nghiệm âm tính rồi,còn liên quan gì nữa bạn.

Doanhung
16-07-2018, 17:08
Như vậy theo anh em có nên xét nghiệm nữa hay không? Để em quăng cái lo lắng này vô sọt rác đi

Tuanmecsedec
16-07-2018, 17:11
Như vậy theo anh em có nên xét nghiệm nữa hay không? Để em quăng cái lo lắng này vô sọt rác đi

Nếu bạn chịu khó đọc lại những gì đã được tư vấn thì bạn sẽ không hỏi câu này.

Doanhung
07-08-2018, 15:30
Chào các anh chị.hôm nay 12 tuần (82 ngày) em có qua bên medlatec xét nghiệm combi pt cobas 6000.chỉ số COI 0.200 (âm tính) em vẫn biết là còn 2 ngày nữa mới đủ 12 tuần nhưng quả thực em chịu hết nổi nên em đã đi xét nghiệm.theo anh chị....kết quả này đã thực sự có ý nghĩa chưa ạ? Em cảm ơn

Tuanmecsedec
07-08-2018, 15:41
Chào các anh chị.hôm nay 12 tuần (82 ngày) em có qua bên medlatec xét nghiệm combi pt cobas 6000.chỉ số COI 0.200 (âm tính) em vẫn biết là còn 2 ngày nữa mới đủ 12 tuần nhưng quả thực em chịu hết nổi nên em đã đi xét nghiệm.theo anh chị....kết quả này đã thực sự có ý nghĩa chưa ạ? Em cảm ơn

Như vậy,những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Bạn hỏi kết quả này có ý nghĩa gì không là quá dư thừa.

Doanhung
08-08-2018, 20:34
Hi vọng là vậy anh.qua 3 tháng em làm thêm cái nữa.bây giờ thời gian quy định có pep chốt 3 tháng được chưa anh?

Charles
08-08-2018, 22:02
Hi vọng là vậy anh.qua 3 tháng em làm thêm cái nữa.bây giờ thời gian quy định có pep chốt 3 tháng được chưa anh?

Chốt được rồi bạn.

Tuanmecsedec
09-08-2018, 07:09

Sau 12 tuần dù có uống thuốc phơi nhiễm HIV hay không uống thì đều chốt hết bạn.

Doanhung
19-11-2018, 18:59
Chào anh chị.em đã xét nghiệm 6 tháng bằng test nhanh 2 lần tại 2 bệnh viện.kết quả đều âm tính.em cảm ơn anh chị

Tuanmecsedec
19-11-2018, 20:25
Chào anh chị.em đã xét nghiệm 6 tháng bằng test nhanh 2 lần tại 2 bệnh viện.kết quả đều âm tính.em cảm ơn anh chị

Bạn đã an toàn từ lâu rồi.