PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có bao cao su

Phantuan
18-05-2018, 19:50
Chào các anh các chị,tuần trước em có đi campuchia chơi ông bạn có dẫn đi quan hệ gmd ở đó,em có dùng bao mà không biết nó có bị thủng không,em quan hệ có 5 6 phút là xong rồi,lúc chiều hôm đó tay em có bị rách ở đầu ngón tay khoản 3 giờ sau em có chạm vào âm đạo của cô gmd,cho em hỏi có sao không ạ,em lo quá anh chị ơi

Nguyen Ha
18-05-2018, 19:59
Chào các anh các chị,tuần trước em có đi campuchia chơi ông bạn có dẫn đi quan hệ gmd ở đó,em có dùng bao mà không biết nó có bị thủng không,em quan hệ có 5 6 phút là xong rồi,lúc chiều hôm đó tay em có bị rách ở đầu ngón tay khoản 3 giờ sau em có chạm vào âm đạo của cô gmd,cho em hỏi có sao không ạ,em lo quá anh chị ơi

Quan hệ tình dục có dùng bcs là tình dục an toàn. Tay bị rách đã 3h rồi mới thực hiện hành vi cũng không có nguy cơ.

Phantuan
18-05-2018, 20:06
Mà em sợ bao bị lũng quá chị ơi

Nguyen Ha
18-05-2018, 20:13
Bao thủng ko có nguy cơ.

Phantuan
18-05-2018, 20:17
Dạ mà chị ơi em thấy bao nó tuột mà chưa có tới đầu khắc còn phân nữa dương vật em sợ nước dịch âm đạo nó len vào,trường hợp của em có càn uống thuốc phơi nhiễm gì ko chị

Nguyen Ha
18-05-2018, 20:27
Dạ mà chị ơi em thấy bao nó tuột mà chưa có tới đầu khắc còn phân nữa dương vật em sợ nước dịch âm đạo nó len vào,trường hợp của em có càn uống thuốc phơi nhiễm gì ko chị
Bao tuột nhưng đầu khấc dương vật vẫn được bảo vệ là không có nguy cơ. Bạn yên tâm không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Phantuan
18-05-2018, 20:33
Da em cảm ơn chị,em đỡ lo hơn rồi

Tuanmecsedec
19-05-2018, 07:02

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Phantuan
19-05-2018, 18:08
Mà anh ơi cho em hỏi,nếu bao lũng thì không sao ạ,khi nào bao nó rách tẹt đầu lòi đầu khắc ra mới có nguy cơ hã anh

Nguyen Ha
19-05-2018, 18:10
Mà anh ơi cho em hỏi,nếu bao lũng thì không sao ạ,khi nào bao nó rách tẹt đầu lòi đầu khắc ra mới có nguy cơ hã anh
Đúng là như vậy.

Tuanmecsedec
20-05-2018, 06:31

Chuẩn không cần chỉnh.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Phantuan
22-05-2018, 19:14
Mà hôm rài em suy nghĩ lỡ cái bao của ngta chét tinh dịch âm đạo vô đó rồi em đeo vô có sao hok anh chị

Charles
22-05-2018, 22:31
Mà hôm rài em suy nghĩ lỡ cái bao của ngta chét tinh dịch âm đạo vô đó rồi em đeo vô có sao hok anh chị

Dù có như bạn suy diễn cũng không sao.

Tuanmecsedec
23-05-2018, 07:12

Bạn suy diễn hoang đường.