PDA

View Full Version : Xét nghiệm HIV combo ở Medlatec

Ratkhonoi
20-05-2018, 12:59
Chao mọi người,
Hôm nay em có đi xét nghiệm HIV Combo ở Medlatec 42 Nghĩa Dũng (chốt 6 tháng).
Kết quả âm tính, tuy nhiên lần này trên phiếu kết quả em xem trên web thì không thấy ghi chỉ số S/Co. Khác với lần trước (cách đây khoảng 4 tháng) thì em thấy nó có ghi chỉ số này.
Các anh cho em hỏi dạo này medlatec xét nghiệm HIV khi trả kết quả sẽ không ghi chỉ số này ạ? Có anh nào gần đây có làm xét nghiệm này ở medlatec ko ạ? Em hơi hoang mang ạ.
Cảm ơn mọi người.

Tuanmecsedec
20-05-2018, 14:08
Chao mọi người,
Kết quả âm tính, tuy nhiên lần này trên phiếu kết quả em xem trên web thì không thấy ghi chỉ số S/Co. Khác với lần trước (cách đây khoảng 4 tháng) thì em thấy nó có ghi chỉ số này.
Các anh cho em hỏi dạo này medlatec xét nghiệm HIV khi trả kết quả sẽ không ghi chỉ số này ạ? Có anh nào gần đây có làm xét nghiệm này ở medlatec ko ạ? Em hơi hoang mang ạ.
Cảm ơn mọi người.

Chỉ số có ghi hay không ghi thì không quan trọng.Mà quan trọng kết quả người ta trả kết luận âm tính là được rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
20-05-2018, 14:10
Chao mọi người,
Cảm ơn mọi người.
Vậy chắc bạn muốn nhìn thấy chữ dương tính mới hài lòng à? Âm tính rồi còn đòi hỏi gì nữa, quan trọng chữ âm tính là đủ rồi.