PDA

View Full Version : sữa gái mại dâm dính vào dương vật có nguy cơ nhiễm hiv không ah

binhminh1988
23-05-2018, 10:46
chào các bác sĩ và các thành viên trong diễn đàn. em tên vinh đến từ bình phước cách đay 1 tuần em có đi masage cô gmd có dùng ngực kích dục dương vật cho em cô gai md đang nuôi con. vậy cho em hỏi sữa cô gái md đó dính vào dương vật có nguy cơ nhiễm hiv không ah em chân thành cám ơn các bác sĩ và các anh chị em trong diễn đàn tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
23-05-2018, 14:52
chào các bác sĩ và các thành viên trong diễn đàn. em tên vinh đến từ bình phước cách đay 1 tuần em có đi masage cô gmd có dùng ngực kích dục dương vật cho em cô gai md đang nuôi con. vậy cho em hỏi sữa cô gái md đó dính vào dương vật có nguy cơ nhiễm hiv không ah em chân thành cám ơn các bác sĩ và các anh chị em trong diễn đàn tư vấn giúp em

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

binhminh1988
23-05-2018, 21:04
Dạ em cám ơn anh tuấn đã tư vấn cho em nhưng mà em lo quá em đọc trên mạng trong sũa có virut hiv nên em sợ quá anh tuấn ơi

Nguyen Ha
23-05-2018, 22:55

Dạ em cám ơn anh tuấn đã tư vấn cho em nhưng mà em lo quá em đọc trên mạng trong sũa có virut hiv nên em sợ quá anh tuấn ơi

Bạn hòn toàn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
24-05-2018, 06:50

Trường hợp của bạn không có nguy cơ kiểu như vậy đâu

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

binhminh1988
24-05-2018, 21:43
dạ em cám ơn các anh đa tư vấn giúp em. anh tuấn có thể tư vấn giúp em được không ah. tai sao trong sữa co virut hiv dính vào dương vật thì có nguy cơ chứ ah. sao lại không vậy anh tuấn anh có thể nói em hiểu được ko ah. em hoang mang quá anh ơi . em cám ơn anh nhiều ah

Nguyen Ha
24-05-2018, 23:01
dạ em cám ơn các anh đa tư vấn giúp em. anh tuấn có thể tư vấn giúp em được không ah. tai sao trong sữa co virut hiv dính vào dương vật thì có nguy cơ chứ ah. sao lại không vậy anh tuấn anh có thể nói em hiểu được ko ah. em hoang mang quá anh ơi . em cám ơn anh nhiều ah

HIV là bệnh truyền nhiễm nhưng không dễ lây như mọi người vẫn nghĩ, kjoong phải cứ dính cứ chạm là lây ngay được mà nó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố xem vết thương bị dính ra sao, dịch thể tiếp xúc thế nào, nồng độ virut ra sao... Tóm lại là trường hợp của bạn không có nguy cơ, bạn hoàn toàn yên tâm.

Nguyen Ha
24-05-2018, 23:01

HIV là bệnh truyền nhiễm nhưng không dễ lây như mọi người vẫn nghĩ, kjoong phải cứ dính cứ chạm là lây ngay được mà nó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố xem vết thương bị dính ra sao, dịch thể tiếp xúc thế nào, nồng độ virut ra sao... Tóm lại là trường hợp của bạn không có nguy cơ, bạn hoàn toàn yên tâm.

binhminh1988
25-05-2018, 05:46
dạ em cám ơn chi . sao ma em lo qua em stress nặng quá tối không ngủ được em sợ lay bệnh cho vợ em quá em phải làm sao đay chị

Tuanmecsedec
25-05-2018, 06:36

dạ em cám ơn chi . sao ma em lo qua em stress nặng quá tối không ngủ được em sợ lay bệnh cho vợ em quá em phải làm sao đay chị

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ đâu.

Charles
25-05-2018, 07:37

Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

binhminh1988
25-05-2018, 21:41
dạ em cám ơn các anh chị đã tư vấn nhiệt tình cho em. cho em hỏi 1 câu nữa nếu sữa dính vào dương vật bi trày sước hay dính vào lỗ sáo thì có nguy cơ không ah. em cám ơn các anh chị ah

Nguyen Ha
26-05-2018, 00:09
dạ em cám ơn các anh chị đã tư vấn nhiệt tình cho em. cho em hỏi 1 câu nữa nếu sữa dính vào dương vật bi trày sước hay dính vào lỗ sáo thì có nguy cơ không ah. em cám ơn các anh chị ah
Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
26-05-2018, 07:12
100% không sao.

binhminh1988
27-05-2018, 05:35
dạ em cám ơn anh tuấn và các thành viên trong diễn đàn. anh tuấn ơi cho em hỏi tai sao trong sữa có hiv mà không lây vậy anh. vì nó có rất ít phai khong anh . mong anh tư vấn giúp em . từ đây đến 3 tháng em không sống nỗi vi stress qua anh ơi

Tuanmecsedec
27-05-2018, 06:36
dạ em cám ơn anh tuấn và các thành viên trong diễn đàn. anh tuấn ơi cho em hỏi tai sao trong sữa có hiv mà không lây vậy anh. vì nó có rất ít phai khong anh . mong anh tư vấn giúp em . từ đây đến 3 tháng em không sống nỗi vi stress qua anh ơi

Vấn đề ở đây không phải vì là sữa ít vi rút.Ngay cả đó là máu thì hành vi bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,không làm lây nhiễm như vậy.

binhminh1988
30-05-2018, 00:02
em cám ơn anh tuấn nhiều . em không hiểu tai sao lại không có nguy cơ vây anh. anh tuấn ơi cho em hơi bao nhiêu ngày mình xét nghiệm ở hòa hảo có kết quả 9 xác được anh. em stress qua 3 tháng chắc em kiệt sức vì stress quá anh .mong anh tư vấn giúp em ah

Charles
30-05-2018, 06:45
em cám ơn anh tuấn nhiều . em không hiểu tai sao lại không có nguy cơ vây anh. anh tuấn ơi cho em hơi bao nhiêu ngày mình xét nghiệm ở hòa hảo có kết quả 9 xác được anh. em stress qua 3 tháng chắc em kiệt sức vì stress quá anh .mong anh tư vấn giúp em ah

Khi bạn đặt câu hỏi thì chỉ cần câu trả lời của Ban quản trị là CÓ NGUY CƠ hoặc KHÔNG CÓ NGUY CƠ, muốn biết tại sao BQT trả lời như vậy thì tự bạn tìm hiểu kiến thức đi. Được tư vấn rồi mà cảm thấy không yên tâm thì cứ đi XN nhé.

Tuanmecsedec
30-05-2018, 06:46

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi.Nếu bạn không tin thì đi xét nghiệm thôi.

binhminh1988
30-05-2018, 07:05
dạ em cám ơn anh tuấn va anh trường ah. em xin lỗi 2 anh vì em lo quá anh thông cam cho em ah. em chân thành cám ơn các anh chi trong diễn đàn nhiều ah. em stress qua 15 hôm nay em ko ngủ được thức suốt đêm anh ah. em sợ mình đột quy trước lúc xét nghiệm anh tuấn ah. em chúc ban quản trị trong diễn dàn 1 ngày mới tốt đẹp ah

Tuanmecsedec
30-05-2018, 07:09
dạ em cám ơn anh tuấn va anh trường ah. em xin lỗi 2 anh vì em lo quá anh thông cam cho em ah. em chân thành cám ơn các anh chi trong diễn đàn nhiều ah. em stress qua 15 hôm nay em ko ngủ được thức suốt đêm anh ah. em sợ mình đột quy trước lúc xét nghiệm anh tuấn ah. em chúc ban quản trị trong diễn dàn 1 ngày mới tốt đẹp ah

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec dám khẳng định 100% trường hợp của bạn không có nguy cơ.

binhminh1988
30-05-2018, 09:46
dạ em cam ơn anh . em tin vao sự tư vấn của anh. hy vọng có ngày em gặp được anh để cám ơn anh. trong thời gian này anh là niềm tin lớn nhất của em.môt làn nữa em cám ơn anh nhiều ah

binhminh1988
24-06-2018, 20:12
Anh tuấn ơi em được 5 tuần rưỡi rùi em bị sốt 2 ngày chưa khỏi dương vật nổi hột j đỏ đỏ giống như herpes sinh dục vậy anh. Anh tuấn ơi em phải làm sao đây anh. Anh giúp em với anh tuấn

Charles
24-06-2018, 20:13
Anh tuấn ơi em được 5 tuần rưỡi rùi em bị sốt 2 ngày chưa khỏi dương vật nổi hột j đỏ đỏ giống như herpes sinh dục vậy anh. Anh tuấn ơi em phải làm sao đây anh. Anh giúp em với anh tuấn

Bạn đi khám Bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

binhminh1988
24-06-2018, 20:22
Dạ em cám ơn anh trường đã tư vấn cho em . Em đang chờ đến 12 tuần anh trường ah. Em lo quá anh

Nguyen Ha
24-06-2018, 20:52
Dạ em cám ơn anh trường đã tư vấn cho em . Em đang chờ đến 12 tuần anh trường ah. Em lo quá anh
Có phải xét nghiệm HIV đâu mà chờ đến 12 tuần. Bị gì thì khám đó đi.

binhminh1988
24-06-2018, 21:10
Dạ em cám ơn chị hà. Em sợ hiv thui chị xong hiv rùi mới tín đến cái khác chị. Em lo quá chị ah tối em ko ngủ được chị ah

Nguyen Ha
24-06-2018, 21:25
Dạ em cám ơn chị hà. Em sợ hiv thui chị xong hiv rùi mới tín đến cái khác chị. Em lo quá chị ah tối em ko ngủ được chị ah
Với HIV thì bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi.

binhminh1988
24-06-2018, 21:30
Dạ em cám ơn chị ha.chúc chị buoi toi vui ve ah

Tuanmecsedec
25-06-2018, 07:03

Bạn không có nguy cơ HIV đâu.

binhminh1988
25-06-2018, 13:12
Dạ em cám ơn anh tuấn. Em vẫn tháy lo anh ah hy vọng có ngày em gặp được anh ah

Charles
25-06-2018, 14:53
Dạ em cám ơn anh tuấn. Em vẫn tháy lo anh ah hy vọng có ngày em gặp được anh ah

Kiểu này chắc vẫn phải mất tiền XN mới yên được.

binhminh1988
25-06-2018, 18:04
Dạ anh trường em sợ lắm anh ah quá hối hận về việc mình làm. Còn làm phiền các anh chị nữa . Không biết em còn cơ hội để thực hiện ước mơ của em ko nữa anh trương ơi

Charles
25-06-2018, 18:07
Dạ anh trường em sợ lắm anh ah quá hối hận về việc mình làm. Còn làm phiền các anh chị nữa . Không biết em còn cơ hội để thực hiện ước mơ của em ko nữa anh trương ơi

Nếu bạn không đọc được những gì đã tư vấn thì chắc cũng hết cơ hội rồi.

binhminh1988
25-06-2018, 18:23
Dạ em cung nghĩ vậy anh ah. Nghĩ quẫn vì stress anh ah. Em rất thương các anh chị trên diễn đàn. Em còn trong thời gian phơi nhiễm em có gọi cho anh tuấn anh tư vấn em ko dùng thuốc em tin anh tuấn. Hy vọng mọi mọi điều tốt đẹp. Hy em sẽ có ngày em gặp được các anh chị trên diễn đàn

Nguyen Ha
25-06-2018, 20:31
Dạ em cung nghĩ vậy anh ah. Nghĩ quẫn vì stress anh ah. Em rất thương các anh chị trên diễn đàn. Em còn trong thời gian phơi nhiễm em có gọi cho anh tuấn anh tư vấn em ko dùng thuốc em tin anh tuấn. Hy vọng mọi mọi điều tốt đẹp. Hy em sẽ có ngày em gặp được các anh chị trên diễn đàn

Bạn ngồi đọc lại những gì được tư vấn đi.

binhminh1988
25-06-2018, 20:45
Dạ mỗi tối em đọc những giòng tư vấn của anh chị em mới ngủ được chị hà ah. Nếu không có anh chị thì em ko biết làm sao nữa. Cám ơn anh chị nhiều.

binhminh1988
28-06-2018, 23:40
Chao anh tuấn và ban quản trị cho em hỏi chút ah. Virut hiv sông ngoài môi trường 5 phút hả anh. Nêu dương vật em bi trày thì em tiêu rùi đúng ko ah. Em lo qua anh tuấn ah. Chac các anh buổi tối vui vẻ ah

Nguyen Ha
29-06-2018, 06:45
Chao anh tuấn và ban quản trị cho em hỏi chút ah. Virut hiv sông ngoài môi trường 5 phút hả anh. Nêu dương vật em bi trày thì em tiêu rùi đúng ko ah. Em lo qua anh tuấn ah. Chac các anh buổi tối vui vẻ ah
Virut HIV khi ra ngoài môi trường nó bất hoạt ngay trong tích tắc.

binhminh1988
29-06-2018, 07:16
Cám ơn chị hà vậy nếu mình bị tray sướt j thì nó ko có thời gian lây nhiễm hả chị

Tuanmecsedec
29-06-2018, 07:42

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo.

binhminh1988
29-06-2018, 08:10
Anh tuấn ơi lỡ nó chưa kịp bất hoạt mà nó tiếp xúc với vết thương thì sao anh

Tuanmecsedec
29-06-2018, 08:18
Anh tuấn ơi lỡ nó chưa kịp bất hoạt mà nó tiếp xúc với vết thương thì sao anh

Dù thế nào thì không có nguy cơ kiểu đó bạn.Ban quản trị đã tư vấn cho bạn nhiều rồi là không có nguy cơ.Nếu bạn cảm thấy không tin thì chỉ còn cách đi xét nghiệm nhé.

binhminh1988
29-06-2018, 08:24
Dạ em stress quá anh ah em đang chờ gần được 7 tuần rùi anh.ko biết em có qua được ko nữa em sợ quá anh ah

Tuanmecsedec
29-06-2018, 08:34
Dạ em stress quá anh ah em đang chờ gần được 7 tuần rùi anh.ko biết em có qua được ko nữa em sợ quá anh ah

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

binhminh1988
29-06-2018, 08:43
Dạ em cám ơn anh tuấn ah

binhminh1988
29-06-2018, 09:26
Anh tuân ơi cho em hỏi thêm 1 câu nua thông tin virut hiv ta ngoài môi trường nó sẽ bất hoạt trong vòng 1 giây thông tin này đúng. Ko vậy anh tuấn

Nguyen Ha
29-06-2018, 09:27
Anh tuân ơi cho em hỏi thêm 1 câu nua thông tin virut hiv ta ngoài môi trường nó sẽ bất hoạt trong vòng 1 giây thông tin này đúng. Ko vậy anh tuấn
Dù thời gian của nó bất hoạt 1 giây hay mấy giây thì HIv là virut yếu, khi đã ra môi trường nó không còn khả năng thích nghi với cơ thể khác nữa.

binhminh1988
29-06-2018, 09:32
Dạ em cám ơn chị hà . Chị hà ơi cho em hoi triệu chứng nó sẽ xuất hiện từ tuần thứ mấy vậy chi hà. Em lo quá mong chị tư vấn giúp ah em cám ơn

Charles
29-06-2018, 09:45
Dạ em cám ơn chị hà . Chị hà ơi cho em hoi triệu chứng nó sẽ xuất hiện từ tuần thứ mấy vậy chi hà. Em lo quá mong chị tư vấn giúp ah em cám ơn

Thời kì đầu HIV không có triệu chứng, và BQT cũng nhắc lại bạn không có nguy cơ.

binhminh1988
29-06-2018, 09:51
Dạ em cám ơn anh trường xuân em tin những i bqt tư vấn . Em sẽ ko hỏi làm mất time của anh chi.hy vọng có ngày em găp được các anh . Chuc anh chi một ngày vui vẻ

Nguyen Ha
29-06-2018, 11:07
Bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng, vớ vẩn.

Tuanmecsedec
29-06-2018, 13:45

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

binhminh1988
29-06-2018, 18:24
Dạ em cám ơn anh chị nhiều lắm . Chúc anh chị buổi tối vui vẻ ah

binhminh1988
01-07-2018, 07:33
Chào anh tuấn. Chị hà . Anh trường xuân buổi sáng ah. Anh chị ơi cho em hỏi 1 câu nữa nếu dương vật tray sướt . Hay lổ sáo dính sữa có nguy cơ nhiễm hiv khong ah .em cám ơn anh chị nhiều ah

Nguyen Ha
01-07-2018, 09:19
Chào anh tuấn. Chị hà . Anh trường xuân buổi sáng ah. Anh chị ơi cho em hỏi 1 câu nữa nếu dương vật tray sướt . Hay lổ sáo dính sữa có nguy cơ nhiễm hiv khong ah .em cám ơn anh chị nhiều ah
Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-07-2018, 06:32

Không có sao bạn.

binhminh1988
13-07-2018, 20:11
Anh tuấn . Anh trường xuân. Chi hà ơi em được 8 tuần rưỡi rùi . Hôm nay nó nổi hạch ở cổ . Và ho rất nhiều em lo quá anh chị ah. Em ko biết phải làm sao hết anh chị tư vấn giúp em với ah

Charles
14-07-2018, 06:27
Anh tuấn . Anh trường xuân. Chi hà ơi em được 8 tuần rưỡi rùi . Hôm nay nó nổi hạch ở cổ . Và ho rất nhiều em lo quá anh chị ah. Em ko biết phải làm sao hết anh chị tư vấn giúp em với ah

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi. Nếu không yên tâm thì cứ đi XN nhé.

Tuanmecsedec
14-07-2018, 06:41

Bạn yên tâm 100% những gì mà ban quản trị tư vấn đi.

binhminh1988
15-07-2018, 09:12
anh tuấn. chị hà . anh trường xuân ơi cho em hơi hôm qua em đau ơ cổ rờ vào có cục tròn tròn sưng hạch bạch huyết hả anh.người em nó mỏi rã rời ko còn sức lực j hết .em lo quá anh chi ơi

Charles
15-07-2018, 10:21
anh tuấn. chị hà . anh trường xuân ơi cho em hơi hôm qua em đau ơ cổ rờ vào có cục tròn tròn sưng hạch bạch huyết hả anh.người em nó mỏi rã rời ko còn sức lực j hết .em lo quá anh chi ơi

Bạn nên đọc kỹ lại tất cả những gì đã được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
15-07-2018, 14:50

Bạn có gì gì luôn đi nữa thì cũng không liên quan đến HIV,vì bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

binhminh1988
15-07-2018, 16:29
Dạ em cám ơn anh tuấn và anh trường xuân.vây trương hợp em co bị các bênh td khác không anh

Tuanmecsedec
15-07-2018, 16:32
Dạ em cám ơn anh tuấn và anh trường xuân.vây trương hợp em co bị các bênh td khác không anh

Uhm !!! Không có nguy cơ bệnh nào hết.

binhminh1988
15-07-2018, 20:47
Vậy là em ko cần đ xét nghiệm hả anh tuấn . Sống bình thường với vợ con hả anh tuấn . Chúc anh chị buổi tối vui vẻ

Charles
15-07-2018, 22:23
Vậy là em ko cần đ xét nghiệm hả anh tuấn . Sống bình thường với vợ con hả anh tuấn . Chúc anh chị buổi tối vui vẻ

Có cần xét nghiệm hay không phải hỏi chính bạn.

binhminh1988
16-07-2018, 04:51
Vậy là sao anh trường xuân. Vậy là phải đi xn hả anh

Charles
16-07-2018, 06:04
Vậy là sao anh trường xuân. Vậy là phải đi xn hả anh

Tức Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ, bạn cảm thấy yên tâm thì không cần XN mà không yên tâm thì XN thôi.

Tuanmecsedec
16-07-2018, 07:46

Bạn yên tâm không cần kiểm tra hay xét nghiệm.

binhminh1988
06-08-2018, 21:15
Chào anh tuấn. Anh trường xuân. Va chị hà hôm nay em đi xét nghiệm kết quả at anh chị ah.em chân thành cám ơn anh tuấn .anh trường xuân và chị nguyệt hà đã tư vấn cho em bằng cái tâm điều đó thật đáng trân trọng và kính nể. Em cũng ko biết nói j hơn ngoài lời chúc anh tuấn. Anh trường xuân.chị nguyệt hà thật nhiều nhiều sức khỏe để tiếp tục sứ mệnh cao cả của mình em chân thành cám ơn anh chị nhiều ạh