PDA

View Full Version : Quan hệ đường miệng và nguye cơ nhiễm Hiv

Hiv20
24-05-2018, 18:25
Kính gửi diễn dàn
Kinha gửi diễn đàn tư vấn giúp em trường hợp của e có nên uống arv không?
cách đây 03 tháng e có quen một người bạn ( nam vs nam) thì có quan hệ đường miệng ( chỉ có bạn đó làm cho em thôi ) và không có quan hệ qua của sau bất kỳ lần nào. Nhưng có khi mạnh bạo quá e có hơi quá là đâm vào cỏ họng bạn ấy luôn, và cũng có khi tinh bạn ấy dính trên tay là cầm vào dương vật của e. Em không hề làm j cho bạn ấy chỉ bạn đó làm cho e thôi. Hôm nay lại phòng bạn ấy chơi thì thấy có viên M152 vậy xin diễn đàn trả lời giúp em là nguy cơ em cao không cần uống arv không? Trường hợp bạn ấy bị nhiễm hiv nhưng nếu bạn ấy uống thuốc M152 điều tri thì tỷ lệ lây nhiễm cao không? Mong diễn đàn hỗ trợ e? Em quan hệ ntn khoảng 4 lần và k có lần nào quan hệ cửa sau.

Nguyen Ha
24-05-2018, 23:06
Kính gửi diễn dàn
cách đây 03 tháng e có quen một người bạn ( nam vs nam) thì có quan hệ đường miệng ( chỉ có bạn đó làm cho em thôi ) và không có quan hệ qua của sau bất kỳ lần nào. Nhưng có khi mạnh bạo quá e có hơi quá là đâm vào cỏ họng bạn ấy luôn, và cũng có khi tinh bạn ấy dính trên tay là cầm vào dương vật của e. Em không hề làm j cho bạn ấy chỉ bạn đó làm cho e thôi. Hôm nay lại phòng bạn ấy chơi thì thấy có viên M152 vậy xin diễn đàn trả lời giúp em là nguy cơ em cao không cần uống arv không? Trường hợp bạn ấy bị nhiễm hiv nhưng nếu bạn ấy uống thuốc M152 điều tri thì tỷ lệ lây nhiễm cao không? Mong diễn đàn hỗ trợ e? Em quan hệ ntn khoảng 4 lần và k có lần nào quan hệ cửa sau.
Os không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
25-05-2018, 06:29
Kính gửi diễn dàn

Bạn từng có 1 chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn có thể Click vào đọc lại.

Chủ đề: Quan bệ tình dục bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/53584-Quan-be-tinh-duc-bang-mieng)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.