PDA

View Full Version : Lo lắng vì xét nghiệm Combo báo 650,5

1984
26-05-2018, 15:48
Đây là giai đoạn khó khăn nhất trong cuộc đời mình , chỉ đi khám nghĩ đơn thuần là một số dấu hiệu mệt mỏi , giờ test qua bệnh viên hồng ngọc nghi ngờ vị nhiễm HIV , bác sĩ bảo chờ kết quả xét nghiệm bệnh viện nhiệt đới mới chính xác âm tính hay dương tính . Kiểm tra Hồng Ngọc test HIV Ag/Ab combo báo có phản ứng và 650,5 . Cả nhà ơi em đã bị HIV chưa ? Em lo lắng quá

Charles
26-05-2018, 15:53
Đây là giai đoạn khó khăn nhất trong cuộc đời mình , chỉ đi khám nghĩ đơn thuần là một số dấu hiệu mệt mỏi , giờ test qua bệnh viên hồng ngọc nghi ngờ vị nhiễm HIV , bác sĩ bảo chờ kết quả xét nghiệm bệnh viện nhiệt đới mới chính xác âm tính hay dương tính . Kiểm tra Hồng Ngọc test HIV Ag/Ab combo báo có phản ứng và 650,5 . Cả nhà ơi em đã bị HIV chưa ? Em lo lắng quá

Test Combo không được kết luận dương tính, vì vậy bạn chờ kết quả XN khẳng định lại. Nếu quá khứ bạn thực sự có nguy cơ thì cũng nên chuẩn bị tâm lý.

Tuanmecsedec
26-05-2018, 15:53
Chỉ số này là bạn đã có phản ứng.Bạn cần kiểm tra lại để khẳng định.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

1984
26-05-2018, 15:58
Em đã lên Bệnh viện Nhiệt Đới để làm xét nghiệm lần 2 , bác sĩ bảo kết quả này sẽ chính xác là có bị HIV hay không . Nhưng sang tuần mới có kết quả . Em thấy hoang mang quá . Lo lắng vô cùng

Tuanmecsedec
26-05-2018, 16:01
Em đã lên Bệnh viện Nhiệt Đới để làm xét nghiệm lần 2 , bác sĩ bảo kết quả này sẽ chính xác là có bị HIV hay không . Nhưng sang tuần mới có kết quả . Em thấy hoang mang quá . Lo lắng vô cùng

Khi nào có kết quả khẳng định thì mới biết bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
26-05-2018, 16:02

Bạn bình tĩnh chờ kết quả khẳng định lại, lo lắng chỉ sinh bệnh. Truong Xuan chúc bạn may mắn!

1984
26-05-2018, 16:04
Em cảm ơn anh và diễn đàn rất nhiều ạ

Minh tu
26-05-2018, 17:10
Theo mình nếu là 1 hoặc 2 thì có thể có dương tính giả, chứ 650 thì bạn chuẩn bị tâm lý đi chứ chắc đến 99.99% rồi. Cố gắng vượt qua giai đoạn này bạn nhé.