PDA

View Full Version : Lỡ quan hệ bằng tay

Muabuon568
28-05-2018, 15:49
Anh chị ơi cho em hỏi. Em có quen 1 bạn trên zalo bọn em có qh bằng tay em thọc tay vào âm đạo. Người ta sóc cho em
Em hỏi em có sao không. Và quan hệ bằng tay có dính bầu không ạ. Bon e em qh vài lần ạ
Em k biết tay ng ta có xước k. Lúc em xuất tinh. E có nhớ xuất lên bụng và vào tay người ta. Ng ta xờ vào âm đạo k biết có thai k ah
Mong a chị tư vấn cho e. E cảm ơn

Nguyen Ha
28-05-2018, 18:05
Anh chị ơi cho em hỏi. Em có quen 1 bạn trên zalo bọn em có qh bằng tay em thọc tay vào âm đạo. Người ta sóc cho em
Em hỏi em có sao không. Và quan hệ bằng tay có dính bầu không ạ. Bon e em qh vài lần ạ
Em k biết tay ng ta có xước k. Lúc em xuất tinh. E có nhớ xuất lên bụng và vào tay người ta. Ng ta xờ vào âm đạo k biết có thai k ah
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, không có nguy cơ với bệnh nào cả, cũng không thể có thai được.

Muabuon568
28-05-2018, 18:32
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, không có nguy cơ với bệnh nào cả, cũng không thể có thai được.
Anh chị ơi có chắc k ạ.k sao hả anh chị. Em thấy qh bằg tay vẫn có thai mà

Nguyen Ha
28-05-2018, 18:48

Ơ hay, không chắc thì sao dám tư vấn cho bạn?

Muabuon568
28-05-2018, 19:48
Ơ hay, không chắc thì sao dám tư vấn cho bạn?

Thạt hả anh. Em lo quá

Nguyen Ha
28-05-2018, 19:59
Thạt hả anh. Em lo quá

Thật. Yên tâm 100% không có nguy cơ.

Muabuon568
28-05-2018, 20:16
Thật. Yên tâm 100% không có nguy cơ.

Yên tâm k bi nhiễm với k có thai hả anh. Chứ vừa bị nhiễm lại có con em k biết ra sao. Ví dụ em vừa xuất tinh vào tay ng ta. Ng ta đút vô âm đạo cũg k có đc ạ

Nguyen Ha
28-05-2018, 20:36
Yên tâm k bi nhiễm với k có thai hả anh. Chứ vừa bị nhiễm lại có con em k biết ra sao. Ví dụ em vừa xuất tinh vào tay ng ta. Ng ta đút vô âm đạo cũg k có đc ạ
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ với bệnh và cũng không có thai trong trường hợp này.

Muabuon568
28-05-2018, 21:52
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ với bệnh và cũng không có thai trong trường hợp này.

Dạ e cám ơn

Tuanmecsedec
29-05-2018, 06:41

Bạn yên tâm những gì bạn kể 100% không có nguy cơ và 100% không có thai.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Muabuon568
29-05-2018, 14:52
Em cám ơn a chị
E muốn hỏi thêm em có nằm trên 2 đứa cởi đồ ôm nhau
Em k biết dịch hưng phấn có rơi vào âm đạo k
Nếu có rơi có sao k và bị có thai k ạ

Tuanmecsedec
29-05-2018, 15:22
Em cám ơn a chị
Nếu có rơi có sao k và bị có thai k ạ ������

Làm gì dễ dàng mà dịch rơi vào âm đạo như vậy bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Muabuon568
29-05-2018, 17:02
Làm gì dễ dàng mà dịch rơi vào âm đạo như vậy bạn.

Tại dich của em nhiều lắm anh chị ạ

Charles
29-05-2018, 17:31
Em cám ơn a chị
Nếu có rơi có sao k và bị có thai k ạ

Trí tưởng tượng của bạn quá phong phú, nhưng không có sao cũng không thể có thai kiểu như này.

Tuanmecsedec
30-05-2018, 06:38

Cho dù bạn có ra như vòi cứu hỏa thì cũng không thể nào mà bơi vào trong được.

Muabuon568
30-05-2018, 20:08
Dạ em cám ơn anh chị em đỡ lo rồi. Chúc anh chị nhieu sức khỏe

Muabuon568
10-06-2018, 09:49
A chị ơi em hoang mang quá
Em có hỏi bác sĩ người ta bảo trườg hợp
Của em vẫn có thai. Hiv k bị sẽ bị bệnh khác. Nhưng có thai
Người ta bảo dich hưg phấn nhỏ vô âm đạo
Vẫn có thai. Và xuat tinh ra tay nó
Nó xờ âm đạo cũg có thai
Em giờ phải làm sao
Em lo quá

Tuanmecsedec
10-06-2018, 14:25
A chị ơi em hoang mang quá
Em có hỏi bác sĩ người ta bảo trườg hợp
Của em vẫn có thai. Hiv k bị sẽ bị bệnh khác. Nhưng có thai
Người ta bảo dich hưg phấn nhỏ vô âm đạo
Vẫn có thai. Và xuat tinh ra tay nó
Nó xờ âm đạo cũg có thai
Em giờ phải làm sao
Em lo quá

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.