PDA

View Full Version : Sử dụng chung đồ vật thông thường có lây giang mai, sùi mào gà.

Truongvoky
31-05-2018, 16:06
Cho em hỏi lậu giang mai, sùi mào gà lây qua quan hệ tình dục, oral sex. Vậy nó có lây gián tiếp qua cái chăn ngủ không ạ, draft giường, khăn lau người. Do em mới ở tập thể nên hơi lo ạ. Do tính em hay ở truồng ngủ sợ dính dịch, và em tắm có 2 3 lần xài khăn ng ta lau luôn.

patheon
31-05-2018, 16:29
BQT xóa bài viết hỏi trong topic thành viên khác khác.

Nguyen Ha
31-05-2018, 23:58
Cho em hỏi lậu giang mai, sùi mào gà lây qua quan hệ tình dục, oral sex. Vậy nó có lây gián tiếp qua cái chăn ngủ không ạ, draft giường, khăn lau người. Do em mới ở tập thể nên hơi lo ạ. Do tính em hay ở truồng ngủ sợ dính dịch, và em tắm có 2 3 lần xài khăn ng ta lau luôn.

Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
01-06-2018, 07:34

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.