PDA

View Full Version : Sợ jam bông ráy tai

Raytai
31-05-2018, 18:03
Hôm qua e đi nhậu, trên bàn có jam bông ráy tai của ai để trên bàn, em mới cầm xem, không để ý vì đang nói chuyện với bạn,20 phút sau chợt nhớ mới cầm đi vứt, thì thấy trên chổ bông gòn có mấy chấm đỏ, em sợ vết đỏ trên bông gòn là máu ( chỉ mấy vết đỏ em biết cứt ráy hay máu) em sợ vô tình tay e có vết thương hở đụng trúng chổ bông đó. Như vậy em có nguy cơ k các anh

Thương Vợ
31-05-2018, 20:52
Trời ơi, khỏi cần ai tư vấn thì bạn cũng tự biết ko có nguy cơ mà. Vết đỏ đó có là máu thì cũng khô và ít lại chưa chắc gì chạm vào vết thương hở. 100% ko nguy cơ rồi bạn ơi

Nguyen Ha
31-05-2018, 23:54
Hôm qua e đi nhậu, trên bàn có jam bông ráy tai của ai để trên bàn, em mới cầm xem, không để ý vì đang nói chuyện với bạn,20 phút sau chợt nhớ mới cầm đi vứt, thì thấy trên chổ bông gòn có mấy chấm đỏ, em sợ vết đỏ trên bông gòn là máu ( chỉ mấy vết đỏ em biết cứt ráy hay máu) em sợ vô tình tay e có vết thương hở đụng trúng chổ bông đó. Như vậy em có nguy cơ k các anh
Như vậy không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-06-2018, 07:30

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.