PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục không an toàn

Adam001
01-06-2018, 15:26
Các anh chị diễn đàn cho em hỏi trường hợp này ạ!!
Khi quan hệ qua đường hậu môn, khi đầu dương vật qua được cơ thắt ngoài hậu môn( từ ngoài rìa hậu môn vào khoảng 1cm) sẽ gây đau do sự co thắt. Tuỳ nhiên khi đưa đầu khấc vào mà không gây đau nghĩa là đầu DV nằm ngoài cơ thắt nhưng đầu DV đã vào trong khoảng 1cm mà không sử dụng bcs. Vậy cho em hỏi trường hợp đó có được gọi là quan hệ trong hậu môn không có bcs hay quan hệ không an toàn không ạ?? Trong quá trình nhấp ra nhiều dịch hưng phấn dính vào niêm mạc từ cơ thắt đi ra. Hậu môn không có trầy xước do được bôi Gel nhiều và không xuất tinh vào hậu môn. Trường hợp vậy nguy cơ hiv như thế nào ạ. Anh chị giải thích dùm em được không ạ. Cảm ơn anh Chị rất nhiều ạ!!!

Tuanmecsedec
01-06-2018, 15:35
Các anh chị diễn đàn cho em hỏi trường hợp này ạ!!
Khi quan hệ qua đường hậu môn, khi đầu dương vật qua được cơ thắt ngoài hậu môn( từ ngoài rìa hậu môn vào khoảng 1cm) sẽ gây đau do sự co thắt. Tuỳ nhiên khi đưa đầu khấc vào mà không gây đau nghĩa là đầu DV nằm ngoài cơ thắt nhưng đầu DV đã vào trong khoảng 1cm mà không sử dụng bcs. Vậy cho em hỏi trường hợp đó có được gọi là quan hệ trong hậu môn không có bcs hay quan hệ không an toàn không ạ?? Trong quá trình nhấp ra nhiều dịch hưng phấn dính vào niêm mạc từ cơ thắt đi ra. Hậu môn không có trầy xước do được bôi Gel nhiều và không xuất tinh vào hậu môn. Trường hợp vậy nguy cơ hiv như thế nào ạ. Anh chị giải thích dùm em được không ạ. Cảm ơn anh Chị rất nhiều ạ!!!

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Nguy cơ khi cọ xát dương vật vào hậu môn (http://www.diendanhiv.vn/threads/59788-Nguy-co-khi-co-xat-duong-vat-vao-hau-mon)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.