PDA

View Full Version : Thủ dâm cho nhau

huuhan75
04-06-2018, 15:34
Chào mọi người. Hôm qua mình với 1 bạn nam khác có thủ dâm cho nhau (đồng giới nam), lúc ra chất nhờn bạn đó có dùng khăn giấy lau dương vật xong sau đó liền dùng khăn đó lau dương vật mình. Cho mình hỏi vậy có nguyên cơ nhiễm HIV ko ạ nếu khăn giấy có dính tinh dịch tiếp xúc với đầu khất? Cám ơn mọi người

Charles
04-06-2018, 15:38
Chào mọi người. Hôm qua mình với 1 bạn nam khác có thủ dâm cho nhau (đồng giới nam), lúc ra chất nhờn bạn đó có dùng khăn giấy lau dương vật xong sau đó liền dùng khăn đó lau dương vật mình. Cho mình hỏi vậy có nguyên cơ nhiễm HIV ko ạ nếu khăn giấy có dính tinh dịch tiếp xúc với đầu khất? Cám ơn mọi người

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

huuhan75
04-06-2018, 16:46
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
Anh cho e hỏi. Em biết là tiếp xúc gián tiếp không có nguy cơ nhưng tinh dịch dính trong khăn giấy tiếp xúc với dương vật ngay lập tức tại sao ko có nguy cơ ạ? Cám ơn anh

Charles
04-06-2018, 16:57
Anh cho e hỏi. Em biết là tiếp xúc gián tiếp không có nguy cơ nhưng tinh dịch dính trong khăn giấy tiếp xúc với dương vật ngay lập tức tại sao ko có nguy cơ ạ? Cám ơn anh

Khi bạn đặt câu hỏi thì chỉ cần câu trả lời của BQT là CÓ NGUY CƠ hoặc KHÔNG CÓ NGUY CƠ. Còn tại sao BQT trả lời như vậy thì đó thuộc về chuyên môn, bạn muốn biết thì bỏ thời gian tự tìm hiểu. Còn nếu cảm thấy không tin tưởng có quyền không post bài hỏi tiếp.

Nguyen Ha
05-06-2018, 00:02

Khăn giấy là vật trung gian rồi, tiếp xúc như vậy gọi là gián tiếpm

Tuanmecsedec
05-06-2018, 07:09

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

huuhan75
05-06-2018, 07:30

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

em cám ơn ạ

huuhan75
06-06-2018, 12:46

Anh cho e hỏi, em tìm thấy thông tin có trường hợp dùng tinh dịch của đối phương để thủ dâm bị nhiễm HIV, anh có thể cho em biết như vậy đúng không ạ?

http://www.aidsmap.com/Masturbation-and-mutual-masturbation/page/1323542/#ref1325041

Charles
06-06-2018, 14:34
Anh cho e hỏi, em tìm thấy thông tin có trường hợp dùng tinh dịch của đối phương để thủ dâm bị nhiễm HIV, anh có thể cho em biết như vậy đúng không ạ?

http://www.aidsmap.com/Masturbation-and-mutual-masturbation/page/1323542/#ref1325041

Thông tin tào lao. Dùng tay kích thích cho nhau an toàn trong mọi tình huống.

Tuanmecsedec
06-06-2018, 15:40

Thông tin đôi khi chỉ là lá cải bán ngoài chợ thôi.Còn trường hợp của bạn Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.