PDA

View Full Version : Ma túy đá gây tụt huyết áp hay tăng huyết áp ?

chuckyxi
04-06-2018, 23:30
Cách đây khá lâu em có dùng thử ma túy đá ( ice ). Sau khi dùng thấy nhu cầu sinh lý rất cao, dần dần chóng mặt, bụng cồn cào khó chịu, cảm giác buồn nôn, chân dễ bị chuột rút, hoa mắt. Vậy cho em hỏi đó là biểu hiện của tăng huyết áp hay tụt huyết áp ạ ? Em xin cảm ơn ạ !

Nguyen Ha
05-06-2018, 00:04
Cách đây khá lâu em có dùng thử ma túy đá ( ice ). Sau khi dùng thấy nhu cầu sinh lý rất cao, dần dần chóng mặt, bụng cồn cào khó chịu, cảm giác buồn nôn, chân dễ bị chuột rút, hoa mắt. Vậy cho em hỏi đó là biểu hiện của tăng huyết áp hay tụt huyết áp ạ ? Em xin cảm ơn ạ !

Đó là tác hại của ma túy đá gây nên. Không muốn bị như vậy thì dừng ngay việc sử dụng ma túy đá lại khi chưa quá muộn.

Tuanmecsedec
05-06-2018, 07:15

Muốn biết tăng huyết áp hay tuột huyết áp thì đi đo sẽ biết bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.