PDA

View Full Version : đồ vật bị dính máu nghi của người hiv a tuấn giúp em ạ

dcl
05-06-2018, 18:49
e chào a tuấn và các anh chị trên dđ ạ . chuyện là thế này ạ . hôm qua đứa bạn em có tặng em . 1 khẩu súng giả để trưng bầy ạ . lúc e mang về lau nhà . thì e phát hiện . ở khẩu súng đó có 1 vết máu ạ . và tay em chạm vào và e có đi rửa tay bằng xà phòng ngay ạ . e gọi điện hỏi nó thì nó bảo là nó mua ở trên mạng . người ta ship đến . chú nó ko biết . là có máu . khi mang về em bỏ ra cầm vào châm điều thuốc thử thì e mới thấy máu ạ. và khẩu súng đó là súng bật lửa ạ . a tuấn cho e hỏi tay em chạm vào khẩu súng đó có vết máu vậy em có nguy cơ ko ạ. lúc chạm vào em có rửa tay ngay lúc đấy ạ . e lo vết máu đấy của người bệnh . em ví dụ là máu đấy có H . thì tay e chạm vào có nguy cơ ko ạ . e lo quá ạ . mong a tuấn giải thích giuó wm để em không bị lo lắng nữa ạ e câm ơn a

Nguyen Ha
05-06-2018, 20:29
e chào a tuấn và các anh chị trên dđ ạ . chuyện là thế này ạ . hôm qua đứa bạn em có tặng em . 1 khẩu súng giả để trưng bầy ạ . lúc e mang về lau nhà . thì e phát hiện . ở khẩu súng đó có 1 vết máu ạ . và tay em chạm vào và e có đi rửa tay bằng xà phòng ngay ạ . e gọi điện hỏi nó thì nó bảo là nó mua ở trên mạng . người ta ship đến . chú nó ko biết . là có máu . khi mang về em bỏ ra cầm vào châm điều thuốc thử thì e mới thấy máu ạ. và khẩu súng đó là súng bật lửa ạ . a tuấn cho e hỏi tay em chạm vào khẩu súng đó có vết máu vậy em có nguy cơ ko ạ. lúc chạm vào em có rửa tay ngay lúc đấy ạ . e lo vết máu đấy của người bệnh . em ví dụ là máu đấy có H . thì tay e chạm vào có nguy cơ ko ạ . e lo quá ạ . mong a tuấn giải thích giuó wm để em không bị lo lắng nữa ạ e câm ơn a
Bạn nên tìm hiểu kỹ kiến thức về con đường lây nhiễm HIV để tránh những lo lắng vớ vẩn ko đáng có thế này.

dcl
05-06-2018, 23:08
Bạn nên tìm hiểu kỹ kiến thức về con đường lây nhiễm HIV để tránh những lo lắng vớ vẩn ko đáng có thế này.
dạ vâng ạ như vậy trường hợp của em ko có nguy cơ ạ . e cám ơn c ak . và chị hà có thể gửi link để em học hỏi thêm kiến thức dc ko ạ e cám ơn c

Nguyen Ha
06-06-2018, 00:04
dạ vâng ạ như vậy trường hợp của em ko có nguy cơ ạ . e cám ơn c ak . và chị hà có thể gửi link để em học hỏi thêm kiến thức dc ko ạ e cám ơn c

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
06-06-2018, 07:37

Những gì bạn kể 100% không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

dcl
06-06-2018, 12:40
Những gì bạn kể 100% không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
a tuấn ơi a cho em hỏi là a tu vấn là . 100% không có sao bạn là gì ạ . e nghi mãi ko ra ạ

dcl
06-06-2018, 12:41
e cám ơn c ak

dcl
06-06-2018, 12:42
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

dạ e cám ơn chị ạ

Charles
06-06-2018, 14:33
a tuấn ơi a cho em hỏi là a tu vấn là . 100% không có sao bạn là gì ạ . e nghi mãi ko ra ạ

Có nghĩa là "100% không có nguy cơ".

dcl
06-06-2018, 14:39
Ban quản trị xóa bài dạng spam.

Tuanmecsedec
06-06-2018, 15:48

Mèn đét ơi...100% không sao tức là 100% không có nguy cơ đó bồ Tèo.

dcl
06-06-2018, 23:11
Mèn đét ơi...100% không sao tức là 100% không có nguy cơ đó bồ Tèo.

em cám ơn a tuấn ạ

dcl
06-06-2018, 23:12
Có nghĩa là "100% không có nguy cơ".
Em cám ơn a trương xuan ak

dcl
06-06-2018, 23:50
Ban quản trị xóa bài dạng spam.
A trương xuan ơi sao a lại xoá câu hỏi của em ạ

Charles
07-06-2018, 06:46
A trương xuan ơi sao a lại xoá câu hỏi của em ạ

Câu hỏi nào Ban quản trị đã trả lời mà bạn hỏi lại thì BQT cho rằng đó là spam, những bài dạng spam như vậy BQT sẽ xóa hết. Vì vậy trước khi đặt câu hỏi bạn cần để ý.

dcl
07-06-2018, 10:33
Câu hỏi nào Ban quản trị đã trả lời mà bạn hỏi lại thì BQT cho rằng đó là spam, những bài dạng spam như vậy BQT sẽ xóa hết. Vì vậy trước khi đặt câu hỏi bạn cần để ý.
vâng ok a như vậy là em ko có nguy cơ đúng ko ạ e cám ơn anh ạ

Charles
07-06-2018, 10:35

Phải :khi875437:

Tuanmecsedec
07-06-2018, 14:15

Uhm !!! Không có nguy cơ đâu bồ Tèo.

dcl
08-06-2018, 01:29
Anh ơi phải là gì ak a giải thích giup e vơi e hoang mang nên hay bị nghĩ nhiều quá a ak

dcl
08-06-2018, 01:30
Uhm !!! Không có nguy cơ đâu bồ Tèo.

A tuấn ạ a ơi ko có nguy cơ đâu bồ tèo là gì ạ a giai thich giup e vơi e lo lắng qua

Tuanmecsedec
08-06-2018, 07:08
A tuấn ạ a ơi ko có nguy cơ đâu bồ tèo là gì ạ a giai thich giup e vơi e lo lắng qua

Từ bồ Tèo tức là Tuanmecsedec nói bạn,nghĩa của câu đó tức là không có nguy cơ đâu bạn.Từ bạn thì Tuanmecsedec thay vào đó từ bồ Tèo.

dcl
08-06-2018, 13:21
da vâng e cám ơn a tuấn ạ

dcl
08-06-2018, 13:33
a tuấn ạ có nghĩa là em ko sao ạ . và ko có nguy cơ đúng ko ạ . a cho e lời khuyên a nhé . vì em chỉ tin anh và các anh chị ở diẽn đàn thôi ạ . a khẳng định là 100% ko có nguy cơ chứ ạ . vì kiến thức e kém nên e hỏi hơi kỹ mong anh thông cảm ạ

Tuanmecsedec
08-06-2018, 14:09
a tuấn ạ có nghĩa là em ko sao ạ . và ko có nguy cơ đúng ko ạ . a cho e lời khuyên a nhé . vì em chỉ tin anh và các anh chị ở diẽn đàn thôi ạ . a khẳng định là 100% ko có nguy cơ chứ ạ . vì kiến thức e kém nên e hỏi hơi kỹ mong anh thông cảm ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

dcl
08-06-2018, 19:11
Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

vâng ạ em cám ơn a tuấn ạ

dcl
08-06-2018, 19:13
a trường xuân ơi a giải thích hộ em câi câu phải và hình này là gì ạ để e khỏi hoang mang ạ e cám ơn a

Nguyen Ha
08-06-2018, 20:36
a trường xuân ơi a giải thích hộ em câi câu phải và hình này là gì ạ để e khỏi hoang mang ạ e cám ơn a
Nguyenha@botay.com.vn

dcl
08-06-2018, 23:32
Nguyenha@botay.com.vn
e nói có gi sai c bỏ qua c e c nhé vì e ko hiểu rõ ý các anh chị lắm ạ . như a tuấn tư vấn lần cuối là 100% e ko có nguy cơ như vây e đã rất yen tâm nhưng a truong xuan và ý của chị em ko hiểu c ạ

dcl
09-06-2018, 10:02
chị nguyen ha . a trường xuan ơi . a tuấn đã tư vấn cho em là ko có nguy cơ . như vậy là 100% e ko có nguy cơ gì đúng ko ạ . e lo lắng quá . thành ra bị hoang mang . e mong câu trả lời của chi nguyen ha và a trương xuan ạ . e có hỏi gì sai mong anh chị bỏ qua ạ

Charles
09-06-2018, 10:07
e nói có gi sai c bỏ qua c e c nhé vì e ko hiểu rõ ý các anh chị lắm ạ . như a tuấn tư vấn lần cuối là 100% e ko có nguy cơ như vây e đã rất yen tâm nhưng a truong xuan và ý của chị em ko hiểu c ạ

chị nguyen ha . a trường xuan ơi . a tuấn đã tư vấn cho em là ko có nguy cơ . như vậy là 100% e ko có nguy cơ gì đúng ko ạ . e lo lắng quá . thành ra bị hoang mang . e mong câu trả lời của chi nguyen ha và a trương xuan ạ . e có hỏi gì sai mong anh chị bỏ qua ạ

https://znews-photo-td.zadn.vn/w660/Uploaded/cqxrcajwp/2013_09_15/mucdichemdentraidatla2_2.jpg

dcl
09-06-2018, 14:07
https://znews-photo-td.zadn.vn/w660/Uploaded/cqxrcajwp/2013_09_15/mucdichemdentraidatla2_2.jpg trước tiên em cám ơn a tuấn a trương xuan chin nguyen ha . đã tu vấn cho e ak . vì là e chưa hoểu đường lây và kiến thức ạ . nên em mới có những câu hỏi và cũng chua hiểu ý của anh chị lắm ak . ví du e ko có nguy cơ các a tư vấn là 100% ko có nguy cơ thì em yên tâm ngay ak . e vũn mong anh chị tu vấn giúp em 1 lần nữa để em xả hết lo lắng ra khỏi đầu ạ e cám ơn .

Tuanmecsedec
09-06-2018, 14:17
trước tiên em cám ơn a tuấn a trương xuan chin nguyen ha . đã tu vấn cho e ak . vì là e chưa hoểu đường lây và kiến thức ạ . nên em mới có những câu hỏi và cũng chua hiểu ý của anh chị lắm ak . ví du e ko có nguy cơ các a tư vấn là 100% ko có nguy cơ thì em yên tâm ngay ak . e vũn mong anh chị tu vấn giúp em 1 lần nữa để em xả hết lo lắng ra khỏi đầu ạ e cám ơn .

Bạn đọc lại toàn bộ bài của các ban quản trị có bài nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?.

dcl
09-06-2018, 17:29
Bạn đọc lại toàn bộ bài của các ban quản trị có bài nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?.

vâng ạ em cám ơn a tuấn mọi người đều bảo em ko có nguy cơ a ạ như vậy hoàn toàn em yên tâm rồi có phải ko ạ . e cám ơn anh ạ . nó làm em suy nghĩ bn hôm nay a ạ

Nguyen Ha
09-06-2018, 19:33
vâng ạ em cám ơn a tuấn mọi người đều bảo em ko có nguy cơ a ạ như vậy hoàn toàn em yên tâm rồi có phải ko ạ . e cám ơn anh ạ . nó làm em suy nghĩ bn hôm nay a ạ
Bạn muốn tôi khóa chủ đề , khóa nick bạn lại cho bạn có thời gian đọc lại những gì được tư vấn không? Bạn chỉ cắm đầu cắm cổ hỏi mà không ngước mắt lên đọc những gì được tư vấn thì bạn hỏi làm gì cho mất thời gian?????

dcl
10-06-2018, 00:14
Bạn muốn tôi khóa chủ đề , khóa nick bạn lại cho bạn có thời gian đọc lại những gì được tư vấn không? Bạn chỉ cắm đầu cắm cổ hỏi mà không ngước mắt lên đọc những gì được tư vấn thì bạn hỏi làm gì cho mất thời gian?????
C nguyen ha thông cảm cho e nhé vì em mới 16 tuổi nên e có hỏi nhieu lam anh chị cáu có gì thông cam cho e nha chị . E biét anh chị rất nhiẹt tình ạ . e cám ơn a tuấn và các anh chị đã giải toả và tư vấn giờ em hết lo lắng rồi ạ . e cám ơn anh chị đã giúp e vươt qua ám ảnh ạ . út 2 cám ơn anh chị . rảnh anh chị qua gò vấp e mời cafe ạ