PDA

View Full Version : Hỏi về hiv. Quan hệ với gái mại dâm 2 thág trước

meomeomeo
07-06-2018, 19:46
Chào các anh chị trong diễn đàn, 2 tháng trước em có qh với GMD. Có thực hiện hành vi OS. Trong khi đang qh có sử dụng bcs thì dương vật em bị xìu rồi được cô ấy kích thích bằng tay rồi tiếp tục quan hệ. Cho em hỏi là trong lúc dương vật bị xìu thì có nguy cơ nhiễn hiv không ạ. Với cả khi về tới nhà thì em phát hiện dịch ad của cô ấy dính vào bẹn em vậy có nguy cơ bị hiv không.
Em xin cảm ơn các anh chị

Nguyen Ha
07-06-2018, 23:07
Chào các anh chị trong diễn đàn, 2 tháng trước em có qh với GMD. Có thực hiện hành vi OS. Trong khi đang qh có sử dụng bcs thì dương vật em bị xìu rồi được cô ấy kích thích bằng tay rồi tiếp tục quan hệ. Cho em hỏi là trong lúc dương vật bị xìu thì có nguy cơ nhiễn hiv không ạ. Với cả khi về tới nhà thì em phát hiện dịch ad của cô ấy dính vào bẹn em vậy có nguy cơ bị hiv không.

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
08-06-2018, 06:44

Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.