PDA

View Full Version : Thắc mắc về hsv 1

Leangiang99
09-06-2018, 06:53
Anh/chị cho em hỏi. Cách đây 2 hôm em bị nổi mụn nước trên môi. Em có theo dõi thì giống như hsv 1. Nguyên nhân là em có qhtd có dùng BCS và có dùng khăn lau của nhà trọ. Nên em dự tính đến BV Nhiệt Đới để khám. Anh/chị cho em hỏi em đến BV Nhiệt đới đã đúng chưa và chi phí có cao không ạ?! Em cám ơn anh/chị!

Nguyen Ha
09-06-2018, 06:55
Anh/chị cho em hỏi. Cách đây 2 hôm em bị nổi mụn nước trên môi. Em có theo dõi thì giống như hsv 1. Nguyên nhân là em có qhtd có dùng BCS và có dùng khăn lau của nhà trọ. Nên em dự tính đến BV Nhiệt Đới để khám. Anh/chị cho em hỏi em đến BV Nhiệt đới đã đúng chưa và chi phí có cao không ạ?! Em cám ơn anh/chị!
Khám da liễu.

Tuanmecsedec
09-06-2018, 07:30

Bạn đến bệnh viện nào khám cũng được.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Leangiang99
09-06-2018, 12:00
Dạ em cám ơn các anh chị!