PDA

View Full Version : Về việc lỏng bcs sợ nhiễm hiv

zibebong
03-12-2013, 08:05
Cách đây khoảng 4 tháng mình có qh với GMD trong khi say , vì trước đó mình có qh với vợ nên lúc vào qh vs gmd dương vật rất xìu. Đeo bcs cungz có vẻ lỏng qh đc khoảng 5p thì xong, ko xuất tinh , khi rút ra dương vật cũng đã rất xìu nhưng vì tối vs say nên mình cũng k kiểm tra xem có vấn đề gì vs bcs ko, mình chỉ nhớ nhìn bằng mắt thường thì thấy bcs vẫn ok ko bị toạc . Dạo gần đây mình có bị ho khan đau họng đau đầu , thỉnh thoảng ngứa vặt trên cơ thể. Liệu mình có nguy cơ nhiêmz H ko?

zibebong
03-12-2013, 08:08
Người mình cũng rất mệt mỏi làm việc chỉ đến 1-2 giờ chiều là k thể gượng dậy nổi

songchungvoi_HIV
03-12-2013, 08:09
Cách đây khoảng 4 tháng mình có qh với GMD trong khi say , vì trước đó mình có qh với vợ nên lúc vào qh vs gmd dương vật rất xìu. Đeo bcs cungz có vẻ lỏng qh đc khoảng 5p thì xong, ko xuất tinh , khi rút ra dương vật cũng đã rất xìu nhưng vì tối vs say nên mình cũng k kiểm tra xem có vấn đề gì vs bcs ko, mình chỉ nhớ nhìn bằng mắt thường thì thấy bcs vẫn ok ko bị toạc . Dạo gần đây mình có bị ho khan đau họng đau đầu , thỉnh thoảng ngứa vặt trên cơ thể. Liệu mình có nguy cơ nhiêmz H ko?
mình chỉ nhớ nhìn bằng mắt thường thì thấy bcs vẫn ok ko bị toạc ==> Bạn đã tự khẳng định như thế có nghĩ bạn không có nguy cơ, chuyện viêm họng, đau đầu là chuyện bình thường do nhiệt nóng trong người, ngứa là do da tiết bả nhờn dơ, dị ứng thức ăn hoặc phấn hoa, côn trùng. Bạn không có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
03-12-2013, 08:09

Bạn yên tâm,do bạn suy nghĩ vậy thôi.Bao cao su mới khi mang vào sẽ có sự co giãn ôm tự động vào dương vật.Quan trọng dù thế nào miễn sao bạn quan hệ không bi tuột là không có nguy cơ.Chuyện cảm cùm hay ho là bệnh thời tiết bình thường,nhất là trời sang mùa đông như thế này.

chacemchetwa
03-12-2013, 08:12
Trong quá trình qh mà bcs bạn k rách và tuột ra khỏi DV thì bạn k cần lo nữa. Tránh tìm gmd nữa nha bạn.

Nguyen Ha
03-12-2013, 08:12
Chào bạn!
Quan trọng khi quan hệ bạn có sử dụng BCS là bạn an toàn, bcs có vẻ lỏng như bạn nói cũng ko làm lây nhiễm bệnh cho bạn được. Không chuẩn đoán HIV qua triệu chứng, chỉ có đi xét nghiệm mới biết mình có bị HIV hay ko.

zibebong
03-12-2013, 09:34
Cảm ơn mọi người tư vấn :), chỉ vì tiếp khách mà trót dại, từ lúc bị cảm mới nhớ ra là có qh vs gmd và tress mấy hôm nay giờ đc mn tư vấn cũng bớt lo nhưng mình muốn đi xét nghiệm cho giải toả tâm lí. Mọi người biết bv nào tại Hà Nội sét nghiệm hiv k vậy?

Charles
03-12-2013, 09:34

Bạn quan hệ có sử dụng BCS và bạn khẳng định bao không rách, không tụt thì bạn không có nguy cơ với H. Các triệu chứng như bạn kể thì người bình thường cũng hay bị, nhất là thời tiết mùa đông như thế này.

HIV/AIDS.
03-12-2013, 09:48
Cảm ơn mọi người tư vấn :), chỉ vì tiếp khách mà trót dại, từ lúc bị cảm mới nhớ ra là có qh vs gmd và tress mấy hôm nay giờ đc mn tư vấn cũng bớt lo nhưng mình muốn đi xét nghiệm cho giải toả tâm lí. Mọi người biết bv nào tại Hà Nội sét nghiệm hiv k vậy?
Ở Hà Nội bạn có thể đến 21 trung liệt, BV Bạch Mai, Đống đa hoặc BV TW Nhiệt đới
Địa chỉ tư vấn, xét nghiệm, chăm sóc và điều trị trong cả nước. (http://diendanhiv.vn/threads/777-Dia-chi-tu-van-xet-nghiem-cham-soc-va-dieu-tri-trong-ca-nuoc)

Hy vong
03-12-2013, 10:26
bạn không có nguy cơ khi BCS không tuột hay không rách, nhưng lần sau không ai dám chắc là không xảy ra sự cố, tốt nhất nên chung thủy với vợ con đê

HIV/AIDS..
03-12-2013, 12:11
Những gì bạn mô tả "dương vật rất xìu. Đeo bcs cungz có vẻ lỏng ...khi rút ra dương vật cũng đã rất xìu ....mình chỉ nhớ nhìn bằng mắt thường thì thấy bcs vẫn ok ko bị toạc" như vậy là ko có nguy cơ. Bạn ko cần xét nghiệm tốn tiền tốn máu tốn công. Còn đã 4 tháng nếu muốn giải stress thì bạn chỉ cần xn tìm kháng thể là được rồi. Nhưng chắc chắc sẽ âm tính cho trường hơp này nếu bạn ko có nguy cơ nào khác. Việc đau họng gì đó ai cũng bị hết khi thời tiết thay đổi hay stres quá cũng bị, bạn cứ khám bs và mua thuốc uống, riêng HIV thì yên tâm.