PDA

View Full Version : Cho hỏi nơi khám khi thấy dấu hiệu lạ trên dương vật

tu_tran416
11-06-2018, 15:52
Phía đầu dương vật của em (bên trong lớp da quy đầu) có 1 vệt màu trắng, lúc đầu nhìn tưởng vết bợn trắng nhưng ko phải, nó trắng trên lớp da luôn. Giờ em muốn đi khám cho rõ ràng thì nên ra 1 phòng khám nam khoa (chuyên về bệnh XH) hay ra bệnh viện da liễu cũng được ạ.

Cám ơn mọi người

Charles
11-06-2018, 16:26
Phía đầu dương vật của em (bên trong lớp da quy đầu) có 1 vệt màu trắng, lúc đầu nhìn tưởng vết bợn trắng nhưng ko phải, nó trắng trên lớp da luôn. Giờ em muốn đi khám cho rõ ràng thì nên ra 1 phòng khám nam khoa (chuyên về bệnh XH) hay ra bệnh viện da liễu cũng được ạ.

Cám ơn mọi người

Bạn đến Bệnh viện da liễu khám.

tu_tran416
13-06-2018, 19:02
Bạn đến Bệnh viện da liễu khám.
em mới khám xong, bác sĩ nói không có gì bất thường, khi nào bị ngứa, chảy mủ hoặc đau rát mới nguy hiểm :)

Nguyen Ha
13-06-2018, 20:34
em mới khám xong, bác sĩ nói không có gì bất thường, khi nào bị ngứa, chảy mủ hoặc đau rát mới nguy hiểm :)
Đã đi khám bs rồi còn lo gì nữa.

Tuanmecsedec
14-06-2018, 07:58

Bác Sĩ trả lời vậy còn lo gì nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.