PDA

View Full Version : Hỏi đáp về Bao cao su

Chanhtv1999
11-06-2018, 23:00
Chuyện là em có quan hệ đồng tính , trước khi quan hệ thì bạn tình có mặc bcs , khi xe bao rất nhẹ nhàng , do móng tay bạn ấy hơi dài nên em lo có khi nào bị rách bao không ạ? Khi quan hệ có sử dụng gel bôi trơn đầy đủ ạ . Quan hệ xong e thấy tinh dịch trong bao không có rỉ ra bằng mắt thường , tuy nhiên không có kiểm tra lại bằng việc đổ nước vào bao . Vậy nếu người kia có H vậy em có nguy cợ bị lây H do rách bao không ạ ? Em xin cảm ơn

Nguyen Ha
11-06-2018, 23:08
Chuyện là em có quan hệ đồng tính , trước khi quan hệ thì bạn tình có mặc bcs , khi xe bao rất nhẹ nhàng , do móng tay bạn ấy hơi dài nên em lo có khi nào bị rách bao không ạ? Khi quan hệ có sử dụng gel bôi trơn đầy đủ ạ . Quan hệ xong e thấy tinh dịch trong bao không có rỉ ra bằng mắt thường , tuy nhiên không có kiểm tra lại bằng việc đổ nước vào bao . Vậy nếu người kia có H vậy em có nguy cợ bị lây H do rách bao không ạ ? Em xin cảm ơn
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ trong trường hợp này.

Chanhtv1999
11-06-2018, 23:10
Dạ em cảm ơn chị ạ

Tuanmecsedec
12-06-2018, 06:55

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.