PDA

View Full Version : Ai tư vấn giúp em

huyhuyads
11-06-2018, 23:32
lưng em. Nổi cục gì tròn đỏ nghi là giang mai vì rất giống mà em không úp hình đc . Nghĩ lại trc đây em hay gãi mấy chỗ đó hay ngứa dữ lắm ai giúp em giang mai nó biểu hiện sao ạ

huyhuyads
11-06-2018, 23:36
http://www.upsieutoc.com/image/4sRbuh

huyhuyads
12-06-2018, 00:00
Ai tư vấn em chỗ khám da liễu uy tín với ạ tphcm và giá 1 lần xét nghiệm ạ

Charles
12-06-2018, 06:33
lưng em. Nổi cục gì tròn đỏ nghi là giang mai vì rất giống mà em không úp hình đc . Nghĩ lại trc đây em hay gãi mấy chỗ đó hay ngứa dữ lắm ai giúp em giang mai nó biểu hiện sao ạ

Giang mai chỉ có XN mới biết chứ không chẩn đoán qua triệu chứng. Bạn đến Bệnh viện Da liễu số 2 Nguyễn Thông, Phường 6, Quận 3, TP HCM.

Tuanmecsedec
12-06-2018, 07:24

Giang mai chỉ có xét nghiệm thì mới biết bạn,ở TPHCM bạn có thể đến Pastuer,Hòa hảo hoặc bệnh viện Da Liễu để xét nghiệm,phí xét nghiệm không có bao nhiêu tiền đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.