PDA

View Full Version : 32 ngay sau khi em quan hệ với gái mại dâm và hôn âm đạo,tư vấn em voi

anh chang dep trai
03-12-2013, 16:20
em xin chào các anh chi trên diễn đàn,trương hợp của em là thế này:
+vào ngày 1/11/2013 em có đi liên hoan uống bia cùng công ty,sau đó em đi tìm gái mai dâm giải quyết nhu cầu,em quan hệ có dùng bao,nhưng do say ruou em ko nhớ là baocos bị rách ko,hình như là ko rách,trước khi quan hệ em có hôn âm đao,em hôn vào diểm g cô gái ấy 5 giây,xong với quan hệ,ma miệng em lại bi viêm niếu,hay chảy máu rang,liệu em có nguy cơ lay hiv ko? 5 tuần qua em stret quá,em có đi làm xét nghiệm 3 lần,lầng thứ 1 là tex nhanh ở 50c hàng bài vào hôm 17/11 <nghia là sau nguy c0 15 ngày>. kết quả âm tính, lần thứ 2 em xét nghiệm vào 28/11 <cũng bằng tẽ nhanh ở 50c hàng bài>,kết quả âm tính
+và hôm nay sau nguy cơ 32 ngày em có lên bệnh viện hông ngọc xét nghiệm cômbo <giá 200k> HIVag/ab ELISA kết quả cũng âm tính sau 32 ngày,tức là âm tính sau 5 tuần.
đây là kết quả ghi trên tờ giấy xét nghiệm của em: Assay - result - unitls -Flagh -range -

HIV ag/ab - 0.08 - S/CO - -0.00-1.00

Nonreactive

+theo anh chị kết quả trên đac an toàn chưa,hành vi của em có nguy cơ lay cao ko,mong anh chị tư vấn,em xjn cảm on

Tuanmecsedec
03-12-2013, 16:24
+vào ngày 1/11/2013 em có đi liên hoan uống bia cùng công ty,sau đó em đi tìm gái mai dâm giải quyết nhu cầu,em quan hệ có dùng bao,nhưng do say ruou em ko nhớ là baocos bị rách ko,hình như là ko rách,trước khi quan hệ em có hôn âm đao,em hôn vào diểm g cô gái ấy 5 giây,xong với quan hệ,ma miệng em lại bi viêm niếu,hay chảy máu rang,liệu em có nguy cơ lay hiv ko? 5 tuần qua em stret quá,em có đi làm xét nghiệm 3 lần,lầng thứ 1 là tex nhanh ở 50c hàng bài vào hôm 17/11 <nghia là="" sau="" nguy="" c0="" 15="" ngày="">. kết quả âm tính, lần thứ 2 em xét nghiệm vào 28/11 <cũng bằng="" tẽ="" nhanh="" ở="" 50c="" hàng="" bài="">,kết quả âm tính
+và hôm nay sau nguy cơ 32 ngày em có lên bệnh viện hông ngọc xét nghiệm cômbo <giá 200k=""> HIVag/ab ELISA kết quả cũng âm tính sau 32 ngày,tức là âm tính sau 5 tuần.
đây là kết quả ghi trên tờ giấy xét nghiệm của em: Assay - result - unitls -Flagh -range -

Nonreactive

+theo anh chị kết quả trên đac an toàn chưa,hành vi của em có nguy cơ lay cao ko,mong anh chị tư vấn,em xjn cảm on

Bạn không có nguy cơ, nên bạn yên tâm những kết quả này.Bạn tìm hiểu ở đây :

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)
</giá></cũng></nghia>

anh chang dep trai
03-12-2013, 16:26
Bạn không có nguy cơ, nên bạn yên tâm những kết quả này.Bạn tìm hiểu ở đây :

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

em ster quá,vì miệng em lúc đó có chảy máu do viêm niếu,mà em lại hôn âm đạo,mà :Nonreactive nghĩa là gò hả a
vy trường hợp của em có cần xét nghiệm nua ko

Tuanmecsedec
03-12-2013, 16:29
em ster quá,vì miệng em lúc đó có chảy máu do viêm niếu,mà em lại hôn âm đạo,mà :Nonreactive nghĩa là gò hả a
vy trường hợp của em có cần xét nghiệm nua ko

Bạn yên tâm không cần thiết ,vì bạn không có nguy cơ.Kích dục bằng miệng sẽ lây các bệnh tình dục khác.Nhưng HIV thì không,vì trong tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV.

Nguyen Ha
03-12-2013, 16:30
+vào ngày 1/11/2013 em có đi liên hoan uống bia cùng công ty,sau đó em đi tìm gái mai dâm giải quyết nhu cầu,em quan hệ có dùng bao,nhưng do say ruou em ko nhớ là baocos bị rách ko,hình như là ko rách,trước khi quan hệ em có hôn âm đao,em hôn vào diểm g cô gái ấy 5 giây,xong với quan hệ,ma miệng em lại bi viêm niếu,hay chảy máu rang,liệu em có nguy cơ lay hiv ko? 5 tuần qua em stret quá,em có đi làm xét nghiệm 3 lần,lầng thứ 1 là tex nhanh ở 50c hàng bài vào hôm 17/11 <nghia là sau nguy c0 15 ngày>. kết quả âm tính, lần thứ 2 em xét nghiệm vào 28/11 <cũng bằng tẽ nhanh ở 50c hàng bài>,kết quả âm tính
+và hôm nay sau nguy cơ 32 ngày em có lên bệnh viện hông ngọc xét nghiệm cômbo <giá 200k> HIVag/ab ELISA kết quả cũng âm tính sau 32 ngày,tức là âm tính sau 5 tuần.

Nonreactive

Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bao cao su, bạn yên tâm với những kết quả xét nghiệm của bạn

vicbabie
03-12-2013, 16:32
bạn không có nguy cơ mà. xét nghiệm lại làm gì cho mất thời gian nè, vui ve lên nào còn đón tết :zk2029:

anh chang dep trai
03-12-2013, 16:32
Bạn yên tâm không cần thiết ,vì bạn không có nguy cơ.Kích dục bằng miệng sẽ lây các bệnh tình dục khác.Nhưng HIV thì không,vì trong tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV.

anh nói thế em yên tam,cả tháng ko dám quan hệ chân đát với vợ em,vợ em đang sinh ngj làm em lo sợ quá,anh cho em hỏi là trên thế giới đã có trường hợp nào sau 5 tuần xét nghiệm combo "HIV ag/ab" ÂM TÍNH,mà lại Dương tính ở tuần 12 ko a

Tuanmecsedec
03-12-2013, 16:35
anh nói thế em yên tam,cả tháng ko dám quan hệ chân đát với vợ em,vợ em đang sinh ngj làm em lo sợ quá,anh cho em hỏi là trên thế giới đã có trường hợp nào sau 5 tuần xét nghiệm combo "HIV ag/ab" ÂM TÍNH,mà lại Dương tính ở tuần 12 ko a

Hiện tại chưa có ca nào.

anh chang dep trai
03-12-2013, 16:36
Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bao cao su, bạn yên tâm với những kết quả xét nghiệm của bạn
em không nhớ bao có bị rach ko,chỉ nhớ lúc hôn diểm G âm đạo miệng em hay chảy máu răng làm,kết quả combo ở bệnh viện hồng ngọc liệu tin tuong duoc ko ạ

songchungvoi_HIV
03-12-2013, 16:38
+vào ngày 1/11/2013 em có đi liên hoan uống bia cùng công ty,sau đó em đi tìm gái mai dâm giải quyết nhu cầu,em quan hệ có dùng bao,nhưng do say ruou em ko nhớ là baocos bị rách ko,hình như là ko rách,trước khi quan hệ em có hôn âm đao,em hôn vào diểm g cô gái ấy 5 giây,xong với quan hệ,ma miệng em lại bi viêm niếu,hay chảy máu rang,liệu em có nguy cơ lay hiv ko? 5 tuần qua em stret quá,em có đi làm xét nghiệm 3 lần,lầng thứ 1 là tex nhanh ở 50c hàng bài vào hôm 17/11 <nghia là="" sau="" nguy="" c0="" 15="" ngày="">. kết quả âm tính, lần thứ 2 em xét nghiệm vào 28/11 <cũng bằng="" tẽ="" nhanh="" ở="" 50c="" hàng="" bài="">,kết quả âm tính
+và hôm nay sau nguy cơ 32 ngày em có lên bệnh viện hông ngọc xét nghiệm cômbo <giá 200k=""> HIVag/ab ELISA kết quả cũng âm tính sau 32 ngày,tức là âm tính sau 5 tuần.

Nonreactive

tất cả những gì bạn kể, bạn không có nguy cơ với HIV, bạn dùng lưỡi OS AD GMD có nguy cơ các bệnh lây qua đường tình dục khác (SDS): Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viêm gan B, bạn nên tham khảo tài liệu sau:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc) Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)
</giá></cũng></nghia>

anh chang dep trai
03-12-2013, 16:52
tất cả những gì bạn kể, bạn không có nguy cơ với HIV, bạn dùng lưỡi OS AD GMD có nguy cơ các bệnh lây qua đường tình dục khác (SDS): Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viêm gan B, bạn nên tham khảo tài liệu sau:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

em cám ơn anh, cho em hỏi lân cuoi là: em xét nghjem combo ở tuần thứ 5,ngày thu 32 sau hành vi quan hẹ voi gai mai dam.liệu em có phai xet ngiem tiep nua ko,và trên thế giới đã có ca nào xét ngiem combo 5 tuần,32 ngày âm tính, sau 12 tuần lại dương tính ko ạ

HIV/AIDS.
03-12-2013, 17:11
em cám ơn anh, cho em hỏi lân cuoi là: em xét nghjem combo ở tuần thứ 5,ngày thu 32 sau hành vi quan hẹ voi gai mai dam.liệu em có phai xet ngiem tiep nua ko,và trên thế giới đã có ca nào xét ngiem combo 5 tuần,32 ngày âm tính, sau 12 tuần lại dương tính ko ạ
Hình như bạn chỉ biết hỏi chứ không chịu đọc sự chia sẽ của mọi người. Trường hợp của em không có nguy cơ nên không cần Xn tiếp. Và trước giờ chưa thấy ca nào âm tính 4 - 6 tuần mà dương tính ở 12 tuần nếu không có nguy cơ mới

trungan1987
03-12-2013, 17:21
Bạn nên đọc lại những j các anh chị dd đã chia sẽ với bạn...
Với những j bạn kể thì bạn ko có nguy cơ với H...
Do bạn OS gmd nên bạn có thể bị lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...

HIV/AIDS..
03-12-2013, 17:57
Tôi thấy bạn cứ xoắn lên mà ko chịu đọc kỹ những gì các anh chị đã tư vấn trên, rất đầy đủ và rất rõ ràng: không có nguy cơ, kết quả combo âm tính đó chưa có ca nào bị dương tính ở tuần 12. Vậy thì bạn cứ yên tâm đi nhé.

songchungvoi_HIV
03-12-2013, 18:33
Bạn viết chữ có dấu đây là quy định của diễn đàn
Bạn không có nguy cơ với HIV bạn không cần xn HIV, cái bạn cần quan tâm là STDs: Lậu, Giang mai, Mồng Gà và Viêm gan bạn, Bạn có thể XN STDs sau nguy cơ OS AD GMD 12 tuần

anh chang dep trai
03-12-2013, 18:55
Anh cho em hõi,sao xét nghjem benh vjen hong ngoc lạj trả két quả bang tjeng anh,làm em lo quá,em len mạng tra tu "Nonreartive" ko duoc,vạy Nonreartuve có nghỉa là am tính phãi ko ạ

songchungvoi_HIV
03-12-2013, 18:58
Anh cho em hõi,sao xét nghjem benh vjen hong ngoc lạj trả két quả bang tjeng anh,làm em lo quá,em len mạng tra tu "Nonreartive" ko duoc,vạy Nonreartuve có nghỉa là am tính phãi ko ạ
songchung nhắc nhở bạn viết chữ có dấu đây là quy định của diễn đàn, nếu vi phạm lần nữa BQT sẽ xóa bài viết
Nonreatuve là tiếng Pháp có nghĩa là Âm Tính, Negative là tiếng Anh có nghĩa là Âm Tính

Nguyen Ha
03-12-2013, 19:05
em không nhớ bao có bị rach ko,chỉ nhớ lúc hôn diểm G âm đạo miệng em hay chảy máu răng làm,kết quả combo ở bệnh viện hồng ngọc liệu tin tuong duoc ko ạ

Về HIV thì bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả xét nghiệm này nhưng bạn nên xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục khác như giang mai, mồng gà, viêm gan b sau nguy cơ 12 tuần.

anh chang dep trai
03-12-2013, 21:13
Về HIV thì bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả xét nghiệm này nhưng bạn nên xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục khác như giang mai, mồng gà, viêm gan b sau nguy cơ 12 tuần.
vậy với kết quả này chắc chắn em ko sao rồi,có thể ngủ ngon dươc rồi chứ ạ,cả tháng qua lo so,chính xác là 33 ngày từ khi quan hệ gái mại dâm,vì chưa có ca xét nghiệm combo âm tính ở tuần thứ 5<ngày 32> mà dương tính tuần 12 cả mà,

Tuanmecsedec
03-12-2013, 21:21
vậy với kết quả này chắc chắn em ko sao rồi,có thể ngủ ngon dươc rồi chứ ạ,cả tháng qua lo so,chính xác là 33 ngày từ khi quan hệ gái mại dâm,vì chưa có ca xét nghiệm combo âm tính ở tuần thứ 5<ngày 32=""> mà dương tính tuần 12 cả mà,

Bạn có nguy cơ đâu mà sao với trăng.Bạn yên tâm đi.</ngày>

trungan1987
03-12-2013, 21:23
vậy với kết quả này chắc chắn em ko sao rồi,có thể ngủ ngon dươc rồi chứ ạ,cả tháng qua lo so,chính xác là 33 ngày từ khi quan hệ gái mại dâm,vì chưa có ca xét nghiệm combo âm tính ở tuần thứ 5<ngày 32=""> mà dương tính tuần 12 cả mà,
Bạn yên tâm... vì trường hợp bạn ko có nguy cơ... và bạn cũng đã xn 33 ngày với combo âm tính rùi... thì bạn còn lo j nữa...
Nhưng bạn có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu , mồng gà...</ngày>

songchungvoi_HIV
03-12-2013, 21:24
Ngay từ đầu mọi người chia sẻ với bạn hành vi OS AD GMD không có nguy cơ rùi, KQ AT ở 5 tuần đã chứng minh những gì mọi người chia sẻ là đúng, bạn không cần XN HIV, bạn nên xn STDs nhé.</ngày>

anh chang dep trai
03-12-2013, 21:31
Ngay từ đầu mọi người chia sẻ với bạn hành vi OS AD GMD không có nguy cơ rùi, KQ AT ở 5 tuần đã chứng minh những gì mọi người chia sẻ là đúng, bạn không cần XN HIV, bạn nên xn STDs nhé.
em cảm ơn anh nhiều lắm,giờ em có thể an tâm rồi,cho dù có nguy cơ cũng ko lo nữa,vì chua cóa ca nào lật kèo ở tuần 12 mà,hjhj

anh chang dep trai
04-12-2013, 13:08
mọi người cho em hỏi trường hợp của em có yên tâm được ko,sao tự nhiên em lên mạng đọc,em lại thấy sợ em 5 tuần xét ngiệm combo âm tính đi xét ngiệm lại ở tuần thứ 12 lại dương tính,em lo sợ thế,trong phiếu xét nghiệm của em có ghi la thế này :< HIV ag/ab - 0.08 - S/CO - -0.00-1.00-Nonreactive>
chẳnng hiểu sao tư nhiên em lại thấy lo,sơ mình bị lật kèo, haiz

anhankipko
04-12-2013, 13:25
mọi người cho em hỏi trường hợp của em có yên tâm được ko,sao tự nhiên em lên mạng đọc,em lại thấy sợ em 5 tuần xét ngiệm combo âm tính đi xét ngiệm lại ở tuần thứ 12 lại dương tính,em lo sợ thế,trong phiếu xét nghiệm của em có ghi la thế này :< HIV ag/ab - 0.08 - S/CO - -0.00-1.00-Nonreactive>
Tự tin lên đi chứ.đã ÂT 5 tuần rùi còn lo gì nữa.ko lật kèo đâu mà lo.mổ gà ăn mùng đê :zk2039:

anh chang dep trai
04-12-2013, 13:29
chác em ko dám đi xét nghiệm ở tuần 12 mất

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 13:30
Bạn không có nguy cơ nên XN AT là đúng chủ đề của bạn đã được chia sẻ và phân tích rõ ràng là không có nguy cơ với HIV, songchungvoi_HIV khóa topic này lại để tránh cho các tv khác hoang mang, bạn cần gì vào đây chia sẻ: Hãy giải toả strees - Tôi cũng đã từng như bạn (http://diendanhiv.vn/threads/3163-Hay-giai-toa-strees-Toi-cung-da-tung-nhu-ban)