PDA

View Full Version : Lau miệng , miếng Khăn giấy dính gì đỏ đỏ

thainguyen1993
15-06-2018, 09:44
Anh chị ơi , xin tư vấn giúp em . Chuyện là hôm nay em có ăn sáng ở quán.. và có lấy khăn giấy để lau miệng. Do lúc đầu Em ko chú ý , nên khi lau xong e mới thấy trên khăn giấy có dính đốm gì màu đỏ... giờ em sợ lỡ như đó là máu của ai đó dính lên khăn giấy, mà e lấy giấy đó lau qua miệng thì e có nguy cơ ko ạ.

Nguyen Ha
15-06-2018, 10:09
Anh chị ơi , xin tư vấn giúp em . Chuyện là hôm nay em có ăn sáng ở quán.. và có lấy khăn giấy để lau miệng. Do lúc đầu Em ko chú ý , nên khi lau xong e mới thấy trên khăn giấy có dính đốm gì màu đỏ... giờ em sợ lỡ như đó là máu của ai đó dính lên khăn giấy, mà e lấy giấy đó lau qua miệng thì e có nguy cơ ko ạ.

Tham gia diễn đàn 2năm rồi mà vẫn còn câu hỏi thiếu kiến thức thế này sao?

Tuanmecsedec
15-06-2018, 14:01

Những gì bạn kể 100% không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.