PDA

View Full Version : Quan hệ với gai mại dâm co dùng bao cao su

Doivuisong
16-06-2018, 17:44
Hôm qua e có quan hệ vơi GMD có dùng bao lúc quan hệ e có kiểm tra mây lần và không bị rach nhưng lúc xuất tinh rồi thì GMD dành rút ra nên e không kiểm tra được cho e hỏi nêu rách bao thì khi em xuất tinh tinh trung sẽ vào âm hộ của GMD phải không ạ không pk em có nguy cơ không

Charles
16-06-2018, 17:52
Hôm qua e có quan hệ vơi GMD có dùng bao lúc quan hệ e có kiểm tra mây lần và không bị rach nhưng lúc xuất tinh rồi thì GMD dành rút ra nên e không kiểm tra được cho e hỏi nêu rách bao thì khi em xuất tinh tinh trung sẽ vào âm hộ của GMD phải không ạ không pk em có nguy cơ không

Bạn Qhtd có sử dụng bcs là không có nguy cơ. Nếu BCS sự cố tuột hay rách thường cả 2 sẽ cảm nhận được ngay và khi rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường rồi.

Tuanmecsedec
17-06-2018, 06:35

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.